PDA

View Full Version : [MU] Ai biết cách đăng kí như thế này không

nghienmu
09-02-12, 12:27 PM
như tiêu đề trên ai làm đc như thế này chỉ em với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cảm ơn nhiều

Learning
09-02-12, 12:31 PM
như tiêu đề trên ai làm đc như thế này chỉ em với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cảm ơn nhiều
cái này dùng lauch rồi điền web vào file config của nó...

kunyeudung
09-02-12, 12:32 PM
Chả có gì là lạ. Đó vẫn có website nhưng mà đưa vào launcher.

Cần thì tôi giúp :-":))

thanhbeokute
09-02-12, 12:32 PM
Mới thấy lần đầu à :)):)):)):)):)):))

nghienmu
09-02-12, 12:33 PM

bác có hd làm không:">
30cccccccccccccccc

kunyeudung
09-02-12, 12:35 PM

Ai bảo với ông là file config :-w

bistro007_hp
09-02-12, 01:10 PM
cái này sửa message.wtf là được 30cccccccccccccccccccc:P

nghienmu
09-02-12, 07:39 PM
ai có video hd làm không
tks nhiều
30cccccccccccccccccccc

xunhim8x
10-02-12, 10:50 AM
Đâu đâu . ai biết share code cái ;;)

try.vn

cuocdoisp
10-02-12, 11:19 AM
đây là giao diện của website 0.8 từ thời năm 2007 . website này có cả 1 đống lỗi như dupe reset , dupe item .... Muốn làm được như vậy cũng không khó với website 08 . Bạn chỉ việc sửa file message.wtf bằng Magichand do odimo share . Cứ tìm mấy dòng ở cuối ( có địa chỉ http ) thay toàn bộ thành địa chỉ đăng ký website của bạn ( ví dụ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ) vậy là được

nghienmu
10-02-12, 02:09 PM
đây là giao diện của website 0.8 từ thời năm 2007 . website này có cả 1 đống lỗi như dupe reset , dupe item .... Muốn làm được như vậy cũng không khó với website 08 . Bạn chỉ việc sửa file message.wtf bằng Magichand do odimo share . Cứ tìm mấy dòng ở cuối ( có địa chỉ http ) thay toàn bộ thành địa chỉ đăng ký website của bạn ( ví dụ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ) vậy là được

cảm ơn bạn nhiều nhé
tks nhiệt tình \:D/

bboyswat
10-02-12, 02:36 PM
hic... đoán già đoán non chẳng phải ở cái file message.wtf nào hết...cái web kiểu đấy là đi theo launcher ^^!... bạn "nghienmu" hãy cố gắng thêm để có 1 bản server good cho riêng mình nhé...Mình thì mình không share được những cái mình đã tự làm ra...nhưng nếu bạn làm off thì có thể tìm bản cuonglee ver 2...bản đó MUTV đã từng onl trong 2 tháng hè và không có tý lỗi nào. ;)

Domino9990
10-02-12, 02:39 PM
hic... đoán già đoán non chẳng phải ở cái file message.wtf nào hết...cái web kiểu đấy là đi theo launcher ^^!... bạn "nghienmu" hãy cố gắng thêm để có 1 bản server good cho riêng mình nhé...Mình thì mình không share được những cái mình đã tự làm ra...nhưng nếu bạn làm off thì có thể tìm bản cuonglee ver 2...bản đó MUTV đã từng onl trong 2 tháng hè và không có tý lỗi nào. ;)

có vài cái launcher config message.wtf vẫn hiện ra y như vậy mà bác.

nghienmu
10-02-12, 02:43 PM

dù sao cũng cảm ơn bạn
30cccccccccccccccccccccccccc

bboyswat
10-02-12, 02:44 PM
cám ơn domino :)...mình chỉ trả lời cho bạn nghienmu thôi...vì bạn ý hỏi đúng cái MU của mình :-ss...:D

uhm "message.wtf" vẫn là nơi lưu linh số 1 :D điển hình là cho file mu.exe :D

nghienmu
10-02-12, 02:47 PM
có vài cái launcher config message.wtf vẫn hiện ra y như vậy mà bác.

sao anh không share bản của anh cho mọi người cùng test ;;);;)

Domino9990
10-02-12, 02:58 PM
sao anh không share bản của anh cho mọi người cùng test ;;);;)

cai mu.exe lên google seach có mà đầy mà. share gì nhỉ :D

nghienmu
10-02-12, 03:15 PM
cai mu.exe lên google seach có mà đầy mà. share gì nhỉ :D

cái sv domino9990 đấy ;;)
30ccccccccccccccccccccccccc

Domino9990
10-02-12, 03:45 PM
cái sv domino9990 đấy ;;)
30ccccccccccccccccccccccccc

server của mình cũng lấy từ GZ rồi tái chế lại sài thôi.

bboyswat
10-02-12, 03:47 PM
Tự mình tìm hiểu sẽ hay hơn.

Đây là cách sử dụng MU.exe ;)...!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>