PDA

View Full Version : [KT] Cần giúp về vấn lỗi không click vào NPC thủ khố

kakakura
09-02-12, 11:55 AM
Tình hình là mình dô game click mấy NPC khác thì ok , chỉ có khí click dô NPC thủ khố ở bất kỳ Thành Thị Hay thủ môn nào thì nó cứ đứng im vậy , không di chuyển được, không nhấp được gì luôn, ai biết lỗi chỉ mình fix lỗi với cảm ơn nhiều :">

thanhdongsl
09-02-12, 11:57 AM
Bạn cần download bản sửa lỗi op Phi Phong và các thứ linh tinh ở đây. Copy vào Client Kiếm Thế nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SuperJO
09-02-12, 12:00 PM
Bạn có dùng plugin k thế nếu có thì do plugin gây ra thôi :D

kakakura
09-02-12, 12:06 PM
Bạn có dùng plugin k thế nếu có thì do plugin gây ra thôi :D
Không Phải lúc trước mình không có bị lỗi vậy nhưng khi down bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về là bị luôn cho dù mình chạy lại server của mình cũng như thế, không biết bị gì nữa , NPC nào cũng click dô được nhưng cái thủ khố click dô là bị đứng đó không dùng chuột được luôn, bấm chuột phải vào túi tân thủ như bấm chuột trái vậy đó,

daikimvuong1
09-02-12, 12:07 PM
Tình hình là mình dô game click mấy NPC khác thì ok , chỉ có khí click dô NPC thủ khố ở bất kỳ Thành Thị Hay thủ môn nào thì nó cứ đứng im vậy , không di chuyển được, không nhấp được gì luôn, ai biết lỗi chỉ mình fix lỗi với cảm ơn nhiều :">

vào client C:\KiemThe\interface\Hanhtrang_Ruong\repository.lu a

xóa cái file này repository.lua xong thử coi mình bị rồi mà

kakakura
09-02-12, 12:13 PM
vào client C:\KiemThe\interface\Hanhtrang_Ruong\repository.lu a

xóa cái file này repository.lua xong thử coi mình bị rồi mà
cảm ơn bạn nhiều, de minh thu xem sau.

kakakura
09-02-12, 12:44 PM
Ai có thể giúp mình với cái Tống Kim không mình đã chỉnh như các bạn trên chỉ rùi mà dô báo dánh cái bị lỗi C++ , rùi chờ 10p ra đánh cũng bị lỗi c++ rùi cái nó dis về nơi báo doanh luôn, không biết bị gì nữa chán ghế.

anhhungkiemthe
09-02-12, 01:00 PM
Remove cai plugin di cho nhanh bạn ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!