PDA

View Full Version : [KT] Lỗi C++ 212 khi add goods mới vào

ookurooo
09-02-12, 11:11 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em qua topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
down về add goods vào sever . chạy sever báo lỗi trên . ai biết giúp em với . Ignore mãi ko đc

daikimvuong1
09-02-12, 12:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em qua topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
down về add goods vào sever . chạy sever báo lỗi trên . ai biết giúp em với . Ignore mãi ko đc

cái đó để dò tìm item mà sao mà . bỏ vào gameserver báo lỗi

ookurooo
09-02-12, 12:39 PM
cái đó để dò tìm item mà sao mà . bỏ vào gameserver báo lỗi

Files goods trong sever em ít item quá nên lấy files vh đè vào. Nhưng bị lỗi đó
Trong đó quản lý item mà chứ đâu phải để tìm id đâu

ookurooo
09-02-12, 04:14 PM
Up nào Ai giúp em vs
30 char....

duynguyenjx
09-02-12, 04:29 PM
Lỗi này là do copy việt hóa từ VNG qua (mà nếu không copy qua thì chẳng ai ngồi việt hóa từng dòng nổi :)) )

Lỗi này nó làm tôi điên đầu sau khi việt hóa, mất 2 ngày mới fix nổi.

File gốc với file của VNG nó sai ỡ cấu trúc tab ví dụ VNG thì 7 tab, trong khi file gốc chỉ 6 tab và 1 số món option cũng khác VNG nên copy qua sẽ không tránh khỏi báo lỗi.

ookurooo
09-02-12, 04:38 PM
Fix Sao vậy bác chỉ em với . Share em cái Id của tiền du long vs . Dùng mua shop của long ngũ thái gia

ookurooo
09-02-12, 09:13 PM
up lên nào . ai biết giúp em fix lỗi này vs
30 char