PDA

View Full Version : [KT] Sử dụng túi tân thủ không bán được đồ đã lấy

thanhdongsl
09-02-12, 12:38 AM
Các bác giúp em vụ này phát, em dùng túi tân thủ của bác ken07 trên forum này. Bây giờ nhận mấy thứ đều không bán được. Forum thì tràn ngập các loại túi tân thủ, không bít túi nào tốt, túi nào chưa xong huhu

P/s : Bác nào share cho em cái túi tân thủ hoàn chỉnh nhất với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

satthulauhyh
09-02-12, 12:49 AM
Các bác giúp em vụ này phát, em dùng túi tân thủ của bác ken07 trên forum này. Bây giờ nhận mấy thứ đều không bán được. Forum thì tràn ngập các loại túi tân thủ, không bít túi nào tốt, túi nào chưa xong huhu

P/s : Bác nào share cho em cái túi tân thủ hoàn chỉnh nhất với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tốt nhất tự viết 1 cái túi or tập fix đi bạn, sau này chẳng ai share nữa đâu.
Tham khảo cái của mình xem xài được xí nào thì xài: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình tổng hợp các code mới + hiệu ứng quan ấn 1-8
Mấy cái phù + đồ không bán được mình xóa bớt, bạn thik thì tự add vào.
Mình xài đồ bt luyện hóa lên là xài tốt rồi, full 2 set + 3 pet 6kill lv120 cũng được >500k tài phú.

thanhdongsl
09-02-12, 01:50 AM
Tốt nhất tự viết 1 cái túi or tập fix đi bạn, sau này chẳng ai share nữa đâu.
Tham khảo cái của mình xem xài được xí nào thì xài: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình tổng hợp các code mới + hiệu ứng quan ấn 1-8
Mấy cái phù + đồ không bán được mình xóa bớt, bạn thik thì tự add vào.
Mình xài đồ bt luyện hóa lên là xài tốt rồi, full 2 set + 3 pet 6kill lv120 cũng được >500k tài phú.

Thank bác nhé, mình cũng đang tập fix mà, đang chơi thử vài ngày đã ^^!

hollyhouse88
09-02-12, 10:09 AM
mấy cái mật tịch đó không xóa được là do trong cái hàm AddItem của bạn có thêm mấy dãy nữa, vô cái túi tân thủ xóa 2 dòng cuối đi, chỉ để 4 dòng đầu thôi thì sẽ bán được.vd:

function tbGift:DaoThieuLam()
me.AddItem(1,14,1,1);
me.AddItem(1,14,1,2);
me.AddItem(1,14,1,3);
end

thanhdongsl
09-02-12, 10:55 AM
ôi ôi đã có 1 cao thủ lua vào giúp mình rồi cám ơn bạn nhiều nhé :X:X:X