PDA

View Full Version : [ Share ] Server Nhất Kiếm Cho Các Mem GZ !

Trang : [1] 2

global1
08-02-12, 02:18 AM
Mình thấy nhiều bạn kêu chạy server bị lỗi hay không mua được vật phẩm trong thương thành nên hôm nay mình tính share cho các bạn bản Nhất Kiếm mình đang dùng.Bản Nhất Kiếm này mình đã config hết cho các bạn từ server cho tới trang index các bạn chỉ việc down về chạy và chơi.
Chú Ý : Để chạy server được các bạn nên tắt hết những soft đã cài trước đó ví dụ như AppServer,Xampp,Wamp,IIS......v.v.. tốt nhất là nên chạy trong môi trường Windows " sạch " chưa cài server gì cả tránh xảy ra lỗi.
- Đối với các bạn xài Win7 khi chạy 0.Pncp.exe thường rất hay bị lỗi nên cách tốt nhất các bạn xài Win7 thì nên cài Xampp ngoài mà chạy.
-----------------------------------------Have Fun-----------------------------------------------

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
6 Part ( 5part x 95.3MB + 1part x 12.36MB) Total size : 488MB
Dung lượng sau khi giải nén ra là : 801MB
Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 6 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2 File check pass khi đăng nhập :
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Download về bỏ vào enter/class

Fix nhiệm vụ thanh lý túi đồ, nv chuộc tội.

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn down về bỏ vào :
- YJJHServer\line1\msgserver\script\NPC
- YJJHServer\line2\msgserver\script\NPC

Bonus cho anh em Nhất Kiếm Startup :
- Các bạn download về giải nén bỏ vào trong folder Nhất Kiếm
- Open file bor_StartUp.xml và sửa lại đúng với đường dẫn của các bạn nhé.
- Sau đó chạy file SSU_v1.0.2.47.exe và bấm Start.Muốn ẩn đi thì chọn nút Hide All.
-----------------Done-------------------
demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT :

- Các bạn download 6 Part bên dưới về giải nén ra được 1 folder.
- Chạy File RunMe.bat để cài đặt
- Sau khi cài đặt xong các bạn chỉ việc vào folder Nhất Kiếm chạy file Launcher YJJHserver.exe sau đó chạy theo thứ tự mình đã đánh số rồi.
- Chạy server xong các bạn ấn vào nút đăng nhập ở launcher để vào chơi.
......................Have Fun.........................

Lưu Ý :

- Trong thư mục Nhất Kiếm mình có nén folder YJJHserver ở trong đó.Ai không thích xài Launcher mình làm thì có thể giải nén file YJJHserver.rar và sử dụng NhatKiem Startup để chạy nhé.

-------Thông tin server --------

+ Source Nhất Kiếm gốc (Mr.Phát)

+ Update server Tết Nguyên Đán 2012 (vominhtan)

* Thông tin Update: server no font

Ngoài những cái đã có ở bản trước thì bản này có thêm những thay đổi :

- Tiếng việt có dấu (khoảng 80 -90 %)

- Hi viên chuyển về cùng 1 kênh

- Cập nhật thêm đồ 10x đến 15x (Đánh Boss rớt ra )

- Thêm 3 Pet mới

- Thêm Boss Tết Nguyên Đán tại Vân Độ Sơn, Tây Dã Quận Giao, Nhạn Môn Quan

- Fix lại 1 số event và fix lỗi đánh Boss không rớt đồ

* Bug server:

- Vào lãnh địa bang phái hoặc đi tinh phù cung buộc phải reload lại trang web mới vào được.

- Không học được skill ẩn

Hình in-game:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ thương thành full (trumnhaymua1)

+ Launcher 1k + trang index rip từ Nhatkiem.com (global1)

+ Map Việt hóa Full

Nói chung là đâỳ đủ những thứ cần thiết các bạn tự tìm thêm nhé ^^.
Mình đã test và thấy server chạy khá ngon, thương thành ok, nhiệm vụ thì mình chưa test hết.hì

makieuphongkke
08-02-12, 08:38 AM
Thanks trước lấy tinh thần =D>

xlinh
08-02-12, 08:57 AM
Bạn ơi cho video hướng dẫn cài đặt luôn nhé

mình ko biết tin học nhiều lắm

bạn làm bản dế cài nhé

chúc bạn một ngày tốt lành !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuanduong
08-02-12, 10:10 AM
thank men!....................để thử nào

votrjthjensu
08-02-12, 01:13 PM
right here waiting......................
....................
..................
..................

duytung27st
08-02-12, 02:28 PM
Rất cảm ơn bạn vì tinh thần chia sẻ (đã thanks rồi...hì hì)...à, bạn cho mình hỏi là tên quái và nói chuyện với NPC đã Việt hóa chưa hả bạn..cảm ơn bạn lần nữa nha....

......hic hic...đang đợi part 5 của bạn đây...cố lên nhé....

....sửa bài viết lần thứ 3...hic hic.....part 5 vẫn chưa đc hả bạn...khốn khổ ghê, đang mún chạy thử quá...hic hic

Ngây Thơ
08-02-12, 02:42 PM
Mình nhớ có bạn nào share cái Launcher để chạy 1K mà? Sao không thấy trong này ^^!
Ước gì có cái Launcher nào tương tự như cái JXStarup, chạy 4,5 file xong click ẩn.. gọn!

duytung27st
08-02-12, 03:51 PM
part5...hu hu...hic hic............................................... .............

global1
08-02-12, 04:50 PM
Các bạn chiu khó chò chút nhé.hix mạng nhà mình bị làm sao.cái part 5 mình up từ sáng tới giờ vẫn đang dợi nó chạy nè.nếu nhanh thì khoảng 10 phút nữa mình sẽ có link post lên cho các bạn.rất xin lỗi vì sự chậm trễ.
Còn cái launcher trước là mình share cùng với trang index.SV việt hóa NPC và quái rồi.vì là bản update cua vominhtan mà.còn cái vụ Mstartup mình thử rồi.toàn virus nên mình ko xài.^^

duytung27st
08-02-12, 05:08 PM
Các bạn chiu khó chò chút nhé.hix mạng nhà mình bị làm sao.cái part 5 mình up từ sáng tới giờ vẫn đang dợi nó chạy nè.nếu nhanh thì khoảng 10 phút nữa mình sẽ có link post lên cho các bạn.rất xin lỗi vì sự chậm trễ.
Còn cái launcher trước là mình share cùng với trang index.SV việt hóa NPC và quái rồi.vì là bản update cua vominhtan mà.còn cái vụ Mstartup mình thử rồi.toàn virus nên mình ko xài.^^

Mình cũng đã down cái laucher của bạn về rồi, nhưng sao kis cứ báo virus,hic...có phải virus ko hả bạn, nếu ko thì làm thế nào để kis nó bỏ qua folder ấy mà ko xóa ko nhỉ

zin1007
08-02-12, 05:13 PM
Mình cũng đã down cái laucher của bạn về rồi, nhưng sao kis cứ báo virus,hic...có phải virus ko hả bạn, nếu ko thì làm thế nào để kis nó bỏ qua folder ấy mà ko xóa ko nhỉ

bảo bạn ấy up lại cho. kis nó bỏ qua thì máy bạn lại dính :|

global1
08-02-12, 05:15 PM
Mình đảm bảo 100% ko có virus.cái đó mình làm bằng Autoplay media và lúc làm thì máy mình cũng đã quét virus rồi nên bạn yên tâm.bạn có thể tắt phần mềm diệt virus đi hoặc add folder đó vào trình anti virus của bạn.

global1
08-02-12, 05:19 PM
Đã cập nhật link part 5 cho các bạn ở #1 rồi nhé.

ladykiller22
08-02-12, 05:29 PM
thank bạn nhiều dow về test thử!

s2walk
08-02-12, 06:14 PM
bài viết của bạn có ích thật đấy thanks chủ topic nha:P:P

duytung27st
08-02-12, 07:14 PM
đã chạy ngon lành rồi, nhưng sao ko thấy NPC của event tết Nguyên đán nhỉ...tìm tung cả maps lên ko thấy...hic

global1
08-02-12, 07:24 PM
đã chạy ngon lành rồi, nhưng sao ko thấy NPC của event tết Nguyên đán nhỉ...tìm tung cả maps lên ko thấy...hic
Mình vừa thử vào tìm vẫn thấy bình thường nhé.

vominhtan2008
08-02-12, 07:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duytung27st
08-02-12, 08:20 PM
Mình vừa thử vào tìm vẫn thấy bình thường nhé.

hic...vậy sao máy mình nó ko hiện 4 con NPC kia lên nhỉ...nản thế...hic

Mà nhiệm vụ [25]Chuộc tội - NPC Thượng Quan Thi Âm bị lỗi rồi, hiện lên cái bảng nhưng ko có nút nhận hay trả nvu :(

makieuphongkke
08-02-12, 08:46 PM
Có ai biết làm sao để xài con Thượng cổ Kỳ lân ko? click vào ko đc8->

global1
08-02-12, 09:41 PM
hic...vậy sao máy mình nó ko hiện 4 con NPC kia lên nhỉ...nản thế...hic

Mà nhiệm vụ [25]Chuộc tội - NPC Thượng Quan Thi Âm bị lỗi rồi, hiện lên cái bảng nhưng ko có nút nhận hay trả nvu :(
mình đã up fix lỗi nhiệm vụ ở #1

vietv4h8
08-02-12, 10:08 PM

duytung27st
08-02-12, 10:23 PM

vậy có cách nào fixx để máy mình hiện lên event tết ko bạn
Mà con thượng cổ kỳ lân là do event tết mới ra à, nhìn nó mà thèm quá.....hic hic

global1
08-02-12, 10:23 PM
Bạn down 6 file đó về chạy 1Kserver.part1.exe là nó sẽ giải nén ra 1 folder sau đó vào folder đó chạy file RunMe.bat

duytung27st
09-02-12, 12:43 AM
pet Thượng cổ Kỳ Lân kiếm ở đâu vậy mọi ng ơi, có ai giúp mình fixx đc lỗi ko hiện NPC event tết nguyên đán ko a

phiyeutuan08
09-02-12, 01:02 AM

Download về bỏ vào đâu thế bạn?

Ngây Thơ
09-02-12, 08:05 AM
Bạn global1 có Y!M không? Cho mình xin để thảo luận một vài thứ liên quan đến server :D

zin1007
09-02-12, 08:07 AM
Download về bỏ vào đâu thế bạn?

MsgServer\script\NPC...................

xlinh
09-02-12, 09:56 AM
các bạn ơi làm video hướng dẫn cài đặt đi, mình mù tịt về tin học nên cần có video đế làm theo hd , mình rất thích game này mong các pro làm cho mình cái video hướng dẫn cài đặt nhé. minh chúc các bạn một ngày tốt lành ! =D>[-O<

votrjthjensu
09-02-12, 10:00 AM
mình chạy máy ảo thì có thể chơi được nhưng chạy trực tiếp thì bị lỗi màn hình đen xì 0% vậy phải làm thế nào

phiyeutuan08
09-02-12, 10:07 AM
MsgServer\script\NPC...................

Nhưng bản này file MsgServer đã bị nén thành MsgServer.exe lại để chạy Laucher thì phải mình không còn thấy thư mục này nữa!

global1
09-02-12, 10:10 AM
Nhưng bản này file MsgServer đã bị nén thành MsgServer.exe lại để chạy Laucher thì phải mình không còn thấy thư mục này nữa!
Vậy bạn giải nén cái file server mình để trong thư mục Nhat kiếm đó và sử dụng cái 1kStartup để chạy nhé.đừng dùng launcher nữa.
Hoặc nếu bạn muốn xài launcher mà vẫn muốn fix thì bạn chuột phải vào MsgServer.exe chọn Open with Winrar rồi sửa cũng ok.

xlinh
09-02-12, 10:12 AM
các bạn ơi làm video hướng dẫn cài đặt đi, mình mù tịt về tin học nên cần có video đế làm theo hd , mình rất thích game này mong các pro làm cho mình cái video hướng dẫn cài đặt nhé. minh chúc các bạn một ngày tốt lành !

hoặc cài hộ mình với qua teamview (cho minh yahoo nhe)
:((=D>8->

global1
09-02-12, 10:14 AM
các bạn ơi làm video hướng dẫn cài đặt đi, mình mù tịt về tin học nên cần có video đế làm theo hd , mình rất thích game này mong các pro làm cho mình cái video hướng dẫn cài đặt nhé. minh chúc các bạn một ngày tốt lành !

hoặc cài hộ mình với qua teamview (cho minh yahoo nhe)
:((=D>8->
Pm qua YH mình xem giúp được mình giúp. Y! : lin.kazu

phiyeutuan08
09-02-12, 10:24 AM
Vậy bạn giải nén cái file server mình để trong thư mục Nhat kiếm đó và sử dụng cái 1kStartup để chạy nhé.đừng dùng launcher nữa.
Hoặc nếu bạn muốn xài launcher mà vẫn muốn fix thì bạn chuột phải vào MsgServer.exe chọn Open with Winrar rồi sửa cũng ok.

Bạn có thể hướng dẫn mình chút không. Mình giải nén nó bằng wirar rồi fix xong rồi nhưng mình không biết là sao nén thành file khởi động exe. Lúc mình nén bằng cách chọn Add to archive xong chọn Create SFX archive thì chạy nó chỉ là chạy giải nén folder đó chứ không phải chạy MsgServer_Release.exe cần khởi động.
Nếu không bạn fix lỗi xong nén hộ mình file MsgServer.exe rồi up lên đây mình với vì mình muốn xài laucher

1641996
09-02-12, 10:35 AM
help me:

global1
09-02-12, 10:45 AM
Bạn có thể hướng dẫn mình chút không. Mình giải nén nó bằng wirar rồi fix xong rồi nhưng mình không biết là sao nén thành file khởi động exe. Lúc mình nén bằng cách chọn Add to archive xong chọn Create SFX archive thì chạy nó chỉ là chạy giải nén folder đó chứ không phải chạy MsgServer_Release.exe cần khởi động.
Nếu không bạn fix lỗi xong nén hộ mình file MsgServer.exe rồi up lên đây mình với vì mình muốn xài laucher
Mình khuyên bạn nên xài 1Kstartup cho nó gọn mà nhanh hơn.còn nếu bạn cứ muốn xài launcher thì bạn open with winrar rồi lấy file bạn muốn sửa ra thích sửa gì thì sửa xong bạn kéo file vừa sửa đó ném vào file MsgServer_Release.exe đó là ok.

kentak
09-02-12, 10:50 AM
help me:
Bạn vào MySQL-5.1.50\bin
chạy file sqld. mới mở đc các file exe kia

phiyeutuan08
09-02-12, 11:08 AM
Mình khuyên bạn nên xài 1Kstartup cho nó gọn mà nhanh hơn.còn nếu bạn cứ muốn xài launcher thì bạn open with winrar rồi lấy file bạn muốn sửa ra thích sửa gì thì sửa xong bạn kéo file vừa sửa đó ném vào file MsgServer_Release.exe đó là ok.

Mình thực sự chưa hiểu cách tạo file .exe mà bạn nói.
Bạn có thể hướng dẫn rõ hơn hoặc tạo mình file MsgServer.exe đã fix lỗi upload cho mình luôn được không?
Cám ơn!

global1
09-02-12, 11:13 AM
Mình thực sự chưa hiểu cách tạo file .exe mà bạn nói.
Bạn có thể hướng dẫn rõ hơn hoặc tạo mình file MsgServer.exe đã fix lỗi upload cho mình luôn được không?
Cám ơn!
hjx.nói vậy mà chưa hiểu.pm yahoo mình đi.

ngocanh87
09-02-12, 01:30 PM
Chạy tới 100% thì đứng ?............

global1
09-02-12, 01:57 PM
Có sao đâu mọi người vẫn chạy bình thường mà nhỉ.

vietv4h8
09-02-12, 02:42 PM
À luôn tiện cho mình hỏi cách việt hóa wb_itemtype trong giao diện cường hóa thì việt hóa như thế nào, dùng NCR Dicimal không hiển thị chính xác tiếng việt được

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

emxinhday900
09-02-12, 03:08 PM
Hay quá anh ơi :x

minhthanh_qnv
09-02-12, 03:10 PM
xem thử nào, có gì hay koxem thử nào, có gì hay ko

ngocanh87
09-02-12, 03:58 PM
Hi chủ topic cho mình hỏi.

Bây giờ máy mình đã cài xampp đầy đủ, vậy nếu muốn copy cái htdocs và data trong mysql qua Xampp thì có cần cấu hình gì không.
Cảm ơn bạn

Ah có 1 em trong 1KServer\NhatKiem\htdocs\enter\themes\game\star.ph p

phiyeutuan08
09-02-12, 04:37 PM
Lên mạng lại không gặp bác global1.
Thôi bác bỏ chút thời gian upload dùm em cái file msgServer.exe đã fix lỗi dùm với (chỉ có vài mb thôi mà, em thích xài Laucher)
Cám ơn bác nhiều!

global1
09-02-12, 05:37 PM
Hi chủ topic cho mình hỏi.

Bây giờ máy mình đã cài xampp đầy đủ, vậy nếu muốn copy cái htdocs và data trong mysql qua Xampp thì có cần cấu hình gì không.
Cảm ơn bạn

Ah có 1 em trong 1KServer\NhatKiem\htdocs\enter\themes\game\star.ph p
Có bạn àh nếu chạy bằng xampp ngoài thì cần cấu hình vài thứ.
PS: cái start.php bên mình quét cũng dính nhưng thôi bỏ qua.mới đầu còn bị cái ex_shop.php nữa cơ

global1
09-02-12, 05:47 PM
Lên mạng lại không gặp bác global1.
Thôi bác bỏ chút thời gian upload dùm em cái file msgServer.exe đã fix lỗi dùm với (chỉ có vài mb thôi mà, em thích xài Laucher)
Cám ơn bác nhiều!
Mình ngại là ngại khoản upload.mạng đểu upload toàn bị lỗi.hôm trước upload sợ rồi.
Mình hướng dẫn lần cuối này đọc kỹ nhé :
- Cậu chuột phải vào file msgServer.exe chọn open with winrar.
- Nháy đúp vào folder Script , nháy đúp tiếp vào folder NPC ( lưu ý không cần giải nén)
- Tiếp theo kéo 2 file update ném vào folder NPC trong Winrar mà bạn vừa nhấp đúp vào đó.nó hiện ra bảng Archive name and parameters.Chọn OK.xong

ngocanh87
09-02-12, 07:01 PM
Cho mình hỏi sao chỉnh ip để chơi LAn thì chỉ 0%, không chạy tiếp

global1
09-02-12, 07:11 PM
Cho mình hỏi sao chỉnh ip để chơi LAn thì chỉ 0%, không chạy tiếp
bạn pm yahoo mình cho dễ nói chuyện

1641996
09-02-12, 08:54 PM
Đã chạy theo bạn nhưng mà vẫn lỗi như thế #:-s#:-s

zin1007
09-02-12, 08:56 PM
Đã chạy theo bạn nhưng mà vẫn lỗi như thế #:-s#:-s

lỗi đen xì màn hình hay gì ta :-?

warkka
10-02-12, 08:02 AM
Global1 cho mình hỏi làm sao chạy được bản này trên Win 7 vậy. Mình thử nhiều bản rồi nhưng không bản nào chạy được trên Win 7 hết. Thanks bạn nhiều.;;)

phiyeutuan08
10-02-12, 08:43 AM
Global1 cho mình hỏi làm sao chạy được bản này trên Win 7 vậy. Mình thử nhiều bản rồi nhưng không bản nào chạy được trên Win 7 hết. Thanks bạn nhiều.;;)

Phần lớn mọi người ở đây đều xài Win 7 (mình cũng vậy) và từ hồi cài bản Nhất kiếm đến giờ thấy bản nào cũng ok hết!
Chắc chắn là bạn cài sai hoặc Win của bạn lỗi chứ không phải do Win 7

tuyentc
10-02-12, 08:57 AM
ai chưa biết config chơi lan thì load cái hamachi về mà xài nhé. bản này khá là đầy đủ đấy. ngồi net mà vẫn chiến đều đc. ai chưa cài đc mình suport cho. pm y!m d4u_g4u_c4p_m0t. chỉ là giúp chủ thớt giải đáp chứ ko phải cướp khách. mong ko bị ăn đá

Ngây Thơ
10-02-12, 09:58 AM
Lỗi này là lỗi gì :-SS

1641996
10-02-12, 10:49 AM
lỗi đen xì màn hình hay gì ta :-?
lỗi này nè c

phamtuanngu
10-02-12, 11:12 AM
EM cũng bị như anh trên này chạy cái đó là error gì tịch luôn ai bít làm ơn giúp em tks nhìu :-ss

global1
10-02-12, 11:36 AM
lỗi này nè c
Lỗi trên là do bạn chưa chạy được MySQL.Nếu ko chạy được bạn thử cài xampp chạy xem.

phamtuanngu
10-02-12, 11:55 AM
ANh hướng dẫn kĩ chút đi em hem hỉu . Tk anh nhìu

kimchi19
10-02-12, 12:31 PM
Bạn nào giúp mình với. Mình khởi động xong hết rồi nhưng ko vào được trang localhost là sao nhỉ?

global1
10-02-12, 01:13 PM
Bạn nào giúp mình với. Mình khởi động xong hết rồi nhưng ko vào được trang localhost là sao nhỉ?
Không vào được localhost là do chưa chạy Apache.

global1
10-02-12, 01:15 PM
ANh hướng dẫn kĩ chút đi em hem hỉu . Tk anh nhìu
Không hiểu ở đoạn nào e có thể nói rõ hơn được không.8-x

tlbb88
10-02-12, 01:19 PM
Do bạn đặt tên có dấu nên sẽ bị đứng luôn ở màn hình load

kenken1992
10-02-12, 01:57 PM
cho em hỏi dow về giải nén ra là chơi đc hả có cần phải làm gì nữa ko<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lỗi gì đây hả anh

adventur3
10-02-12, 02:01 PM
cho em hỏi dow về giải nén ra là chơi đc hả có cần phải làm gì nữa ko<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lỗi gì đây hả anh

Rất zễ hỉu, bạn phải chạy file 1.PnCp.exe không thì cái MsgSever.exe sẽ hiện ra cái lỗi như hình của bạn :-c:-c:-c

global1
10-02-12, 02:10 PM
cho em hỏi dow về giải nén ra là chơi đc hả có cần phải làm gì nữa ko[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lỗi gì đây hả anh
Bạn chạy theo lần lượt nhé. chạy 0.Pncp.exe rồi gõ 20 --> enter xong mới chạy 1,2,3,4,5

kenken1992
10-02-12, 02:10 PM
Rất zễ hỉu, bạn phải chạy file 1.PnCp.exe không thì cái MsgSever.exe sẽ hiện ra cái lỗi như hình của bạn :-c:-c:-c

thế hả anh
chạy cái đó có phải ấn cái gì nữa ko

zin1007
10-02-12, 03:06 PM
thế hả anh
chạy cái đó có phải ấn cái gì nữa ko

ấn số 20 rồi chờ nó chạy hết. xong chay line theo thứ tự là ok

hiphopxalon
10-02-12, 03:44 PM
ấn số 20 rồi chờ nó chạy hết. xong chay line theo thứ tự là ok

Không enter,y,enter chạy bằng niềm tin hả bạn !\:D/
nếu nó không chịu load thì enter,y,enter cái nữa sẽ ok (chứ đừng có tắt nó rồi mở lại nhấn 20..v.v. sẽ không được đâu) 8-x

phamtuanngu
10-02-12, 06:02 PM
eM BỊ NHƯ anh "kenken1992" i' mặc dù đã chạy 0.CnCp ấn 20 rồi enter nhưng vẫn bị lỗi ở cái 1.Account sever í anh giúp em đi

kentak
10-02-12, 06:39 PM
Chưa chịu chạy MySql mà sao chạy mấy fie số được :|
Vào MySQL-5.1.50\bin.... chạy file mysqld, xong rồi chạy các file 1 đến 5.

phamtuanngu
10-02-12, 07:02 PM
Chạy rồi mà vẫn bị anh à . Ai làm ơn giúp em đi

kimchi19
10-02-12, 08:41 PM
Chạy rồi mà vẫn bị anh à . Ai làm ơn giúp em đi

Cái lỗi acc là do bạn chưa chạy sqld thôi

hacker456
10-02-12, 10:15 PM
thanks bạn nhìu.....................

kimchi19
10-02-12, 11:15 PM
Mình tắt mysql giờ ko tài nào khởi động lại được? Bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với!

kimchi19
11-02-12, 12:22 AM

joneyblack
11-02-12, 01:37 AM
thanks thread nhiều ngen ......................................

phamtuanngu
11-02-12, 08:20 AM
Tình hình là đã chạy đc cái số 1 :"> . Nhưng khổ nỗi cái số 3 và 4 bị lỗi như này

zin1007
11-02-12, 08:24 AM
Tình hình là đã chạy đc cái số 1 :"> . Nhưng khổ nỗi cái số 3 và 4 bị lỗi như này

sao trong bảng lại tắt Ape thế kia ;))

cậu coi lại máy có cài apache hay IIS gì ko,remove xong khởi động lại máy là ok

phamtuanngu
11-02-12, 08:39 AM
Lỗi của em là tắt ape hả chị ??

Chị làm ơn bày em đi êm tks nhìu :((:((:((:((

zin1007
11-02-12, 08:42 AM
Lỗi của em là tắt ape hả chị ??

Chị làm ơn bày em đi êm tks nhìu :((:((:((:((

bạn thử vào lại cái 0.cmd gõ 30 để stop lại toàn bộ sau đó gõ lại 20 để chạy lại, rồi chạy từng line theo thứ tự xem

phamtuanngu
11-02-12, 08:58 AM
Em cảm ơn chị nhìu :">:">:">:">

leali
11-02-12, 11:54 AM
Các pro ơi! tại sao mình cài sever này xong bị một số lỗi sau mong các bạn giúp mình :
_ Ko hiện thương thành như của chủ threat nói.
_ Mấy con boss mới chỉ hiện màu xanh xanh chứ ko hiện hình dc.
_ Đối thoại với NPC bị chữ việt xen lẫn mấy ký tự loằng ngoằng, rất khó đọc.
Mong sớm được giúp đỡ. Thanks các bạn nhìu!

global1
11-02-12, 12:15 PM
Các pro ơi! tại sao mình cài sever này xong bị một số lỗi sau mong các bạn giúp mình :
_ Ko hiện thương thành như của chủ threat nói.
_ Mấy con boss mới chỉ hiện màu xanh xanh chứ ko hiện hình dc.
_ Đối thoại với NPC bị chữ việt xen lẫn mấy ký tự loằng ngoằng, rất khó đọc.
Mong sớm được giúp đỡ. Thanks các bạn nhìu!
Cái đó là do bản win nhà bạn lỗi thôi chứ mọi người cài vẫn bình thường à.
-ko hiện thương thành thì bạn xóa cache trình duyệt đi rồi load lại
- NPC quái ko hiện hình thì bạn chạy bằng trình duyệt Google Chrome là sẽ hiện.
- NPC chữ loằng ngoằng là do lỗi font.cậu xem lại ở máy cậu ấy.

thanhhuynh
11-02-12, 04:15 PM
Mình thấy nhiều bạn kêu chạy server bị lỗi hay không mua được vật phẩm trong thương thành nên hôm nay mình tính share cho các bạn bản Nhất Kiếm mình đang dùng.Bản Nhất Kiếm này mình đã config hết cho các bạn từ server cho tới trang index các bạn chỉ việc down về chạy và chơi.
Chú Ý : Để chạy server được các bạn nên tắt hết những soft đã cài trước đó ví dụ như AppServer,Xampp,Wamp,IIS......v.v.. tốt nhất là nên chạy trong môi trường Windows " sạch " chưa cài server gì cả tránh xảy ra lỗi.

Part 1 :
Part 2 :
Part 3 :
Part 4 :
Part 5 :
Part 6 :

Link :
Các bạn down về bỏ vào :

Link :
- Sau đó chạy file SSU_v1.0.2.47.exe và bấm Start.Muốn ẩn đi thì chọn nút Hide All.
demo :

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT :

- Sau khi cài đặt xong các bạn chỉ việc vào folder Nhất Kiếm chạy file Launcher YJJHserver.exe sau đó chạy theo thứ tự mình đã đánh số rồi.

Lưu Ý :

- Trong thư mục Nhất Kiếm mình có nén folder YJJHserver ở trong đó.Ai không thích xài Launcher mình làm thì có thể giải nén file YJJHserver.rar và sử dụng NhatKiem Startup để chạy nhé.

- Thêm 3 Pet mới

* Bug server:

- Vào lãnh địa bang phái hoặc đi tinh phù cung buộc phải reload lại trang web mới vào được.

Hình in-game:

+ Map Việt hóa Full

Mình đã test và thấy server chạy khá ngon, thương thành ok, nhiệm vụ thì mình chưa test hết.hì

hay lam ban oi, cam on ban nhieu, that thu vi va vo cung cam on ban da dang bai viet nay, Mong ban se tu van them nhieu hon nua va co nhung bai viet thu vi cho cac gamer tren dien dan

hai07dv
11-02-12, 04:29 PM
Tks for share ......quay lại nghịch 1K thui ...Kiếm thế nặng quá ....8-x

warkka
11-02-12, 05:02 PM
Các bạn cho mình hỏi đây là lỗi gì vậy "<OS 5> Access is denied: Failed to open the WinNT service manager. The severvice cannot find the file specified : No installed service named Apache-pn”" và cách khắc phục như thế nào. Mình xài Win 7.Thanks:D

P/S : Sr mình chưa đủ bài nên ko upload được ảnh :D

global1
11-02-12, 05:22 PM
Các bạn cho mình hỏi đây là lỗi gì vậy "<OS 5> Access is denied: Failed to open the WinNT service manager. The severvice cannot find the file specified : No installed service named Apache-pn”" và cách khắc phục như thế nào. Mình xài Win 7.Thanks:D

P/S : Sr mình chưa đủ bài nên ko upload được ảnh :D
Bạn thử down cái này về cài vào xem đựơc không.nếu vẫn không đc thì pm yahoo mình xem giúp cho.
Bản 32-bit
Bản 64-bit

authienvu
11-02-12, 05:26 PM
Cho em xin với, thanks anh nhiều =P~

banguyen1
12-02-12, 05:17 PM
sao mình cài trên win 7 64 bit ok hết mà khồng vào được vậy mấy bạn

votrjthjensu
12-02-12, 07:46 PM
Cho mình hỏi bị lỗi màn hình đen thì phải sửa như thế nào? chạy trên máy ảo thì vào đc nhưng chạy trên máy thật thì load đc 0% thì đứng yên

zin1007
12-02-12, 08:13 PM
Cho mình hỏi bị lỗi màn hình đen thì phải sửa như thế nào? chạy trên máy ảo thì vào đc nhưng chạy trên máy thật thì load đc 0% thì đứng yên

lỗi này đa phần là do config IP chưa chuẩn. cậu xem lại xem. có thể là chạy line ko theo thứ tự nữa

duytung27st
13-02-12, 01:12 PM
Mọi ng ơi, con thượng cổ kỳ lân kiếm ở đâu vậy, sao mình đi hết các map rồi làm đủ thứ mà ko thấy nó nhỉ

luongngoclink
14-02-12, 02:47 AM
uk` chủ thớt cho hỏi lấy con thượng cổ kỳ lân thì làm cách nào nhỉ????8-x8-x8-x

kkkbik
14-02-12, 06:51 AM
fải test xem nó ra sao :D:-*:-*:-*

mrgon
14-02-12, 07:02 AM
tks men
30char .....................................

taigaga123
14-02-12, 07:09 AM
ban oi, sao mình khởi động Account sever.ễ bi lỗi. bạn chỉ mình cách khắc phục với. thank

taigaga123
14-02-12, 08:48 AM
huong dan minh config choi qua mang lan dc ko? thank ban nhieu

hai07dv
14-02-12, 01:40 PM
huong dan minh config choi qua mang lan dc ko? thank ban nhieu

xem bạn này nhé bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luongngoclink
14-02-12, 10:07 PM
Mọi ng ơi, con thượng cổ kỳ lân kiếm ở đâu vậy, sao mình đi hết các map rồi làm đủ thứ mà ko thấy nó nhỉ

global1
14-02-12, 11:49 PM
Dạo này mình bận quá nên ít lên diễn đàn ai vào support hộ mình cho các bạn chưa cài được với nhé.tks. :-*

duytung27st
15-02-12, 10:50 AM

cảm ơn bạn, nhưng mà nhân vật của mình lên đến 110 là thấy có thông báo: bạn đã đạt tới giới hạn level rồi mà, làm sao mà lên đc 120 vậy sếp

yugimoon
15-02-12, 03:32 PM
Cho mình hỏi cái vụ giới hạn giờ chơi là sao vậy. Mình có nhập tên và chứng minh là 11111111111 xong nhấn Ok nhưng lại bị disconnect, relog lại thì vẫn như cũ. Bữa trước mình có cài bản của Tân nhưng k bị tình trạng này. Ai bik chỉ mình với. Cảm ơn ^^!

zin1007
15-02-12, 03:34 PM
Cho mình hỏi cái vụ giới hạn giờ chơi là sao vậy. Mình có nhập tên và chứng minh là 11111111111 xong nhấn Ok nhưng lại bị disconnect, relog lại thì vẫn như cũ. Bữa trước mình có cài bản của Tân nhưng k bị tình trạng này. Ai bik chỉ mình với. Cảm ơn ^^!

rs lại sv thử xem :-? ko cần nhập cm cũng dc mà

hai07dv
15-02-12, 04:23 PM
Đang test bản này ngon ( win 7 32bit + winxp) ...mỗi tội cái thuơng thành nhiều item ko có hình #-o

saintknight
15-02-12, 07:47 PM

lỗi này là do chức năng auto reg acc của sv này, cách fix:
1. tạo acc mới = page quick reg
2. dùng navicat kết nối database acc_db, mở table account kéo hết về phía sau sửa giá trị của fcm thành 1 đối với ID bị lỗi.
Em cũng mới ngâm cứu cái sv này nên có j sai xót góp ý chém nhè nhẹ để e học hỏi ^^

luongngoclink
16-02-12, 12:57 AM
cảm ơn bạn, nhưng mà nhân vật của mình lên đến 110 là thấy có thông báo: bạn đã đạt tới giới hạn level rồi mà, làm sao mà lên đc 120 vậy sếp

kmavu123
16-02-12, 12:47 PM
sao khi vào chơi nó cứ load 0% thế? ko sao vào chơi được?

hai07dv
16-02-12, 02:20 PM
sao khi vào chơi nó cứ load 0% thế? ko sao vào chơi được?

Server này đã config hết ..bạn chạy apache + mysql + 5 cái là vô game được ...:-w

dazhus
19-02-12, 06:13 PM
sao em đăng nhập tạo nhân vật rùi đợi nó load mà ko thấy vô game vậy
hix khi cai apache thì nó báo lỗi bind ip 0.0.0.0:80
hĩ sửa sao đây

global1
19-02-12, 11:09 PM
sao em đăng nhập tạo nhân vật rùi đợi nó load mà ko thấy vô game vậy
hix khi cai apache thì nó báo lỗi bind ip 0.0.0.0:80
hĩ sửa sao đây
Bạn xem lại có ứng dụng nào chạy port 80 thì tắt đi.có thể là team hay gì đó. ^^

yoyovn
20-02-12, 10:51 AM
Mình down về giải chạy file runme.bat để giải nén file .uha đến 29% thì nó nhảy sang hoàn thành :|
Vào folder nhatkiem thi không thấy cái YJJHserver.rar.
Chạy 0.PnCp.exe để chạy 2 services thì lỗi. Vào thư mục Apache thì thấy có mỗi 1 file.
Copy thư mục Apache từ bản của Hoàng Hà share thì chạy bình thường mà vào game lỗi
Char thì không có hình, không có avatar.
Char thì không duy chuyển được. :|lỗi hình ảnh thương thành.

File quay phim của mình trong lúc làm đây bro nào rảnh coi lỗi giùm mình.

Dùng winuha để giải nén tập tin nhatkiem.uha ra cũng bị lỗi như chạy file runme.bat

global1
20-02-12, 12:32 PM
Mình down về giải chạy file runme.bat để giải nén file .uha đến 29% thì nó nhảy sang hoàn thành :|
Vào folder nhatkiem thi không thấy cái YJJHserver.rar.
Chạy 0.PnCp.exe để chạy 2 services thì lỗi. Vào thư mục Apache thì thấy có mỗi 1 file.
Copy thư mục Apache từ bản của Hoàng Hà share thì chạy bình thường mà vào game lỗi
Char thì không có hình, không có avatar.
Char thì không duy chuyển được. :|lỗi hình ảnh thương thành.

File quay phim của mình trong lúc làm đây bro nào rảnh coi lỗi giùm mình.

Dùng winuha để giải nén tập tin nhatkiem.uha ra cũng bị lỗi như chạy file runme.bat
Thế thì là do máy của bạn giải nén bị lỗi chứ không phải do file nén bị lỗi rồi ^^

gj4cm0y3u3m
20-02-12, 01:29 PM
Mình chạy đc đến cái SeverStartup rồi Succes hết rồi mà vào Laught click đăng nhập đăng ký đều ko vào đc là sao vậy? ai help với

yoyovn
20-02-12, 01:34 PM
Thế thì là do máy của bạn giải nén bị lỗi chứ không phải do file nén bị lỗi rồi ^^
Download lại cài trên máy ảo vẫn thế :|

zin1007
20-02-12, 03:17 PM
Download lại cài trên máy ảo vẫn thế :|

thế do win rồi. Ghost Win lại win xem

yoyovn
20-02-12, 03:28 PM
Đã fix xong đang test :">

minhkienxh
20-02-12, 08:34 PM
Thanks,đang chuẩn bị đưa lên online cho anh em xả strees

sieunhan01
20-02-12, 10:29 PM
cho hoi sao luc bam lauchYJJHserver.exe rui bam theo thu tu cua ban de vao game do khi bam vao cai nao thi loi cai do vay ban
voi lai ban chi minh cach dang ky +tool gm ... nha thanhks ban nhieu` =P~=P~=P~=P~

yoyovn
21-02-12, 06:56 AM
cho hoi sao luc bam lauchYJJHserver.exe rui bam theo thu tu cua ban de vao game do khi bam vao cai nao thi loi cai do vay ban
voi lai ban chi minh cach dang ky +tool gm ... nha thanhks ban nhieu` =P~=P~=P~=P~
Bạn quăng tấm hình lên xem lỗi gì :-?

trungdiep
21-02-12, 07:35 AM
Mình chạy đc đến cái SeverStartup rồi Succes hết rồi mà vào Laught click đăng nhập đăng ký đều ko vào đc là sao vậy? ai help với

chào các anh em hiên tại chúng em đang test sever <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

akon123
23-02-12, 03:41 PM
Mình muốn vào phần quản lý web + tài khoản đó nhưng ko đc :(.
Mình đánh hết các link sau đều ko đc, bạn có thể chỉ mình ko??

milocaca2012
23-02-12, 04:04 PM
hahaha .\

danninhphung
23-02-12, 04:57 PM
Có thể cheat 1 tí ngân lượng gì đó ko. Em làm nv khùng đầu mà không đủ

zin1007
23-02-12, 05:13 PM
Có thể cheat 1 tí ngân lượng gì đó ko. Em làm nv khùng đầu mà không đủ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qua đây để tìm hiểu cách add ngân lượng

longk4ngt4
24-02-12, 02:04 AM
Kiếm 1 bài viết =)) .

vn9011
24-02-12, 07:49 AM
Mọi người cho hỏi cái.mình down về rồi chạy file 1ksever.part1 để giải nén.Nhưng chạy gần song nó báo e:\1k\1kserver.part2.exe mà tìm mãi chẳng thấy file này ở đâu cả.Vậy làm thế nào để giải nén vậy :-s

zin1007
24-02-12, 07:53 AM
Mọi người cho hỏi cái.mình down về rồi chạy file 1ksever.part1 để giải nén.Nhưng chạy gần song nó báo e:\1k\1kserver.part2.exe mà tìm mãi chẳng thấy file này ở đâu cả.Vậy làm thế nào để giải nén vậy :-s

bạn đã down đủ 6 part về chưa vậy.:-/

vn9011
24-02-12, 07:57 AM
down đủ rồi.nhưng chạy nó cứ báo thế.tìm hoài chẳng thấy file kia đâu cả

vn9011
24-02-12, 08:00 AM
tình hình là nó bảo tìm file par2.exe nhưng không có.nên mình chọn allfile và click vào part2.rar thì giải nén đc rồi :-ss

global1
24-02-12, 08:48 AM
tình hình là nó bảo tìm file par2.exe nhưng không có.nên mình chọn allfile và click vào part2.rar thì giải nén đc rồi :-ss

Bạn cứ chạy file part1.exe là nó tự giải nén mà.

volam2421705
24-02-12, 04:07 PM
Bạn ơi add vàng vào acc như nào vậy bạn
9club (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Một điều tuyệt vời tại nhà cái bóng đá quốc tế 9Club là lực lượng viên chức chat trực tuyến rất nhiệt tình, lịch sự và khôn cùng chuyên nghiệp. Người chơi có thể liên hệ với chat trực tuyến để được hỗ trợ bất cứ lúc nào bạn cần. các bạn có thể hỏi bất cứ câu hỏi nào: cách xem tỷ lệ kèo, cách đặt cược, cách nộp tiền, rút tiền,… và các bạn sẽ được hỗ trợ như một khách VIP thực thụ. Anh em cũng lưu ý là tương trợ này chỉ có những nhà cái quốc tế họ có, các nhà cái không uy tín, sàn sàng, vớ vẩn, vào địa chỉ 2-3 lần mà ko thấy ai bắt chat là nên rút tức thời, bạn không nên dính vào làm gì.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

zin1007
24-02-12, 04:26 PM
Bạn ơi add vàng vào acc như nào vậy bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qua đây tìm hiểu cách add nhé :

volam2421705
24-02-12, 06:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qua đây tìm hiểu cách add nhé :

Bạn ơi bạn hướng dẫn cách sử dụng navicat tích hợp sv nhé

hoduytho12
26-02-12, 07:41 PM
bạn Zin ơi chỉ mình với mình làm tới đây rồi
bấm dzô số o thì nó hiện cái bảng rồi 0 biết làm sao lun :((

zin1007
27-02-12, 08:02 AM
bạn Zin ơi chỉ mình với mình làm tới đây rồi
bấm dzô số o thì nó hiện cái bảng rồi 0 biết làm sao lun :((

hiện cái bảng thì bạn bấm 20 rồi chờ nó chạy 1 lúc. sau đó chạy line theo thứ tự là ok

tranhuulanh
01-03-12, 01:02 PM
:((ai giúp mình cái:tình hình la sau khi cài đặt xong mình da vao được game.Nhưng khi vào Hành trang thi trong ko, mua moi thứ mà chẳn thấy hiện lên gì cả.ai bít giúp mình cái.

zin1007
01-03-12, 05:17 PM
:((ai giúp mình cái:tình hình la sau khi cài đặt xong mình da vao được game.Nhưng khi vào Hành trang thi trong ko, mua moi thứ mà chẳn thấy hiện lên gì cả.ai bít giúp mình cái.

cái này có thể do vụ flash.xài crome thử xem. :-?

tranhuulanh
02-03-12, 12:48 AM
hic minh van xai chrome day chu. Đến vũ khí ko hiện thấy đâu thi đánh đấm gì nữa

tranhuulanh
02-03-12, 01:01 AM
mà mỗi lần vào game làm cách nào để chơi được nhân vật cũ nhỉ.mỗi lần mình vào nó bắt chọn nhân vật khác thoi ah:-s

newpithago1
02-03-12, 07:13 AM
@dsaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaa

tieuvanna
02-03-12, 09:19 AM
tôi chạy 2,3,5 lỗi rùi. hỗ trợ teamw or yh với. pm ko tl(:|

nguyenchinh
03-03-12, 06:37 PM
Lỗi không hiển thị được NPC là do
bác này đặt nhầm \ vs / rui!

global1
04-03-12, 11:10 AM
Hôm nay chủ nhật cũng rảnh.ai chưa cài được Nhất Kiếm pm yh mình giúp đỡ cho ^^

nhuttinh1122
04-03-12, 08:54 PM
chủ pic cho hỏi sao mình chạy app và mysql trên win 7 ko đc, vừa cài xong win 7 là mình chạy sever ngay.

File này : 0.PnCp ---> 20 --> y --> enter nó báo lỗi

khắc phục thế nào giờ

zin1007
04-03-12, 08:56 PM
chủ pic cho hỏi sao mình chạy app và mysql trên win 7 ko đc, vừa cài xong win 7 là mình chạy sever ngay.

File này : 0.PnCp ---> 20 --> y --> enter nó báo lỗi

khắc phục thế nào giờ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => win 7 chạy xampp

loplop098
04-03-12, 11:53 PM
chủ top chỉ tớ cách config để chơi mạng LAN với?

global1
05-03-12, 08:04 AM
chủ top chỉ tớ cách config để chơi mạng LAN với?

Thì bạn thay IP mặc định thành IP LAN của bạn vào.bạn đã thử chưa :)

loplop098
05-03-12, 10:37 AM
Thì bạn thay IP mặc định thành IP LAN của bạn vào.bạn đã thử chưa :)

hic luk coment thì đang dow nhưng dow về chạy đến file thứ 2 toàn báo lỗi chả hiểu nữa! Chủ top rảnh temview cho tớ với nha! cảm ơn trước! gà mờ công nghệ nhưng thick cài game cho phòng choi LAN với nhau!

hieuzx1010
05-03-12, 10:40 AM

loplop098
05-03-12, 11:06 AM
quên mất ym của mình là: laddy_killer_20062002
chủ top rảnh temview cài giúp mình cái nha!

tkgamezone
05-03-12, 02:06 PM
load về chiến thôi ...............................:-"

loplop098
05-03-12, 04:04 PM
hic cuối cùng thì cũng mò ra và biết sao lại chạy file thứ 2 nó lỗi! lỗi là do quá gà và ko chịu đọc kĩ HD. chạy file thứ nhất xong cứ enter hok thèm nhập số 20! hic hic!
có ai từng như mình hok nhỉ?

vulambach
06-03-12, 12:13 PM
Cái này hay quá nhỉ. Tuyệt vời

cknoleft
06-03-12, 06:59 PM
Thks for share ,mà cho mình hỏi làm sao để chỉnh rate cường hóa max vậy mấy bạn

adventur3
07-03-12, 12:59 PM
Món này khoai nhỉ, đang dính lỗi config IP ở Local lên Hamachi , rõ ràng đã config theo những file đủ: YJJHserver\AccountServer\Account.ini và YJJHserver\RelationServer\Account.ini htdocs\enter\data\upload\serverData.php nhưng vẫn không có ích gì, vào đăng nhập vẫn hiện đường link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HELP

hai07dv
08-03-12, 02:02 PM
Server này mình test thấy có lỗi cường hóa sao + đục lỗ....phù add 1 lần là nó bị màu đỏ không thể click tiếp được...phải tháo trang bị khỏi ô rồi click lại phù nó mới hiện lên....:-t:-t

Không bjt có ai bị không ....server của vominhtam ko thấy tình trạng này

hai07dv
08-03-12, 02:06 PM
Món này khoai nhỉ, đang dính lỗi config IP ở Local lên Hamachi , rõ ràng đã config theo những file đủ: YJJHserver\AccountServer\Account.ini và YJJHserver\RelationServer\Account.ini htdocs\enter\data\upload\serverData.php nhưng vẫn không có ích gì, vào đăng nhập vẫn hiện đường link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HELP

chắc do config thiếu...
Thử online = no-ip xem <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

linktink
08-03-12, 07:03 PM
Khi sử dụng Hồng Sắc Hồn Phách Châu dùng để nâng điểm kinh nghiệm cho hồn phách thì có lúc được, có lúc không (các loại Lam Sắc hoặc Bạch sắc cũng vậy). Và hiện tại là không sử dụng được. Anh em có cao kiến gì về vụ này không?

==> Cái này do level của Linh Hồn không được cao hơn level của Char (trước đây chưa chơi bao h nên không biết :( )

Các bro cho em hỏi: em add chu bảo = trường Gold4 nhưng khi log vào game thì ko thấy thay đổi vậy nhỉ?

nguyenhai710
11-03-12, 03:15 PM
Tình hình là chơi rất ngon trên Win7 cảm ơn chủ thớt, nhưng mà không biết add knb vào làm sao, ai có hướng dẫn mình xin cái link, cám ơn nhìu

nguyenhai710
11-03-12, 03:42 PM
Khi sử dụng Hồng Sắc Hồn Phách Châu dùng để nâng điểm kinh nghiệm cho hồn phách thì có lúc được, có lúc không (các loại Lam Sắc hoặc Bạch sắc cũng vậy). Và hiện tại là không sử dụng được. Anh em có cao kiến gì về vụ này không?

==> Cái này do level của Linh Hồn không được cao hơn level của Char (trước đây chưa chơi bao h nên không biết :( )

Các bro cho em hỏi: em add chu bảo = trường Gold4 nhưng khi log vào game thì ko thấy thay đổi vậy nhỉ?

Chuẩn mình add gold4 mà vẫn không cóa.

hai07dv
11-03-12, 03:55 PM
Tình hình là chơi rất ngon trên Win7 cảm ơn chủ thớt, nhưng mà không biết add knb vào làm sao, ai có hướng dẫn mình xin cái link, cám ơn nhìu

Xem topic này trước khi hỏi ....<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>|

[B.M.W]Sports
14-03-12, 12:38 PM

Các bạn down về bỏ vào :
sao mình down bản của bạn về ko có 2 filr line1 , line2 thì edit chổ nào

global1
14-03-12, 12:46 PM
Sports;571086']sao mình down bản của bạn về ko có 2 filr line1 , line2 thì edit chổ nào
Bạn giải nén cái YJJHServer ra ma chạy bằng 1kStartup đừng xài launcher nữa.Không thì open các file trong Docs bằng Winrar là biết.

MrKnight
14-03-12, 01:35 PM
Chủ topic có Y! cho mình xin để team hộ cho mình với đc ko, cài xong mà gà quá ko chạy đc apache với sql nên ko chạy đc web :(

pekubu
14-03-12, 06:34 PM
lỗi k zô đc localhost:-< :-<

sonquyenks
15-03-12, 09:35 AM
oh yes thanks thanks thanks thanks

hai07dv
15-03-12, 10:11 AM
Chủ topic có Y! cho mình xin để team hộ cho mình với đc ko, cài xong mà gà quá ko chạy đc apache với sql nên ko chạy đc web :(

Nếu đã có server cũ thì stop apache cũ + mysql cũ hoặc các phần mềm tương tự ....

MrKnight
15-03-12, 10:45 AM
Nếu đã có server cũ thì stop apache cũ + mysql cũ hoặc các phần mềm tương tự ....

Tui chưa cài 1kiem bao h nên cũng bó tay chịu :(. ông có Y! thi` team hộ tui cái :-*.30 charrrrrrrrrrrrrr

MrKnight
15-03-12, 11:20 AM

cụ thể là thế này đây :(. Ai cài đc đc thì team hộ tui cái chứ bó tay rồi :)

global1
15-03-12, 02:29 PM

cụ thể là thế này đây :(. Ai cài đc đc thì team hộ tui cái chứ bó tay rồi :)

Hiện tại đang rảnh.bạn pm yahoo mình cài giúp cho nhé.

mrjumpit
15-03-12, 09:04 PM
tks nhá.........................đang test

daikimvuong1
15-03-12, 09:30 PM
chạy thì đc rồi nhưng mở online bằng no-ip hoài chẳng đc . hok biết hiện tại server này bạn còn phát triển lên thêm hok vậy . :)

daikimvuong1
15-03-12, 10:07 PM
còn phần chức năng quản lý web admin đâu ta ... bạn up đủ bộ đc hok bạn

global1
15-03-12, 10:16 PM
còn phần chức năng quản lý web admin đâu ta ... bạn up đủ bộ đc hok bạn
Bạn ấn vào phần nạp thẻ trong trang chủ ấy :)

daikimvuong1
15-03-12, 10:26 PM
Bạn ấn vào phần nạp thẻ trong trang chủ ấy :)

sao mình đăng nhập vào hok đc bạn
cái mật khẩu nó mã hóa làm sao vậy muốn xem mật khẩu phải làm sao
còn nữa lúc mình chơi thì nó không cần bắt buộc đánh mật khẩu vậy bạn chỉ mình cách bắt buộc mật khẩu dùm

global1
15-03-12, 11:13 PM
sao mình đăng nhập vào hok đc bạn
cái mật khẩu nó mã hóa làm sao vậy muốn xem mật khẩu phải làm sao
còn nữa lúc mình chơi thì nó không cần bắt buộc đánh mật khẩu vậy bạn chỉ mình cách bắt buộc mật khẩu dùm
Của bạn đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) .Download về bỏ vào enter/class

jackyblack
15-03-12, 11:45 PM
có ai help giùm mình với. mình mới cài vào chơi thì nó không hiện hình quái, nó hiện giống như là không load được hình vậy ai biết chỉ giùm mình đi. Nó toàn hiện màu xanh.:((:((:((:((

global1
15-03-12, 11:55 PM
có ai help giùm mình với. mình mới cài vào chơi thì nó không hiện hình quái, nó hiện giống như là không load được hình vậy ai biết chỉ giùm mình đi. Nó toàn hiện màu xanh.:((:((:((:((
Chạy game bằng trình duyệt Google Chrome.:-ss

duongtn1705
16-03-12, 01:47 AM
cụ thể là thế này đây :(. Ai cài đc đc thì team hộ tui cái chứ bó tay rồi :)[/QUOTE]
Sr tui chưa Post Link ĐC

Mới đầu tui cũng bị như vậy, cậu thử làm theo cách của tui nhé. Mới đầu vào xem có các CT nào đang chạy Ko tắt hết đi, sau đó mở file 0 lên đợi nó hiện ra CMD đánh 30 cho nó Stop SV lại, rùi chạy lại File đó đánh 20, nó hỏi j thì cứ đánh Y vào là Oke. Tui đã thử rùi SV chạy ngon lành mỗi tội ko học được Kill ẩn. Bác Pro nào Fix lại cái SV này chỉnh học được Kill ẩn thì hay quá hehe

sattmaster09
16-03-12, 02:07 AM
- Đối với các bạn xài Win7 khi chạy 0.Pncp.exe thường rất hay bị lỗi nên cách tốt nhất các bạn xài Win7 thì nên cài Xampp ngoài mà chạy.
-----------------------------------------Have Fun-----------------------------------------------

Part 1 :
Part 2 :
Part 3 :
Part 4 :
Part 5 :
Part 6 :

2 File check pass khi đăng nhập :
Link : Download về bỏ vào enter/class

Link :
Các bạn down về bỏ vào :

Link :
demo :

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT :

Lưu Ý :

- Thêm 3 Pet mới

* Bug server:

Hình in-game:

+ Map Việt hóa Full

để tải về cài đặt chơi xem nào. Thanks.

MrKnight
16-03-12, 10:08 AM
Hiện tại đang rảnh.bạn pm yahoo mình cài giúp cho nhé.

jackyblack
16-03-12, 07:42 PM
Chạy game bằng trình duyệt Google Chrome.:-ss

thank bạn nhiều, nhưng có cách nào để chạy trên firefox không chỉ mình với.

sako1906
17-03-12, 12:25 PM
mình đã làm theo hướng dẫn và sao chạy hết mà vẫn vào web k đc :(( yahoo mình là sako1906 ai giúp mình với

alien007
17-03-12, 01:24 PM
Ai chỉ em cách nạp thẻ vào 1K để lấy các danh hiệu đi ????

xaydung105
18-03-12, 02:39 PM
mình chơi trên webgame lâu rồi, hiện là top 1 của 1 sever , nhưng thật tình mình ko hiểu các bạn đang nói cái 1k hoặc download cài đặt này là sao?
mình mới tham gia diễn đàn, nên chưa hiểu các phần mềm tải về, rồi cách hack như thế nào cả!
Đại ca nào lão làng chỉ giáo mình với

xaydung105
19-03-12, 12:43 AM
ai có auto trên web game ko
sao mình viết chủ đề mới xin auto admin lại xóa bài của mình !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

jackyblack
19-03-12, 12:54 AM
anh global1 ơi làm ơn chỉ giùm cách tắt giới hạn giờ chơi 5h được không vậy, treo từ sáng tới chiều về thấy nó không có kn lun có cách nào không chỉ với.=((

niczai
20-03-12, 09:26 AM
bạn vào Navicat for MySQL ---> account rồi chỉnh cột fcm thành 1 là được

jackyblack
20-03-12, 04:00 PM
bạn vào Navicat for MySQL ---> account rồi chỉnh cột fcm thành 1 là được

Cảm ơn niczai nhiều, cho mình hỏi các bạn có ai biết cách sử dụng mật tịch không? Thấy add trong thương thành rồi mà mua về về thằng dạy võ công môn phái nó không có dạy, ai biết chỉ giúp nhé

niczai
20-03-12, 09:02 PM
Cảm ơn niczai nhiều, cho mình hỏi các bạn có ai biết cách sử dụng mật tịch không? Thấy add trong thương thành rồi mà mua về về thằng dạy võ công môn phái nó không có dạy, ai biết chỉ giúp nhé

bạn ơi mật tịch trong thương thành ko học đc là vì file LoadInterface hiện tại mình chưa tìm đc "LoadInterface" nào full mật tịch. :(

athashuynh
20-03-12, 10:25 PM
Ai có thể hướng dẫn mình vào trang Admin quản lý được không ? Mù thật rồi !

quyvip99
22-03-12, 08:40 AM
cần pót 5 pài sorry sỉ nhá bà con đừng ném gạch

jackyblack
22-03-12, 10:53 PM
Thank niczai cho mình hỏi có cách nào chỉnh sửa game chạy ở 1 cổng khác được không tại mình tính cài nhiều game ấy mà nó cứ đụng tại 127.0.0.1 hoài. bạn nào biết chỉ giùm mình nhé

huuloi
23-03-12, 12:30 AM
Ai biết mở thêm 1 kênh không mở kênh 2 đó

Chapss
23-03-12, 01:36 AM
Thanks bạn. Down về thử ngay thôi.

pekubu
23-03-12, 10:21 PM
mấy cái file trong folder class gây ra lỗi server đang bận

jackyblack
28-03-12, 09:52 AM
Hix tới giờ vẫn chưa có ai có LoadInterface.swf cho bản no font sao? bùn quá đi :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:( :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:( :(:(:(

taigaga123
29-03-12, 06:55 AM
mình thích chơi 1k lắm. mình tính rủ thêm mấy đứa bạn cùng chơi nhưng mình ko biết config mạng lan. có cao thủ nào hướng dẫn cho mình ko? thank nhiều

tuyentc
29-03-12, 08:04 AM
mình thích chơi 1k lắm. mình tính rủ thêm mấy đứa bạn cùng chơi nhưng mình ko biết config mạng lan. có cao thủ nào hướng dẫn cho mình ko? thank nhiều

load hamachi về mà chiến thôi bạn. hiện config online bằng no-ip thì ít người nói lắm. tôi đã thử rất nhiều lần mà vẫn chưa ăn thua T_T

AngelSlying
30-03-12, 07:40 PM
Mình cũng đã down cái laucher của bạn về rồi, nhưng sao kis cứ báo virus,hic...có phải virus ko hả bạn, nếu ko thì làm thế nào để kis nó bỏ qua folder ấy mà ko xóa ko nhỉ quet di ko sao het ko anh huong ji ca

lorentuan
30-03-12, 09:03 PM
cho mình xin hướng dẫn mở port nào để chơi online :D

hunter1210
31-03-12, 10:57 AM
cho mình hỏi là top trong bảng xếp hạng có đc danh hiệu hay j j ko
và làm thế nào để ban nick mấy bạn test server8-}

lorentuan
31-03-12, 01:02 PM
ai chỉ tui config online với tui làm cả buổi = no-ip mà koh dc
có bik chỉ tui vs
ai có video hướng dẫn thì cho tui vs
hoặc teamview giúp tui cũng dc
yahoo: boytuannhanh_timgirlxinh21
:(

chaolegion01
01-04-12, 11:05 PM
Sao mình download về rồi giải nén ra 3 file , chạy cái file setup tới 29% thì báo lỗi , ai có link down khác cho mình với .

conghiepat
02-04-12, 02:07 AM
Mình thấy các bạn hỏi nhiều về lỗi khi khởi động game!
Các bạn nên chú ý làm chính xác các bước chạy sever
Chủ topic cũng hướng dẫn nhưng mình thấy chưa đầy đủ và chi tiết nhất là mấy bạn chưa có kinh nghiệm!
Đầu tiên khi các bạn hoàn thành các thao tác cà đặt và giải nén diệt vỉut luôn cũng dc(vì mình dùng avast pro scan bắt dc 1 em những chạy game cẫn ok)!
Chạy YJJHserver các bạn phải tắt hết chương trình ko cần thiết như face IP, diệt virut...v..v đi(tránh bị làm phiền)
Xong bây giờ các bạn chạy cái số 0 nha! Nhập 20 enter ngồi nhìn cho nó chạy hết nó sẽ tự tắt cmd khi xong
Tiếp đến chạy lần lượt từng cái từ số 1-5(nhất thiết phải theo thứ tư nếu máy yếu chạy 1 cái đợi 5s chạy cái thứ 2)
Lưu ý khi chạy window sẽ hỏi bạn rằng có mở khóa Network cho những chương trình này ko???
Chọn cái Unlock nhé cả 5 cái đều chọn vậy!
Xong giờ nhấn nút đăng nhập tạo acc và Start nha!
P/s:
Nhưng các bạn lưu ý cho lần chơi tiếp theo! Nghĩa là khi tắt máy rùi chạy lại thì các bạn chỉ chạy từ 1-5 thui ko cần chạy số 0!
Còn nữa các bạn muốn copy hay di chuyển thw mục NhatKiem thì phải tắt các chương trình từ 1 tới 5 rùi lại chạy cái số 0 nha! chạy cái số 0 nhấn 30 để stop chương trình chạy ẩn này.. Sau đó thì thích copy hay move gì thì thùy các bạn
Mình cũng là mem mới thui và đây Kinh nghiệm của mình thui!
có 1 lời khuyên cho các bạn nha!
Nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi sài!
Hãy tìm kiếm bằng google mỗi khi gặp khó khăn nếu google ko trả lời dc thì hãy lập topic hỏi!
Nếu thấy 5 cái chương trình chạy nhìn chật chội thanh Tasbar thì dùng cái này
mediafire.com/?7hxlwn2ghdpjohz (Copy Link ném lên trình duyệt medifire nó bị hâm)
Enjoy ;)

ngodangduc
04-04-12, 12:24 PM
mình dùng startup đường dẫn đúng ma sao chỉ mở được ReServer.exe vs SecurityBox.exe còn 3 cái còn lại bị not found nhỉ. mình dùng win 7 làm ơn chỉ hộ mình với hjx

global1
04-04-12, 02:11 PM
mình dùng startup đường dẫn đúng ma sao chỉ mở được ReServer.exe vs SecurityBox.exe còn 3 cái còn lại bị not found nhỉ. mình dùng win 7 làm ơn chỉ hộ mình với hjx

Bạn Config lại đường dẫn nhé.dòng thứ nhất.sửa AccountServer.exe thành AccountServer_Release.exe
Dòng 3 và 4
...\YJJHserver\line1\msgServer\MsgServer_Release.e xe
...\YJJHserver\line2\msgServer\MsgServer_Release.e xe

mr_panda1308
04-04-12, 03:34 PM
bạn thớt có thể qua xem cho mình đc ko? mình bị thiếu file hay sao ấy chạy toàn báo lỗi :(

blackshit252
05-04-12, 04:14 PM
co database thuong thanh full khong cho minh voi

anhtuan1749
06-04-12, 01:46 AM
Tinh thần share và suport của bạn này thật là nhiệt tình. Thank bạn nhiều

gacoi3011
06-04-12, 03:53 PM
Có bác nào bán code full không nhỉ???????

nhactre8x
06-04-12, 04:26 PM
global1 ơi sửa lại thông báo và chữ khi nhân vật nhận đc exp ở chỗ nào vậy?

tathinhphat
10-04-12, 01:42 AM
Mình cũng không phải pro gì , nhưng vừa rồi đưa lên online thành công bằng no-ip, làm 1 lần là được luôn , sever thì không có gì, nhưng config cái web thì đúng là hơi lâu , nhất là config url trong Flash của web. sau 1 ngày loay hoay , cuối cùng cũng làm được, đưa lên online ngịch ngợm với thằng em :D .Thấy nhiều bạn còn chưa làm được và thời gian này mình tương đối rảnh , Bạn nào cần giúp đỡ thì Pm yahoo mình nhé lang_tu_da_tinh21121991 . mình chỉ online vào buổi tối :D

hai07dv
10-04-12, 02:42 PM
global1 ơi sửa lại thông báo và chữ khi nhân vật nhận đc exp ở chỗ nào vậy?

trong 2 cái này

Dùng tools gì thì pm lão khue8b đó :D

Mình view = ultraeditor sửa bị lỗi

phatluu
10-04-12, 02:44 PM
uuuuupppppppppppppppppppppppppppppppp

nhactre8x
12-04-12, 07:28 AM
trong 2 cái này

Dùng tools gì thì pm lão khue8b đó :D

Mình view = ultraeditor sửa bị lỗi
pm mua sv thì mới trả lời.còn pm hỏi cái này thì nín thing.

BangChau
12-04-12, 09:11 AM
Sao mình cài cứ bị báo lỗi nhỉ >"<

thangdienlx3
13-04-12, 08:52 PM
Cho minh hoi tai sao khi vao lai khong thay hinh anh quai

talamadayoo
14-04-12, 01:46 AM
bạn ơi mình xóa acc trong nvicat bây giờ mình lập acc khác toàn báo đã đăng kí bây giờ sửa thế nào ai chỉ dùm với:D

hai07dv
14-04-12, 09:06 AM
bạn ơi mình xóa acc trong nvicat bây giờ mình lập acc khác toàn báo đã đăng kí bây giờ sửa thế nào ai chỉ dùm với:D

Nếu dùng code check user <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xem đã xóa user trong table izuser + acc_db chưa

talamadayoo
14-04-12, 12:17 PM
Nếu dùng code check user <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xem đã xóa user trong table izuser + acc_db chưa

bạn ơi khi mình reg thêm acc nữa nó báo đã đăng kí thành công nhưng mà là cái tài khoản cũ làm sao để reg thêm acc nữa vậy

bạn cho mình hỏi luôn là xóa những chỗ nào trong navicat vậy

danhbachu
14-04-12, 02:48 PM
Bạn ơi , mún có nguyên bảo thì làm sao hả bạn

hai07dv
14-04-12, 03:05 PM
bạn ơi khi mình reg thêm acc nữa nó báo đã đăng kí thành công nhưng mà là cái tài khoản cũ làm sao để reg thêm acc nữa vậy

bạn cho mình hỏi luôn là xóa những chỗ nào trong navicat vậy

acc_db =>account
izuser=>user (tìm đúng id acc nhé or ko có thì bỏ qua )
wangpudb=>wb_user

Bạn ơi , mún có nguyên bảo thì làm sao hả bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => mục 2

danhbachu
14-04-12, 08:43 PM
mình bị báo lỗi sever đang bận thì phải làm sao đây mọi người :((

hai07dv
14-04-12, 09:40 PM
mình bị báo lỗi sever đang bận thì phải làm sao đây mọi người :((

Nếu đã config hết IP mà hiện lỗi đó ...bạn xem lại có chạy soft server nào # ko nhé ... (vertrigo, mysql 5.0 , xampp , IIS ..v.v) vì server có sẵn apache + mysql rùi 8-x

talamadayoo
15-04-12, 08:09 PM
bạn hướng dẫn mình cách để đăng kí thêm acc nữa với
hay add bằng tay thì dạy mình lun vs nhé

hai07dv
15-04-12, 08:15 PM
bạn hướng dẫn mình cách để đăng kí thêm acc nữa với
hay add bằng tay thì dạy mình lun vs nhé

Mình đã test SV này ..chỉ cần gõ nick + pass bất kỳ là vô được game...

Còn để nhập pass đúng khi reg ..bạn xem bài viết <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

danhbachu
16-04-12, 01:26 PM
mình cài xong , chạy tất cả các file theo thứ tự mà khi nhấn đăng nhập vào web , bị báo lỗi 404 , ai giúp mình với

hai07dv
16-04-12, 01:53 PM
mình cài xong , chạy tất cả các file theo thứ tự mà khi nhấn đăng nhập vào web , bị báo lỗi 404 , ai giúp mình với

Xem lại đường dẫn login đi :-?

danhbachu
16-04-12, 02:04 PM
Xem lại đường dẫn login đi :-?

hai07dv
16-04-12, 02:20 PM

Test nhiều server quá nên mình ko rõ cụ thể SV này là SV nào trên máy mình nữa ;))

Bạn chụp hình cái index + báo lỗi 404 lên mình xem thử :-?

danhbachu
16-04-12, 02:33 PM
Test nhiều server quá nên mình ko rõ cụ thể SV này là SV nào trên máy mình nữa ;))

Bạn chụp hình cái index + báo lỗi 404 lên mình xem thử :-?

hai07dv
16-04-12, 03:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

Mình mới xem lại cái SV này thấy dangnhap.php + #config.php + dangky.php ở ngoài root mà ..có trong folder trang-chu đâu :-s

Nếu đã copy hết vô folder trang-chu ..please edit index.php or index.html |-) ( Edit trong htdocs\enter\data\upload\serverdata.php)

danhbachu
16-04-12, 03:44 PM
vậy giờ phải làm sao đây :-s

hai07dv
16-04-12, 03:48 PM
vậy giờ phải làm sao đây :-s

Vô folder htdocs xem ...file dangnhap.php nằm ở đâu + mở index.html (= notepad ++ ) lên mà xem ...cái này dễ mà ....;))

danhbachu
16-04-12, 04:01 PM
xem rồi sửa lại ntn , hướng dẫn mình với

hai07dv
16-04-12, 04:07 PM
xem rồi sửa lại ntn , hướng dẫn mình với

sax...ko biết edit nữa trời....:-?

pm yahoo: hai07dv
tui teamview cho

soihoangtu
19-04-12, 10:17 AM
help
Mình chạy ok hết, web lên rùi mà đăng ký 1 cái tk mới nó báo thành công nhưng sao khi đăng nhập nó lại báo thông tin tài khoản không chính xác ?
giúp với các bạn ơi
lần đầu cài 1 k :D

hai07dv
19-04-12, 12:57 PM
help
Mình chạy ok hết, web lên rùi mà đăng ký 1 cái tk mới nó báo thành công nhưng sao khi đăng nhập nó lại báo thông tin tài khoản không chính xác ?
giúp với các bạn ơi
lần đầu cài 1 k :D

xem lại file #config.php xem có đúng database :D ....

Mà sv này có cần reg acc đâu ta ...nhập đại cũng login được mà ;))

global1
20-04-12, 12:08 AM
xem lại file #config.php xem có đúng database :D ....

Mà sv này có cần reg acc đâu ta ...nhập đại cũng login được mà ;))
Ơ.có 2 File check pass của bác Trong đấy :P .Ở đầu trang kìa

dung.pv
23-04-12, 12:05 AM
Cảm ơn anh =))
Giá như có server võ lâm chi mộng thì hay nhỉ.

hoangkma
25-04-12, 02:18 PM
sao minh lam thế rồi mà cái thương thành vẫn ko thay đổi nhỉ? ai giúp với..?

tagomisugi
04-05-12, 11:41 AM
Cho mình hỏi config cái trang index như thế nào ... tất cả mình đều config được ... chỉ riêng cái phần " chơi ngay , đăng nhập , nạp thẻ " khi mình click vào thì nó hiện ra đường dẫn : " 127.0.0.1/trang-chu/dangnhap.php " v.v.. Mình muốn sửa đường dẫn đó thành đuờng dẫn theo ý mình thì phải làm như thế nào ? mong các bạn hướng dẫn ^^

hai07dv
04-05-12, 08:42 PM
Cho mình hỏi config cái trang index như thế nào ... tất cả mình đều config được ... chỉ riêng cái phần " chơi ngay , đăng nhập , nạp thẻ " khi mình click vào thì nó hiện ra đường dẫn : " 127.0.0.1/trang-chu/dangnhap.php " v.v.. Mình muốn sửa đường dẫn đó thành đuờng dẫn theo ý mình thì phải làm như thế nào ? mong các bạn hướng dẫn ^^

edit htdocs\index.php(.html) or trang-chu\index.php(.html) or cp\home.php(.html) ........

sinhvienitct
06-05-12, 11:19 AM
có ai biết cách chỉnh tiền và quản lý admin bên web,chỉ mình với

mrfly1106
06-05-12, 12:09 PM
bài viết rất hay,thank bác :)>-:)>-:)>-

global1
06-05-12, 02:34 PM
Sửa cái đó thì bạn vào trong folder Flash co 2 file download_button.swf và card_button.swf sửa trong đó nhé