PDA

View Full Version : [ Share ] Server Nhất Kiếm Cho Các Mem GZ !

Trang : 1 [2]

sinhvienitct
07-05-12, 07:03 PM
bạn ơi,cho mình hỏi,làm sao thay đổi cái logo nhất kiếm như dưới hình vậy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai biết chỉ mình với

vpduy82
08-05-12, 09:45 AM
Fix nhiệm vụ thanh lý túi đồ, nv chuộc tội.

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn down về bỏ vào :
- YJJHServer\line1\msgserver\script\NPC
- YJJHServer\line2\msgserver\script\NPC

hoàn chỉnh quá , vẫn còn bị lỗi nhiệm vụ chuộc tội , bác xem lại giùm em cái

data8x
08-05-12, 12:08 PM
Có ai biết chỉnh kỹ năng chế tạo đồ ở đâu ko mò cả đêm ko ra :(( ngồi chế tạo lên lv9 chắc chết quá

global1
08-05-12, 05:42 PM
hoàn chỉnh quá , vẫn còn bị lỗi nhiệm vụ chuộc tội , bác xem lại giùm em cái
2 file fix nhiệm vụ đó bạn.cả nv thanh lý và nv chuộc tội đó

vpduy82
09-05-12, 10:00 AM
đã bỏ vào và làm theo hướng dẫn , túi đồ thì ok , còn cái nhiệm vụ thì pó tay , hix

bachdoc01
11-05-12, 07:07 AM
Sao mình chạy cái AccountServer là nó bị lỗi

adventur3
12-05-12, 09:26 PM
Sao mình chạy cái AccountServer là nó bị lỗi

Rất dễ mà bạn: Bạn chạy cái 0.PnCp.bat -> Chọn 20 -> và ấn nút Y -> Enter -> đợi nó chạy và vô lại là không có lỗi gì cả, dev lại 1k nào /:)

zinlee
14-05-12, 01:28 PM
accountServer.exe (not found)
ReServer (Succes)
MsgServer_Release.exe (not found)
SecurityBox.exe (Succes)

lỗi 3 cái lun T_T ai giúp mình với có cần chỉnh ip hay gì ko

aceshy
15-05-12, 12:43 PM
Tks Tks Tks Tks ... Tks típ :x

hai07dv
15-05-12, 01:58 PM
accountServer.exe (not found)
ReServer (Succes)
SecurityBox.exe (Succes)

lỗi 3 cái lun T_T ai giúp mình với có cần chỉnh ip hay gì ko

Bạn dùng startup để khởi động ak ..xem lại đường dẫn trong file .xml đi kèm với nó nhé

adventur3
15-05-12, 02:18 PM
Bạn dùng startup để khởi động ak ..xem lại đường dẫn trong file .xml đi kèm với nó nhé

Online Yh hỗ trợ tui với hai07dv ới, nó cứ báo cái lỗi ở Apache_pn:-?

killkim78
15-05-12, 02:27 PM
Thanks server rất ngon.......................... ;x :x :x :x :x :x :x :x : :x: X:X:X:X:X:XX::X

zinlee
15-05-12, 07:06 PM
oh thank bạn đã chạy đc rồi do đường dẫn bị sai đọc kỹ lại mới thấy chạy good, ah cho mình hỏi trong thuơng thành có cài item ko có hình có cách nào sửa ko bạn

zinlee
16-05-12, 12:48 AM
bạn ơi cái bản này chơi qua mạng LAN đc ko vậy tui kết nối 2 máy bằng cáp mạng máy 1 :192.168.1.15 (win xp +là server 1k); máy 2: 192.168.1.16(win 7) ping thấy nhau máy 2 cũng ping thấy 127.0.0.1 nhưng ko vào đc web xin hướng dẫn

zinlee
16-05-12, 03:33 AM
ko uổng xông 4 tiếng ngồi mò thử đủ mọi cách cuối cùng cũng kết nối wifi nhìu máy chơi mạng LAN đc rồi vui quá đi mất

nhokboo
17-05-12, 05:39 AM
lượn 1 vòng hơn 2 chục page thì thấy k ai lỗi như của mình :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết fix dùm với thx :*

hai07dv
17-05-12, 10:54 AM
lượn 1 vòng hơn 2 chục page thì thấy k ai lỗi như của mình :(
ai biết fix dùm với thx :*

ĐỪng có nghịch thằng này nếu không bjt ...:)) nếu nó ko còn icon màu xanh thì xem như vứt lun cái msg =))

xNo1xSmeLi
17-05-12, 07:24 PM
anh ơi hướng dẫn thêm knb chu bảo ... được ko anh

nhokboo
17-05-12, 09:18 PM
ĐỪng có nghịch thằng này nếu không bjt ...:)) nếu nó ko còn icon màu xanh thì xem như vứt lun cái msg =))

đâu có nghịc đâu :(
setup rồi chạy sv như hướng dẫn mà, khi đến đó thì bị dont send :(
nhưng bjo` thì đc rồi, mà đến cái hd add knb cho lv 20
thì mở navicat, CSDL wb_user, nó toàn báo lỗi 11001 :(

anh ơi hướng dẫn thêm knb chu bảo ... được ko anh

có hướng dẫn ở page 17 ấy, cái hd add vào npc ấy.

omomoi
19-05-12, 01:04 AM
Mới dow mề thử ngâm cái ,tới bước chạy cái số 0 thì nó bị thế này ,ai bik sửa hok :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.700x0.jpg

gnydduong
19-05-12, 01:31 PM
cho mình hỏi là nếu đang chạy bản cũ. sau đó m dow bản mới về chạy nhưng hok xóa bản cũ đi. lúc vào thì bt nhưng m dùng navica can thiêp vào sql thì tất cả đồ trong shop tu full trở về bản cũ thành hok full. giờ thì hok log được lun. cho m hỏi phải làm sao ?

vanminhit
19-05-12, 04:08 PM
enter/class ở đâu thế bạn hii mình gà quá mong bạn giúp đỡ hii

tuananhnb
19-05-12, 05:36 PM
Bạn ơi up lên mạng chơi Lan được không bạn

kaki91
19-05-12, 05:45 PM
hay wá tham gia thử xem sao ~o)...............................

hai07dv
19-05-12, 07:53 PM
cho mình hỏi là nếu đang chạy bản cũ. sau đó m dow bản mới về chạy nhưng hok xóa bản cũ đi. lúc vào thì bt nhưng m dùng navica can thiêp vào sql thì tất cả đồ trong shop tu full trở về bản cũ thành hok full. giờ thì hok log được lun. cho m hỏi phải làm sao ?

Bản mới đi kèm với data mới .....Vui lòng xài bản nào thì dùng data bản đó

omomoi
19-05-12, 08:07 PM
Mới dow mề thử ngâm cái ,tới bước chạy cái số 0 thì nó bị thế này ,ai bik sửa hok :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.700x0.jpg
Up..........................................

hai07dv
19-05-12, 08:15 PM
Up..........................................

Cái này là apache đã được cài đặt rùi đọc dòng thông báo thì bjt

cái 1K này khi đã chạy số 20 1 lần rùi thì chạy lại nó sẽ báo như thế .....

vanminhit
20-05-12, 08:15 PM
enter/class ở đâu thế bạn hii mình gà quá mong bạn giúp đỡ hii

omomoi
20-05-12, 08:17 PM
Cái này là apache đã được cài đặt rùi đọc dòng thông báo thì bjt

cái 1K này khi đã chạy số 20 1 lần rùi thì chạy lại nó sẽ báo như thế .....
lần đầu mình chạy nó báo lỗi ,lần sau thì báo lỗi này ,vậy khắc phục thế nào đây cậu ,chứ chạy tiếp cái số 1 ko đc :(

hai07dv
20-05-12, 09:28 PM

Vui lòng check xem có apache nào đó đã được cài sẵn rùi .......

Chú ý chỗ này: nếu đã test 1 bản cũ rồi ..giờ test 1 bản mới ..vui lòng stop cái apache + mysql cũ đi ..rồi mới dùng cái mới

muahoatram
20-05-12, 11:05 PM
thank, để test thử xem ;;) 30char

omomoi
20-05-12, 11:23 PM
Vui lòng check xem có apache nào đó đã được cài sẵn rùi .......

Chú ý chỗ này: nếu đã test 1 bản cũ rồi ..giờ test 1 bản mới ..vui lòng stop cái apache + mysql cũ đi ..rồi mới dùng cái mới
Có lần cài Xnova nhưng dùng xampp fortable ,ko biết có phải tại nó ko :(

hai07dv
20-05-12, 11:26 PM
lần đầu mình chạy nó báo lỗi ,lần sau thì báo lỗi này ,vậy khắc phục thế nào đây cậu ,chứ chạy tiếp cái số 1 ko đc :(

Cho cái yahoo..teamview phát........

omomoi
20-05-12, 11:47 PM

longvnvnn1982
21-05-12, 07:03 AM
bạn ơi cho mình hỏi xíu
mình làm theo hướng dẫn oki hết. tới khi đăng nhập thì hiện trang web mà nó nói kô thể kết nói đến 127.0.0.1 là sao?
chỉ giùm mình nha. thax

hai07dv
21-05-12, 01:01 PM
bạn ơi cho mình hỏi xíu
mình làm theo hướng dẫn oki hết. tới khi đăng nhập thì hiện trang web mà nó nói kô thể kết nói đến 127.0.0.1 là sao?
chỉ giùm mình nha. thax

Đặt câu hỏi đi kèm với yahoo ..Mình biết sẽ trả lời or sẽ teamview cho bạn ....tks

longvnvnn1982
21-05-12, 05:19 PM
yahoo của mình longvnvnn
tks bạn trước

thinhlsls
21-05-12, 05:25 PM
bạn ơi cho mình hỏi xíu
chỉ giùm mình nha. thax
xem file host trong win đã có dòng này chưa

127.0.0.1 localhost
chưa có thì thêm vào

longvnvnn1982
21-05-12, 05:30 PM
Đặt câu hỏi đi kèm với yahoo ..Mình biết sẽ trả lời or sẽ teamview cho bạn ....tks

hi hi Tview giùm mình bạn ơi

--- Chế độ gộp bài viết ---

xem file host trong win đã có dòng này chưa

127.0.0.1 localhost
chưa có thì thêm vào

cái này mình mù tịt
tks bạn đã giúp nhưng mà... hehe giống như chỉ đường cho ng mù vậy
@@

lythao
22-05-12, 05:20 PM
xem lai part 3 di ban5 oi bat minh dang nhap moi cho dow dang nhap roi cung ko dow dc :(

hai07dv
22-05-12, 06:41 PM
xem lai part 3 di ban5 oi bat minh dang nhap moi cho dow dang nhap roi cung ko dow dc :(

Part 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vẫn bình thường mà bạn..down trên MF thì cần gì login

Nếu bị lỗi HTTP 403 thì do server MF quái tải thui...Hiện mình cũng có 1 số file đang bị lỗi download nek

Tieupham1985
22-05-12, 08:40 PM
Mình đã cài và đăng nhập thành công. Cảm ơn bạn nhé! Anh em cho mình hỏi: Mình dùng Navicat mà sao không đăng nhập vào sever được nhỉ?

vanminhit
23-05-12, 12:26 AM
bạn ơi team view giúp mình cái hii mình caì không được bị lỗi tùm lum hết hihix thanks bạn hii mong được chơi mà gà quá không biết cái hihix cố giúp mình nha bạn hii

yahoo mìnhh nè : phungvanminhit

minhduc2604
23-05-12, 12:52 AM
cho mình hỏi nhận KNB hay Add KNB vào như nào vậy bạn mà cái wweb nạp KNB thì admin vào xác nhận nạp thẻ ở đâu vậy bạn
thank!

minhduc2604
23-05-12, 09:57 AM
cho mình hỏi nhận KNB hay Add KNB vào như nào vậy bạn mà cái wweb nạp KNB thì admin vào xác nhận nạp thẻ ở đâu vậy bạn
thank!
bác nào giúp em vụ này phát! ah cả cái pass và id của CSDL nữa ah. phpmyadmin đó ahj
thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk!

Tieupham1985
25-05-12, 04:46 PM
Các bạn cho mình hỏi làm cách nào học skill ẩn, skill bán trong thuong thaanhf sử dụng như thế nào (có ghi dòng hạn chế môn phái, mình chơi Thiếu Lâm mua vãn không sử dụng được?). Thank so much!

Tieupham1985
25-05-12, 05:20 PM
Những chú ý khi cài sever và play:
- Enter/class: bạn vào sever nhất kiếm search sẽ ra.
- Line1 và line2 trong file YJJHServer không có, bạn vào YJJHserver.rar giải nén và copy vào YJJHServer
- File bor_StartUp.xml sửa lại đúng với đường dẫn trong file bạn nhé (copy, cut paste đứng link).
- Sử dụng Launcher YJJHserver.exe cho gọn nhẹ, sau đó bạn chạy file YJJHserver.exe -->tiếp bạn bấm đăng nhập và đăng ký như chơi online.
- Việc add KNB, chu bảo, kinh nghiệm… bạn vào trang 17 trong topic nay (bài viết chưa đủ nên mình chưa post link được) do bạn Hai07dv cung cấp làm theo hướng dẫn là ok.
- Đánh các phụ bản bạn nhấn tổ đội à lập đội à chiến thôi (trong sever đã tích hợp sẵn việc đi phó bản 1 người không cần chỉnh sữa) J.
- Dùng Navicat chỉnh sever à mở Navicat à ấn Connection trong phần Connection name và phần password bạn nhập tên đăng ký và pass đăng ký của mình à test Connection à chuyển qua giao diện Connections click vào phần vừa tạo à chỉnh sữa thì theo hướng dẫn add KNB…

herovn1994
31-05-12, 08:04 PM
Bạn hai07dv cho mình hỏi.mình config cũng đã hoàn chỉnh sv này rồi.chuẩn bị đưa onl cho mấy đứa bạn chơi.nhưng mình vẫn chưa biết cách nào để người chơi kiếm đc chu bảo.bạn cỏ thế chỉ mình ko.
thứ 2: là các item trong thương thành mình dổi thành ngân lượng dc ko.vì mình thấy paytype của mấy item trong file flash là 1. = gold1 => knb phải ko bạn.mình muốn change nó thành gold 3.còn cái vụ phụ bản chỉnh phần thưởng là chu bảo làm sao bạn.
tks bạn

wepbfeer
01-06-12, 01:44 AM
mình đang test xem thử mà ai biết , đưa lên online ko

wepbfeer
01-06-12, 02:53 AM
híc mình download về và làm đúng với hướng dẫn, nhưng ko được, bạn nào giúp mình với, ai có thể giúp mình qua teamviel, thì tốt quá, ai giúp được, PM yahoo Kull_b0y_over nhé Thanks nhiều. ,!

shinw4y
03-06-12, 05:24 PM
Bạn ơi giúp với sao mình chạy apache bi lỗi vậy nè

Có phải lỗi do win không bạn hay do Apache
Ai biết chỉ giúp mình với!!!

shinw4y
04-06-12, 11:12 AM
Mới cài lại win tưởng chơi được ai dè bi h bị j nữa nè

Ai biết chỉ giúp đi...HELP!!

leokidvn
12-06-12, 10:00 AM
mình bị lỗi không xác nhận hay hủy bỏ cho người khác gia nhập bang phái được fix thế nào vậy mấy bạn?

lanluke
16-06-12, 03:01 PM
file nén NhatKiem.uha bị lỗi. Giải nén được 29% là nó out và báo crc error. Giờ phải làm sao đây mấy bác.

sanfakevip
03-07-12, 07:27 PM
- Cho em hỏi là lúc mở cái Sever Startup. Ấn star xong rồi nó hiện ra 4 5 khung gì đó rồi Hide nó đi, mở YJJHserver.exe rồi chọn 0.1.2.3.4.5 luôn hả a?
- Cái Sever Starup có bắt buộc là phải chạy k? Nếu e bõ qua bước đó vào game đc k ạ?

hasuxi
04-07-12, 01:27 AM

vào được tới game rồi nhưng chỉ một màu đen. Tưởng nó load.......nhưng ai dè đen mãi :(

P/s : Em đã tự sửa được rồi :D

kzenopro
04-07-12, 03:01 AM
Bác ơi, em chạy như bác hướng dẫn thì bị cái account server error, MsgServer_Release không chạy được, bác chỉ giúp em với, thanks bác trước :-/

sanfakevip
04-07-12, 12:44 PM
Em cũng bị dống bác kzenopro, cái account server error bị lỗi k vào đc
Cái này 2.MsgServer.exe

clanhinata
05-07-12, 11:11 PM
Em cũng bị dống bác kzenopro, cái account server error bị lỗi k vào đc
Cái này 2.MsgServer.exe

chưa bật Appserv ấy mà . Win 7 không sài đc cái 0.PnCMD đâu . Cài = xampp thôi .

- Cho em hỏi là lúc mở cái Sever Startup. Ấn star xong rồi nó hiện ra 4 5 khung gì đó rồi Hide nó đi, mở YJJHserver.exe rồi chọn 0.1.2.3.4.5 luôn hả a?
- Cái Sever Starup có bắt buộc là phải chạy k? Nếu e bõ qua bước đó vào game đc k ạ?

Bỏ qua => Đăng nhập không load đc => không load đc suy ra không chơi đc .

sanfakevip
06-07-12, 09:46 PM
Ở trong cái clip hướng dẫn phần cuối copy thư mục Data của game vào xampp :-ss cái file Data đó ở đâu thế :-s dung lượng tới 50mb

thienvuong47
08-07-12, 05:13 PM
Đã cài thành công,tuy nhiên nó ko hiện hình ped và hình quái vật.
ai có cách nào khác phục dùm.
Ah thêm một cái nũa là mật khẩu admin là gì vậy bạn,hình như nó kô phải mã hóa bằng MD5 thì phải,vì mình đã thay đổi nhưng không được.
thank
Mình chạy bằng vertrigo.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nguyentanloc
09-07-12, 04:46 PM
Chủ thớt cho mình hỏi cái, mình xài win 7. mình chạy theo hướng dẫn của bạn nhưng khi chạy 1.accountsever.exe thì nó báo error. Còn cái 4.Msgsever_2.exe thì nó báo lỗi tiếp và đề nghị đóng chương trình. Còn 1 cái nữa, mình bấm đăng nhập và đăng ký thì không được, nó báo là không thể lien kết tới địa chỉ đó, như vậy mình có cần tạo card mạng ảo không? Mong chủ thớt hướng dẫn cụ thể, thanks bạn ^^

maholaca522
10-07-12, 10:40 AM
sao mình dk tài khoản thứ 2 ko dc vậy, mà sao mỗi tk tạo dc có 1 nhân vật ak

nguyentanloc
11-07-12, 01:12 PM
Hay quá, đã vô được game. Nhưng vấn đề là không biết lấy tiền va knb ở đâu ^^
Mình có làm theo hướng dẫn của Mr Phát nhưng chỉ nhận được vàng và toái ngân, không có knb hix....

abcd0147
11-07-12, 03:22 PM
Đã cài thành công,tuy nhiên nó ko hiện hình ped và hình quái vật.
ai có cách nào khác phục dùm.
Ah thêm một cái nũa là mật khẩu admin là gì vậy bạn,hình như nó kô phải mã hóa bằng MD5 thì phải,vì mình đã thay đổi nhưng không được.
thank
Mình chạy bằng vertrigo.

bạn xài firefox phải ko.nên dùng chrome hoặc ie sẽ ko bị lỗi đó

abcd0147
11-07-12, 03:51 PM
Hay quá, đã vô được game. Nhưng vấn đề là không biết lấy tiền va knb ở đâu ^^
Mình có làm theo hướng dẫn của Mr Phát nhưng chỉ nhận được vàng và toái ngân, không có knb hix....

đọc ko kỹ hả bạn

thienvuong47
11-07-12, 09:22 PM
bạn xài firefox phải ko.nên dùng chrome hoặc ie sẽ ko bị lỗi đó

uh,thank bạn.
ah cho mình hỏi cái nữa:
- Làm sao để vào được admin trong web vậy?
- Có cách nào cho hiện hình ảnh NPC và quái trong ff ko bạn?
Thank

thanhlai86
17-07-12, 11:15 AM
sao minh chay ko duoc file SSU_v1.0.2.47.exe nay vay co ai chi dum minh voi

thanhlai86
17-07-12, 11:51 AM

minh cung sua dg linerui no van bao loi

hai07dv
18-07-12, 02:15 PM

Mở file .xml của nó = notepad++ ru`i sửa lại đường dẫn exe trong đó mới chạy được nhé..Còn ko nữa cài dotnet 3.5 vô mà chạy

vodanho1
18-07-12, 04:31 PM
Làm sao để đổi cái địa chỉ 127.0.0.1 cho web đó thành localhost doi sao thế cac pro~:>

superbat
23-07-12, 07:32 PM
Sao mình tải 6 part về mà giải nén bị lỗi không giải nén ra hết được ta? win 7 và win xp đều bị vậy. Có down ở trang up khác nào được không mấy bạn?

hai07dv
23-07-12, 11:31 PM
Sao mình tải 6 part về mà giải nén bị lỗi không giải nén ra hết được ta? win 7 và win xp đều bị vậy. Có down ở trang up khác nào được không mấy bạn?

Part nào lỗi thì repair lại...............\:D/\:D/

anh2hp
23-07-12, 11:44 PM
hai07dv ơi mình đưa lên online hamachi nhưng máy khác đăng nhập load 0% còn mình chạy bình thường, mình bị lỗi ở đâu, cậu có thể giúp đc mình không!

Vuhuytruong
23-07-12, 11:48 PM
Mình mới bắn đầu cài 1k nên chưa bít bắt đầu từ đâu,mình đã tải các file sever ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
liêu như đó đã đủ chưa hay còn phải tải thêm file nào nữa,ai biết chỉ mình với.

superbat
24-07-12, 12:18 AM
Part nào lỗi thì repair lại...............\:D/\:D/

Repair là sao bạn? Mình down lại mà vẫn giải nén ra không full được lun nek bạn. Chỉ rõ xíu nữa được hôn bạn? :)

hai07dv
24-07-12, 12:21 AM
hai07dv ơi mình đưa lên online hamachi nhưng máy khác đăng nhập load 0% còn mình chạy bình thường, mình bị lỗi ở đâu, cậu có thể giúp đc mình không!

Giờ mới nghịch lại 1K ..phần hamachi You xem cái port ý ..mặc định trong 1K nó bị sai mất 2 port ..Lâu rùi ko nhớ lắm..Lần trước có test hamachi cho vài bạn thấy OK

Mình mới bắn đầu cài 1k nên chưa bít bắt đầu từ đâu,mình đã tải các file sever ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
liêu như đó đã đủ chưa hay còn phải tải thêm file nào nữa,ai biết chỉ mình với.

server #1 là share full ru`i đó bạn

Repair là sao bạn? Mình down lại mà vẫn giải nén ra không full được lun nek bạn. Chỉ rõ xíu nữa được hôn bạn? :)

Mình vừa mới down 6 part về chạy giải nén mình thường nha bạn ...^^!

anh2hp
24-07-12, 09:38 AM
máy chủ chưa tắt firewall nên không ping thấy nhau dẫn đến đăng nhập load 0%.

superbat
24-07-12, 12:31 PM
Giờ mới nghịch lại 1K ..phần hamachi You xem cái port ý ..mặc định trong 1K nó bị sai mất 2 port ..Lâu rùi ko nhớ lắm..Lần trước có test hamachi cho vài bạn thấy OK

server #1 là share full ru`i đó bạn

Mình vừa mới down 6 part về chạy giải nén mình thường nha bạn ...^^!

Down 6 part về giải nén thì bình thường nhưng mà có đúng dung lượng ko bạn? Chạy RunMe cài game xong có đầy đủ hôn hay thiếu Folder YJJHserver.rar vậy. File cài game xong có hơn 200 mấy Mb ah. Mình bị mấy cái đó, bạn có thể hướng dẫn mình hôn?

Vuhuytruong
24-07-12, 04:49 PM
Mình dùng file download ở topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cài nó trên xampp dc không vậy

Vuhuytruong
24-07-12, 06:08 PM
Bác hai07dv cho e hỏi tý.E đã giải nén các file ở download ở topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thành công ko có lỗi gì
nhưng sau khi chạy file YJJHserver.exe rùi lần lượt từ 0->5 nhưng chạy 0.PnCp.exe thì không bị lỗi nhưng sau khi chạy 1.Account Server.exe thì bị lỗi này:
Nhấn tiếp OK:
Nhấp tiếp 1 lần OK nữa thì :
Nó bị lỗi gì vậy và fix như thế nào bác chỉ e với!

vankdz
24-07-12, 06:52 PM
tại sao mình cài game ok mà chạy lên bị màn hình đen nhỉ :(

chủ topic vào giúp với :D

acc vao la tieudung1 pas 123456 mình làm đúng hết rồi sao lại k vào dc nhỉ :(

đã sửa được . nhưng lại bị lỗi 0%

Vuhuytruong
24-07-12, 08:44 PM

Lỗi :
Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) in C:\xampp\htdocs\enter\includes\cls_session.php on line 109

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) in C:\xampp\htdocs\enter\includes\init.php on line 150

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) in C:\xampp\htdocs\enter\includes\init.php on line 151

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) in C:\xampp\htdocs\enter\includes\cls_template.php on line 58

hai07dv
24-07-12, 09:01 PM
Down 6 part về giải nén thì bình thường nhưng mà có đúng dung lượng ko bạn? Chạy RunMe cài game xong có đầy đủ hôn hay thiếu Folder YJJHserver.rar vậy. File cài game xong có hơn 200 mấy Mb ah. Mình bị mấy cái đó, bạn có thể hướng dẫn mình hôn?

Bạn down lại đi ..chứ sáng nay m mới down lại giải nén .uha bình thường nhá

Không có folder YJJHserver thì m nói làm j .................Đây là hình m đã giải nén rùi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bác hai07dv cho e hỏi tý.E đã giải nén các file ở download ở topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thành công ko có lỗi gì
nhưng sau khi chạy file YJJHserver.exe rùi lần lượt từ 0->5 nhưng chạy 0.PnCp.exe thì không bị lỗi nhưng sau khi chạy 1.Account Server.exe thì bị lỗi này:
Nhấn tiếp OK:
Nhấp tiếp 1 lần OK nữa thì :
Nó bị lỗi gì vậy và fix như thế nào bác chỉ e với!

Chạy cái 0 lên phải go~ 20 để start apache + mysql lên chứ ...ko chạy nó thì cái 1.2.3.4 lấy j mà load 127.0.0.1

Bạn check virut đi ..chứ KIS mình vừa báo có trojan .. :-s:-s

vankdz
25-07-12, 08:31 AM
Bạn down lại đi ..chứ sáng nay m mới down lại giải nén .uha bình thường nhá

Không có folder YJJHserver thì m nói làm j .................Đây là hình m đã giải nén rùi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chạy cái 0 lên phải go~ 20 để start apache + mysql lên chứ ...ko chạy nó thì cái 1.2.3.4 lấy j mà load 127.0.0.1

Bạn check virut đi ..chứ KIS mình vừa báo có trojan .. :-s:-s

Bạn có yh không cho mình xin. có gì giúp tui với L:(

hackercong
26-07-12, 04:35 PM
]Bản của bạn thật là Tuyệt Vời hầu như không có gì để nói.Mình đem cài cho bạn bè ai cũng chạy trơn tru ngon lành hết nhưng mình vẫn còn 3 nghi vấn xin nhờ chủ thớt hay các bro khác giải đáp hộ.

Một là: Đánh quái rớt vật phẩm nhưng nhặt được và kiểm tra trong túi lại không có,rất nhiều lần và các phụ bản khác nhau nên mình có thể khẳng định,và bạn bè mình cũng bị lỗi như vậy.Mình thấy cậu có ghi đã fix dc đánh quái rớt vật phẩm nhưng hình như chưa fix nhặt được vật phẩm(chỉ với Boss thôi vì quái thường rơi đồ ra vẫn nhặt dc)

Hai là:Con thượng cổ kì lân kiếm ở đâu ra,mình cũng amater thôi nên ai biết chỉ mình với,mặc dù thông số của nói cùi ko bằng dc Hỏa kì ưu,mình nghĩ chắc cậu thay giao diện hình con pet thôi,còn thông số là của con pet cùi nào đó chăng ^^!.

Ba là: Ở mấy cái acount Test,Minato1....của cậu đã chơi trước đó,mình log thử vào xem thấy acount Minato1 có hiệu ứng rồng vàng bay quanh nhân vật rất đẹp.Xin hỏi cậu cách làm hiệu ứng đó như nào,liệu có phải set lên Minh Chủ Võ Lâm sẽ dc như vậy ko,nếu có thì mình xin hỏi cách set.

Cuối cùng dù có làm dc hay k,mình cũng cảm ơn cậu rất nhiều vì đã hoàn thành dc bản Nhất Kiếm đầy đủ và hay nhất hiện nay.:D

1 Vài pic của mình ^^:

hackercong
26-07-12, 07:47 PM
Ai biết thì giúp mình với nhé,thanks rất nhiều.

quan1506
26-07-12, 08:03 PM
Mọi người giải thích rõ hộ mình chỗ này được không ?
"Đối với các bạn xài Win7 khi chạy 0.Pncp.exe thường rất hay bị lỗi nên cách tốt nhất các bạn xài Win7 thì nên cài Xampp ngoài mà chạy."

Mình dùng win 7 (32bit), có phải là cài phần mềm Xampp r` chạy nó, sau đó vào game ???

hackercong
26-07-12, 08:16 PM
Mọi người giải thích rõ hộ mình chỗ này được không ?
"Đối với các bạn xài Win7 khi chạy 0.Pncp.exe thường rất hay bị lỗi nên cách tốt nhất các bạn xài Win7 thì nên cài Xampp ngoài mà chạy."

Mình dùng win 7 (32bit), có phải là cài phần mềm Xampp r` chạy nó, sau đó vào game ???

HD nói ra thì dài,bạn down Video Hd này về xem và cài theo cho nhanh!

quan1506
26-07-12, 10:51 PM
HD nói ra thì dài,bạn down Video Hd này về xem và cài theo cho nhanh!

Mình làm theo như video hướng dẫn đến khúc cuối, lúc chỉnh database bằng navicat thì mình không làm vì bản trong video khác với bản tải ở #1.
Mình chỉnh lại toàn bộ pass 123456 thành để trống y như video hd. Nhưng không hiểu tại sao khi chạy 0.Pncp.exe vẫn không được .
Nó báo lỗi là Failed to open the WinNT service manager....:No installed service named "Apache-pn"

Làm cả buổi tối mà không được, nãn quá, chắc chuyển sang chơi tren win xp. Cho mình hỏi nếu chơi xp thì chỉ cần chạy theo thứ tự 0->5 là ok hả, có cần config gì không >

À lúc mình run Apache trong Xampp thì khung ở dưới nó ghi là port 80, có phải vấn đề nằm ở đây ko nhỉ ???
Please help me !!!

global1
28-07-12, 04:33 PM
Mình làm theo như video hướng dẫn đến khúc cuối, lúc chỉnh database bằng navicat thì mình không làm vì bản trong video khác với bản tải ở #1.
Mình chỉnh lại toàn bộ pass 123456 thành để trống y như video hd. Nhưng không hiểu tại sao khi chạy 0.Pncp.exe vẫn không được .
Nó báo lỗi là Failed to open the WinNT service manager....:No installed service named "Apache-pn"

Làm cả buổi tối mà không được, nãn quá, chắc chuyển sang chơi tren win xp. Cho mình hỏi nếu chơi xp thì chỉ cần chạy theo thứ tự 0->5 là ok hả, có cần config gì không >

À lúc mình run Apache trong Xampp thì khung ở dưới nó ghi là port 80, có phải vấn đề nằm ở đây ko nhỉ ???
Please help me !!!
Cái đó tùy máy thôi chứ ko phải cứ Win7 là ko chạy đc đâu

hai07dv
28-07-12, 05:16 PM
Cài game là cả 1 nghệ thuật :))
Nếu bạn ko bjt tý j về webserver , sql , mysql , dev game .v.v...
Thì khuyên các bạn nên down game offline (thuần off nhá vd:pikachu) mà chơi .....không nên cài những game online bản offline 8-}

Với mỗi máy tính cách cài game thì cơ bản giống nhau ..Có khác là kiểu cài thui (vd: có máy chạy dc o.pcn máy thì dùng xampp)

Xà Lách
28-07-12, 07:48 PM
mình mở accountserver và 2 mess server bị lỗi..đã mở theo thứ tự !

hai07dv
28-07-12, 08:20 PM
mình mở accountserver và 2 mess server bị lỗi..đã mở theo thứ tự !

Hình lỗi đâu bạn............................................. .............

Xà Lách
30-07-12, 08:20 AM
Đã tìm được lỗi vì thiếu file trong 1KServer\NhatKiem\Apache-22\modules ai cho mình xin các file trong thư mục này đi, của mình chỉ có 1 file hà !

hai07dv
30-07-12, 04:10 PM
Đã tìm được lỗi vì thiếu file trong 1KServer\NhatKiem\Apache-22\modules ai cho mình xin các file trong thư mục này đi, của mình chỉ có 1 file hà !

Cái đó nó phải đi kèm apache chứ nhỉ

File cho bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xà Lách
30-07-12, 09:16 PM
Đã chạy đủ từ 0 đến 5 và start MySQL + Apache trong PnP (21 và 22) không bị lỗi mà nó vẫn bị cannot display the webpage là sao đây ạh :-? Cần phải chạy cái 0 như thế nào mới đúng? 8-|

hai07dv
30-07-12, 10:02 PM
Đã chạy đủ từ 0 đến 5 và start MySQL + Apache trong PnP (21 và 22) không bị lỗi mà nó vẫn bị cannot display the webpage là sao đây ạh :-? Cần phải chạy cái 0 như thế nào mới đúng? 8-|

Bật 0 lên go~ 30 stop all...Sau đó bật 0 go~ 20 start all ...(21,22 là chạy từng cái 1 ..cũng giống nhau thui)

Chạy ko lỗi thì check 127.0.0.1 lên xem thử trước khi chạy GS

Lỗi nữa thì chụp hình chạy "20" lên nhé ;))

thangvp
01-08-12, 12:43 PM
Cho hỏi đoạn này
Fix nhiệm vụ thanh lý túi đồ, nv chuộc tội.

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn down về bỏ vào :
- YJJHServer\line1\msgserver\script\NPC
- YJJHServer\line2\msgserver\script\NPC

nhưng khi cài ra trong YJJHServer không có các folder này.
Và vào game thì NPC vs Quái không hiện hình.

quan1506
01-08-12, 04:40 PM
Cài game là cả 1 nghệ thuật :))
Nếu bạn ko bjt tý j về webserver , sql , mysql , dev game .v.v...
Thì khuyên các bạn nên down game offline (thuần off nhá vd:pikachu) mà chơi .....không nên cài những game online bản offline 8-}

Với mỗi máy tính cách cài game thì cơ bản giống nhau ..Có khác là kiểu cài thui (vd: có máy chạy dc o.pcn máy thì dùng xampp)

Không biết thì học hỏi thôi. Ban đầu bạn cũng đâu có biết, nhờ ng ta hướng dẫn mới hiểu đc thôi, mình cũng vậy mới vào có biết j đâu nhưng sau 2,3 ngày mình đã hiểu khá nhiều và đã chạy được game rồi.
Có newbie thì mới có bro chứ bạn, chắc bạn thuộc loại biến dị không cần qua giai đoạn newbie 8-x

hai07dv
01-08-12, 05:18 PM
Không biết thì học hỏi thôi. Ban đầu bạn cũng đâu có biết, nhờ ng ta hướng dẫn mới hiểu đc thôi, mình cũng vậy mới vào có biết j đâu nhưng sau 2,3 ngày mình đã hiểu khá nhiều và đã chạy được game rồi.
Có newbie thì mới có bro chứ bạn, chắc bạn thuộc loại biến dị không cần qua giai đoạn newbie 8-x

Mình không có ý chê bai người # ..Nhưng những lỗi căn bản thuộc về dạng webserver thì nên biết nó trước khi nghĩ về game :D

Arukado
12-08-12, 10:05 AM
Mình không có ý spam hay đào mộ đâu.Có gì không phải xin chỉ giáo cho mình biết.Dẫu sao mình cũng là newbie.

Cho mình hỏi là đây là server mới nhất và đầy đủ nhất so với các server khác hả (trong forum này thôi, mình không nói ở forum nào khác).

Tại vì mình đang ghiền chơi mấy game này thôi.

huyhieuk111
13-08-12, 04:14 AM
Cho mình hỏi làm cách nào bỏ giới hạn LV 110 vậy?
Sever này cũng ko có chuyển sinh nữa ah` các bro`( newbie mới cài đc nên đừng đáp gạch :"> )

hai07dv
13-08-12, 10:50 AM
Cho mình hỏi làm cách nào bỏ giới hạn LV 110 vậy?
Sever này cũng ko có chuyển sinh nữa ah` các bro`( newbie mới cài đc nên đừng đáp gạch :"> )

Ver 1 thì m ko bjt fix giới hạn lv sao

Còn bản v2 thì lv max 150

Chuyển sinh ..là phần code của web ..ko phải bên server

Arukado
14-08-12, 05:47 PM
Cho em hỏi là bây giờ đã có server mới chưa.Việt hóa full 100% chưa.

thinh3331994
16-08-12, 11:10 AM
mình chạy theo thứ tự nó ko báo lỗi nhưng khi dùng cái laucher thì khi bấm đăng nhập nó báo
làm sao để sửa đây. thân<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hai07dv
16-08-12, 01:36 PM
Cho em hỏi là bây giờ đã có server mới chưa.Việt hóa full 100% chưa.

Thay vì lấy V2 việt hóa từ đầu.....V1 bạn có thể thêm event cho mới lạ :))

mình chạy theo thứ tự nó ko báo lỗi nhưng khi dùng cái laucher thì khi bấm đăng nhập nó báo
làm sao để sửa đây. thân<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dùng cái khởi động startup (đã share) mà dùng ....Đừng dùng cái launcher....Bấm vô lag chã muốn xài ...Cái kia còn ẩn cửa sổ đi dc ;))

nhoxkjs
16-08-12, 06:56 PM
tôi cũng bị nè :( load 0% tức ơi là tức

hai07dv
16-08-12, 07:04 PM
em bị lỗi khi chạy file 0 . Bác hải giúp em với ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

~X(

Chạy 30 rùi vô task manager xem còn cái mysql-n.exe nào chạy ko ...Lỗi này do ko start được mysql ....Bạ chạy 30 check rùi chạy 0 nhé

tôi cũng bị nè :( load 0% tức ơi là tức

0% là online hay offline ......Nhớ ko nhầm offline ít bị 0% lắm mà ta.....0% có thể do ip ở serverdata.php or chạy 1,2,3,4,5 bị cái nào load lỗi j đó

huuloi
17-08-12, 02:25 AM
em bị lỗi khi chạy file 0 . Bác hải giúp em với ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

~X(

ban pm yahoo nay nhe ban : loanthe_hotro

thinh3331994
17-08-12, 05:49 PM
rùi đã choi ,đc thank mọi người. tại mình vừa chạy SSU_v1.0.2.47 vừa chạy laucher nên nó ko chạy :D.
zo game thấy bị lỗi font phần nhận kinh nghiệm đánh quái ai bik sửa chỉ nha.;;)

clanhinata
17-08-12, 07:03 PM
rùi đã choi ,đc thank mọi người. tại mình vừa chạy SSU_v1.0.2.47 vừa chạy laucher nên nó ko chạy :D.
zo game thấy bị lỗi font phần nhận kinh nghiệm đánh quái ai bik sửa chỉ nha.;;)

Mời <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn có tên tất cả các nhân vật phụ bản thì mình cònig hộ cho :Laluot_163:

saokungduoc
17-08-12, 07:52 PM
có phiên bản update j không vậy! share cho ae đi!

chơi mãi cái cũ chán quá!!

:-"

thinh3331994
18-08-12, 10:16 AM
Mời <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn có tên tất cả các nhân vật phụ bản thì mình cònig hộ cho :Laluot_163:

- NPC Lương Hồng Ngọc (2)
- NPC Lí Lâm Phủ Trung (1)
- NPC Chân Tiêu Đầu và Cổ Tiêu Đầu (1)
- NPC Lý Song Song và Trình Song Song (1)
- NPC NPC Tống Huy Tông (2)
- NPC Sơn tặc đầu mục (1)
- NPC Giang Hồ Ác Bá (1)
- NPC Địch Thanh (2)
- NPC Tổng Quản Bang Phái (1)
thank bạn nha. trên đây có vài thằng NPC phụ trách nhìu phụ bản. nhưng cũng có phụ bản do 2 thằng NPC phụ trách.
(1) phụ trách 1 phụ bản
(2) phụ trách 2 phụ bản
sớm đợi config của bạn. cũng như những ai đang rảnh mà pro config hộ ;))

silverddn9x
21-08-12, 12:11 AM
lỗi không hiện pet vs npc, ai bik cách fix chỉ e nha

Arukado
21-08-12, 08:54 AM
lỗi không hiện pet vs npc, ai bik cách fix chỉ e nha

Chơi bằng GC là hết.Chứ dùng mấy trình duyệt khác là nó bị.Mình cũng ko biết sửa sao.

duclouis
21-08-12, 09:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

thanhchung
22-08-12, 05:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xxxxxx.jpg

bạn ơi mình cài xong nó cứ loading 0% là bị sao vậy , giúp mình với , mình chạy trên VPS 2003 , :(:(:(

đưa lên online , đã mở port rồi nhưng được

toan7a42002
26-08-12, 10:32 AM
xác nhận nạp thẻ trên web ofline đó làm sao z ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trikb1997
26-08-12, 09:06 PM
sao mình xóa xong rùi trang 127.0.0.1 vẫn hiên nhất kiếm thế, ai bik giúp giùm mình cái :D

clanhinata
26-08-12, 09:28 PM
sao mình xóa xong rùi trang 127.0.0.1 vẫn hiên nhất kiếm thế, ai bik giúp giùm mình cái :D

Chưa tắt Appche hoặc nếu nó có mỗi cái Icon thì kệ nó >:)

chuboy
29-08-12, 11:11 PM
mình đã cài thành công rồi. giờ mình muốn lên hâmchi hay lên online thì phải làm cách nào .pro chỉ mình với .thanks trước

Vantunghp1
31-08-12, 09:55 PM
mình đã cài và chơi đc bình thường nhưng pro nào cho hỏi có cách nào chỉnh tỷ lệ cường hóa lên không???? Ép đồ rớt hoài không lên ~X(

Ali333
31-08-12, 10:13 PM
Chơi offline thì được rồi.. Đưa lên Online = no-ip thì chỉ load dc web thôi chứ đăng nhập vào thì cứ Lóad 0%~X(

Pro nào help vs#:-s

minhbambi
02-09-12, 08:42 PM
Có cái game dạng Kiếm Thế mà 1 lũ mê điếu đổ,sao ko lo phát triển các game chiến thuật như tamquoctruyenky hay Ngọa Long hoặc Bá Nghiệp Xuân Thu đi,game hình xấu quắc chỉ dành cho lũ IQ thấp như nhiều người ở VN,rất may là mình ngược lai với lũ ấy

Ali333
05-09-12, 07:17 PM
Có cái game dạng Kiếm Thế mà 1 lũ mê điếu đổ,sao ko lo phát triển các game chiến thuật như tamquoctruyenky hay Ngọa Long hoặc Bá Nghiệp Xuân Thu đi,game hình xấu quắc chỉ dành cho lũ IQ thấp như nhiều người ở VN,rất may là mình ngược lai với lũ ấy

Người ta ko biết vào game thế nào thì hỏi cho nó ra... dkmm có IQ cao thì thử mà mò ra lỗi đó đi con bitch:-" Cứ thích tỏ ra nguy hiễm[-(

camxuc
09-09-12, 04:51 PM
cho mình hỏi chút về khi đánh quoái lên điẻm kinh nghiệm mà nó thông báo toàn tiếng tàu . với lại tên con pet toàn bị lỗi pont chũ thì sủa ở đâu vậy

diseble
10-09-12, 03:23 PM
ai giup minh ti dc ko. mình vừa mới tìm thấy topic nay thay huong dan cai 1k off nen thay rat vui.sau khi da lam theo huong dan chay thanh cong sever k loi lam ji ca.nhung den khi click vao trang chu tren cai luncher thi ko ket noi dc toi 127.0.0.1/trang-chu ko biet lieu minh co sai sot ji k co ai bi giong minh ma sua dc roi thi giup minh voi.chu thot vao help minh voi dc ko<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoàng hạc lâu
11-09-12, 04:00 AM

:-| thằng thiểu năng này ngoài kiếm thế ra nó chẳng biết cái gì nữa hay sao ý nhỉ :( :-|:-|:-|

diseble
13-09-12, 12:56 PM
bac global1 co phan men nao day lam luncher nhu cua bac k chu chay tung link 1 lau qua.co the huong dan vs sharing phan men dc ko thaks bac

Sleep+Stun
15-09-12, 10:04 AM
ai post lại link down đi , link chủ topic bị lỗi rồi , giải nén 29% là xong , tổng file 200mb .

lyngochoa
17-09-12, 03:05 PM
link hoàn toàn bình thường mà mấy bạn... mới test sáng nay.... nói sơ lược nha:
1. Download hết về=> tiến hành giải nén
2. chạy File RunMe trong thư mục NhatKiem.... 5-10 phút.. bla bla..
3. giải nén YJJHserver.rar chồng vào thư mục NhatKiem.. rồi giải nén file NPC.rả xong Copy thư mục NPC vào NhatKiem\YJJHserver\line1\msgServer\script và NhatKiem\YJJHserver\line2\msgServer\script
4. giải nén thư mục 1K StartUp.rar vào thư mục game sau đó Click chuột phải vào Bor_StartUp.xml chọn Edit:

<?xml version="1.0" encoding="utf-8"?>
<Services>
<Service StartInterval="1000" Path="G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver\accountServer\AccountS erver.exe" Parameters="" />
<Service StartInterval="1000" Path="G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver\RServer\ReServer.exe" Parameters="" />
<Service StartInterval="1000" Path="G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver\line1\MsgServer_Releas e.exe" Parameters="" />
<Service StartInterval="1000" Path="G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver\line2\MsgServer_Releas e.exe" Parameters="" />
<Service StartInterval="1000" Path="G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver\accountSocket\Security Box.exe" Parameters="" />
</Services>
các bạn thay đoạn G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver bằng đường dẫn của các bạn nha..
Xong xui.. vào thư mục NhatKiem chạy File 0.PnCp.bat rồi "nện" số: 20. xong nhấn Enter.. rồi chạy file SSU_v1.0.2.47.exe [nếu ai không chạy đc thì cài DotNetfx <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]
rồi để nó chạy.
5. vào chơi game thôi.. ^^..

Ngoài lề nhé: GM Tool chẳng làm ăn gì đc nhìu đâu.. mất công Crash nhân vật (:|.. cứ vào 127.0.0.1/phpmyadmin tùy chỉnh cho nó dễ
không thì sài Navicat. edit không cần Reset Server

Nhiệm Vụ chuộc Lỗi thì. tui test thấy. chỉnh Lv 100 đi làm nv.. không bị lỗi :))

Tinypoker
19-09-12, 03:17 PM
Ai cho em hỏi cách khắc phục lỗi này không
Em vào 1KServer\NhatKiem\MySQL-5.1.50\bin click mysqld. rồi mà vẫn không được

Sleep+Stun
19-09-12, 06:18 PM
link hoàn toàn bình thường mà mấy bạn... mới test sáng nay.... nói sơ lược nha:
1. Download hết về=> tiến hành giải nén
2. chạy File RunMe trong thư mục NhatKiem.... 5-10 phút.. bla bla..
3. giải nén YJJHserver.rar chồng vào thư mục NhatKiem.. rồi giải nén file NPC.rả xong Copy thư mục NPC vào NhatKiem\YJJHserver\line1\msgServer\script và NhatKiem\YJJHserver\line2\msgServer\script
4. giải nén thư mục 1K StartUp.rar vào thư mục game sau đó Click chuột phải vào Bor_StartUp.xml chọn Edit:

các bạn thay đoạn G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver bằng đường dẫn của các bạn nha..
Xong xui.. vào thư mục NhatKiem chạy File 0.PnCp.bat rồi "nện" số: 20. xong nhấn Enter.. rồi chạy file SSU_v1.0.2.47.exe [nếu ai không chạy đc thì cài DotNetfx <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]
rồi để nó chạy.
5. vào chơi game thôi.. ^^..

Ngoài lề nhé: GM Tool chẳng làm ăn gì đc nhìu đâu.. mất công Crash nhân vật (:|.. cứ vào 127.0.0.1/phpmyadmin tùy chỉnh cho nó dễ

Nhiệm Vụ chuộc Lỗi thì...... :D

Link down thì bình thường đủ 6 part , giải nén ra cũng bình thường . Chỉ khi chạy Runme.bat để cài thì 29% là nó ngừng và hoàn thành luôn . (đã download lại thử 2 lần ở 2 máy khác nhau !!! )
Có thì up lại link mới giùm .

Tinypoker
20-09-12, 11:25 AM
cái link check pass #1 bị hỏng rồi không down đc ai up lại hộ mình đc ko

phongymeo
20-09-12, 06:58 PM
Minh chay update den cai YHHJsever, no len bảng có số thứ tự từ 0 --> 5 nhưng minh ko chay dc, ko biết nhập cái jif để nó chạy cài đặt tiếp, bạn hướng dẫn mình nhé

hai07dv
20-09-12, 10:22 PM
Ai cho em hỏi cách khắc phục lỗi này không
Em vào 1KServer\NhatKiem\MySQL-5.1.50\bin click mysqld. rồi mà vẫn không được

cài xampp rồi thì chạy cái MySQL-5.1.50\bin click mysqld này là gì ....vui lòng xem lại pass server có trùng pass xampp ko

FB4080
20-09-12, 11:38 PM
ai post lại link down đi , link chủ topic bị lỗi rồi , giải nén 29% là xong , tổng file 200mb .

Lối tương tự bác này, chủ thead giúp với. Mình dùng windows 7 64bit

Tinypoker
21-09-12, 08:42 PM
cài xampp rồi thì chạy cái MySQL-5.1.50\bin click mysqld này là gì ....vui lòng xem lại pass server có trùng pass xampp ko

xem pass ở đâu vậy a. Anh có thể hướng dẫn cho em không?

hai07dv
22-09-12, 12:20 AM
xem pass ở đâu vậy a. Anh có thể hướng dẫn cho em không?

nếu cái xampp thì là root: không có pass

vô server mà config+htdocs ...mình ko có file ..bạn xem file nào có khai báo 127.0.0.0 database thì đổi pass trong đó cho giống xampp

lyngochoa
22-09-12, 03:17 PM
-:: chắc CMD nó trêu mấy bác rồi :P.. của tui nè. mới down lúc tối..
[sao host mình không cho chế độ up ảnh trong bài viết vào lun nhỉ?]

-::mà chữa cháy cho mấy bác chạy RunMe.bat nè:
-::WinUha.. Download ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(2005.02.27).exe)
-:: nhớ là giải nén cái Nhất kiếm mới chưa chạy, chưa làm gì nó cả. chưa chạy Runme.bat lun.. chạy rồi đứt nữa chừng mà Extract ra cũng coi như hỏng :|
-:: tải về cài ra nha,next next là đc.xong.. nhập phải chuột vào file NhatKiem.uha chọn Extract, để nó burn ra.
rồi đợi nó Burn ra nhé:
-----------------------------------------
ok--- 801mb.. như Chủ thớt đăng rồi nhé.. ^^.. cài và play thôi..
nếu còn lỗi thì tại mấy bác down "không đúng lúc" á :)). có gì e úp Fshare cho.

192168123
22-09-12, 10:08 PM
Link 4share cho các bác:">

lyngochoa
22-09-12, 10:31 PM
@-).. hơi đâu mà Up.. dùng WinUHA giải nén ra.. băm như thường

minhbambi
24-09-12, 09:23 PM
Người ta ko biết vào game thế nào thì hỏi cho nó ra... dkmm có IQ cao thì thử mà mò ra lỗi đó đi con bitch:-" Cứ thích tỏ ra nguy hiễm[-(

Mình đang làm chủ server gunny nè,mình không nguy hiểm đâu nha,nói thật chơi nhất kiếm thì cứ down kiếm thế về làm private còn thích hơn

luumin
25-09-12, 07:46 AM
cài kiếm thế để đi mua cây mới hả bạn CPU lởm vọc kiếm thế chán quay vại vọc 1K hif

quancoi000
25-09-12, 08:05 AM
Mình đang làm chủ server gunny nè,mình không nguy hiểm đâu nha,nói thật chơi nhất kiếm thì cứ down kiếm thế về làm private còn thích hơn

nói chuyện chả ăn nhập gì cả, 1k là 1k, nó éo liên quan gì đến KT cả =))

hachacpro
26-09-12, 10:46 AM
Cho hỏi xí sao mình star sever hết rùi mà khi vào game 127.0.0.1 lại ko đc bác nào pro chỉ giúp vs

diseble
26-09-12, 07:48 PM
Cho hỏi xí sao mình star sever hết rùi mà khi vào game 127.0.0.1 lại ko đc bác nào pro chỉ giúp vs

bạn cài offline trên 1 pc thi hay rút dây mang ra và chay lai server xem nha.còn nếu chơi LAN or online thì có hướng dẫn rồi đó

hai07dv
26-09-12, 09:25 PM

Chạy cái .pnc lên gõ 20 chạy apache +mysql lên không bị lỗi trước nhé ..sau thử 127.0.0.1 lên thì mới chạy SV

hachacpro
26-09-12, 09:46 PM
Chạy cái .pnc lên gõ 20 chạy apache +mysql lên không bị lỗi trước nhé ..sau thử 127.0.0.1 lên thì mới chạy SV

Cái này mình cũng làm rùi đầy đủ rùi vào 127.0.0.1 thì ko có gì cả :( bạn nào temviewer giúp vs thank nhiều 

hai07dv
26-09-12, 10:09 PM
Cái này mình cũng làm rùi đầy đủ rùi vào 127.0.0.1 thì ko có gì cả :( bạn nào temviewer giúp vs thank nhiều

diseble
27-09-12, 08:01 AM
bác hai có biết làm thế nào để sử dụng được mật tịch môn phái không chỉ em cách với thấy bên sever phathien họ làm full mật tịch hết rồi em đang sai ban GL thaks bac truoc

sunbeams
29-09-12, 09:41 AM
giải nén YJJHserver.rar chồng vào thư mục NhatKiem.. rồi giải nén file NPC.rả xong Copy thư mục NPC vào NhatKiem\YJJHserver\line1\msgServer\script và NhatKiem\YJJHserver\line2\msgServer\script
Xin hỏi mình vừa down về giải nén và ko thấy file YJJHserver.rar để giải nén chồng vào?

lyngochoa
29-09-12, 04:32 PM
Xin hỏi mình vừa down về giải nén và ko thấy file YJJHserver.rar để giải nén chồng vào?
bác chạy Runme chưa;;).. chưa thì sức mấy :D

bikakavt
30-09-12, 09:35 AM
bạn chủ topic ơi cho mình hỏi cái sever này có cần cài xampp ko , và sever này có online được trên hamachi hok vậy bạn

lyngochoa
30-09-12, 12:50 PM
bạn chủ topic ơi cho mình hỏi cái sever này có cần cài xampp ko , và sever này có online được trên hamachi hok vậy bạn
Win 7 mới cài Xamp.. ^^. còn vụ Online hả? bác chơi thử SV em nhé.. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> làm chơi game thôi. đừng sỉ nhau nhé :D

Ken3D
03-10-12, 05:14 PM
các bạn cho mình hỏi chát có dấu cách đc ko ạ ?

lyngochoa
03-10-12, 06:28 PM
các bạn cho mình hỏi chát có dấu cách đc ko ạ ?
có đất nước nào chat k đc dùng "dấu cách" không? bác đừng bảo e là thái với Campuchia nha ;))

strancongtu2
08-10-12, 10:28 AM
Sao mình không cường hóa được nhỉ, thấy thông báo nhưng toàn hình thoi (lỗi font) nên chẳng biết là nó thông báo gì.

leevenusvn
09-10-12, 06:33 PM
Cho mình hỏi cái sao mình cài xong. Chạy file YJJHserver do bạn làm và chạy PnCp.exe gõ vào 20 thì báo

Apa_Start.cmd
-> ╝╠╨°╓┤╨╨? (y/N)

Chọn y >>> My_Start.cmd
The service already exists!
The current server installed: "F:\Downloads\NhatKiem Offline\Test\1K\My
0\bin\mysqld.exe" --defaults-file="F:\Downloads\NhatKiem Offline\Test\1
.1.50\my.ini" MySQL5_pn
System error 2 has occurred.

The system cannot find the file specified.

Chỉ mình cách sữa nhé !!!

lyngochoa
09-10-12, 10:01 PM
Cho mình hỏi cái sao mình cài xong. Chạy file YJJHserver do bạn làm và chạy PnCp.exe gõ vào 20 thì báo

Apa_Start.cmd
-> ╝╠╨°╓┤╨╨? (y/N)

Chọn y >>> My_Start.cmd
The service already exists!
The current server installed: "F:\Downloads\NhatKiem Offline\Test\1K\My
0\bin\mysqld.exe" --defaults-file="F:\Downloads\NhatKiem Offline\Test\1
.1.50\my.ini" MySQL5_pn
System error 2 has occurred.

The system cannot find the file specified.

Chỉ mình cách sữa nhé !!!

vào đường dẫn coi còn file đó k. Corrupt rồi

minhtuyenbg88
12-10-12, 01:11 PM
Zin oi kiểm tra lai part 4 nhe bi xoa mat roi!
8-|
dow iep được rồi ;))
2 hôm chưa chơi được j ca hy vong lần này ok
;))

redworld
15-10-12, 06:21 PM
link die roi chủ 4pic ời. fix lại dùm:(

gamestghm
16-10-12, 02:11 PM
server mình chạy ảnh của NPC, của quái đều là 1 hình giống nhau. không biết nó lỗi thế thì sửa ntn nhỉ, các bạn giúp mình với.

thuynga
20-10-12, 10:08 PM

cái nhiệm vụ gặp hổ tử , nó cứ thế này là sao nhỉ các bác , o thấy chữ nhận hay j cả :-o

gamestghm
22-10-12, 10:33 AM
bạn nào chỉ mình cách bỏ giới hạn giờ chơi với, mình chơi 3 acc 1 acc không bị còn 2 acc kia lại bị giới hạn giờ chơi.

tieudieuphong
23-10-12, 12:36 AM
có ai up lại link down không nhỉ

vipbk
03-11-12, 03:10 PM
bạn chủ topic xem lại giùm mình link 3,4 với: Archive Download Blocked

thanhchung
05-11-12, 10:41 AM
đã đưa bản này lên online thành công , cuối cùng cũng fix xong cái lỗi load 0% , bạn nào muốn đưa online pm yahoo mình chỉ cho
cuoctinhtrongmua_hp24

thanhbeo8
05-11-12, 11:45 AM
link die hết rồi ai có link up lên cho mình xin

tieudieuphong
05-11-12, 04:40 PM
đã đưa bản này lên online thành công , cuối cùng cũng fix xong cái lỗi load 0% , bạn nào muốn đưa online pm yahoo mình chỉ cho
cuoctinhtrongmua_hp24

Bạn có thể up link download lại không, các link đầu topic die hết rồi, cám ơn

thanhchung
06-11-12, 12:28 AM
link 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 6 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhbeo8
06-11-12, 06:52 AM
link bị block gì ấy có đc đâu .

hai07dv
06-11-12, 04:44 PM
link 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 6 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link bị block gì ấy có đc đâu .

Copy paste đi...vừa check xong...live hết

luumin
06-11-12, 08:58 PM
bác nào hai07dv còn dữ phần mềm CS4 không send em với à cái bản dịch tiếng trung sang tiếng việt lần trước bác dùng tên là gì nhỉ bác send lại link cho em nhé

cuocsongso2013
12-11-12, 06:54 PM
Link die hết roy mà :-t

vipbk
12-11-12, 07:34 PM
Link die hết roy mà :-t

cuocsongso2013
12-11-12, 07:40 PM
Ủa cái này sài đc hem zậy ???:P:P

vipbk
12-11-12, 07:50 PM
bên đó up lại link bên này :)
...................

cuocsongso2013
12-11-12, 08:00 PM
bên đó up lại link bên này :)
...................
Bạn có thể giúp mình làm sv Nhất kiếm đc ko, mình là tân binh nên ko bik.
Làm cho Class chơi ý mà ^^8->

vobaduy2904
23-11-12, 08:54 PM
hihi sao part4 down ko duoc ban oi block

lacloi007
24-11-12, 10:47 PM
Tình hình là bị Block hết rồi! Có ai reupload lại không? Share cho anh em với. Hix! Đag nghiền ngâm cứu game này...

global1
25-11-12, 08:36 PM
Tình hình là bị Block hết rồi! Có ai reupload lại không? Share cho anh em với. Hix! Đag nghiền ngâm cứu game này...
mình check các link vẫn bình thường mà nhỉ.

silver94
02-12-12, 07:31 PM
mình cũng vậy part 4 5 die rồi check lại dùm mình với

vipbk
02-12-12, 08:27 PM
các bạn qua topic reup by lyngochoa download ngon lành

kittyngoc_dp_
03-12-12, 01:44 PM
bạn ơi chek giùm link 4+5 nha ko dow đc

vipbk
03-12-12, 02:30 PM
bạn ơi chek giùm link 4+5 nha ko dow đc

link MF bị block rất nhiều, bạn qua đây download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhokskaill
08-12-12, 10:49 AM

giúp mình với

letienduy
13-12-12, 02:35 PM
Ban co the up lai part 2,5 dc ko ? part 2,5 bj block ruj.Thank

tony86
10-01-13, 07:40 PM
Các part mediafire bị block lại hết rồi!!! [-(

KaizLuvPy
10-01-13, 07:42 PM
Các part mediafire bị block lại hết rồi!!! [-(

tony86
11-01-13, 08:07 AM
Thông củm đi. Mình bận việc nên rời bỏ game online với forum này cả 2 năm trời rồi. Hiện đang rảnh 1 tý (nghỉ xả hơi 1 lát) nên ngồi tìm mấy cái game server offline nghịch cho đỡ buồn. Chứ giờ mà ngồi cày online thì chả có time đâu.

Mấy cái game này nó cũ thật nhưng mà mình chưa có chơi lần nào nên tò mò thôi.

s2hp91
11-01-13, 11:57 AM
global1 có thể đưa link forder cho mình ko các link trên bị block hết rồi hix

vpduy82
15-01-13, 08:51 PM
bác chủ top cho mình xin link lại với , tết rảnh rổi mò mẩm để chơi ,các link trên bị block hết rồi

nhocpk0
15-01-13, 11:12 PM
huynh ơi, em muốn mở online qua hamachi ( no-ip càng tốt) thì config những chỗ nào và mở những port nào. Mở cho mấy thằng bạn chơi cùng:)

KaizLuvPy
16-01-13, 12:01 AM
huynh ơi, em muốn mở online qua hamachi ( no-ip càng tốt) thì config những chỗ nào và mở những port nào. Mở cho mấy thằng bạn chơi cùng:)

Hướng Dẫn config IP để chơi trên Hamachi (no-ip)
bạn đã có Notepad++ rồi chứ. ok.. cài đặt đi, bắt đầu
(Đây là thuận tiện để cho bạn Edit IP lần sau nữa thôi nhé.. nếu k thích thì bạn chỉ cần tìm tới đường dẫn đó và Edit tại chổ khỏi rườm rà ^^)
---------------------------
-đưa lên onl là port 4628 với 4629 nhưng trong đấy là 4618 vs 4619 sửa lại là được
giờ tạo Shortcut các file sau:
-Account.ini [Đường dẫn YJJHserver\accountServer\Account.ini]
-Account.ini [Đường dẫn YJJHserver\RServer\Account.ini] cái này Shortcut nhớ đặt lại tên. k trùng cái trên
-dangky.php [htdocs\dangky.php]
-dangky.php [htdocs\trang-chu\dangky.php]
-dangnhap.php [htdocs\dangnhap.php]
-index.html [htdocs\index.html]
-msgserver.ini [YJJHserver\line1\msgServer\msgserver.ini]
-msgserver.ini [YJJHserver\line2\msgServer\msgserver.ini]
-serverData.php [htdocs\enter\data\upload\serverData.php]
-------------------------
ok.. riêng file MSGSERVER.INI trong LINE1 sửa như sau:

; 2002.10.23

[System]
MAPGROUP_SIZE = 2
SERVER_LISTEN_PORT = 4428
SERVER_LISTEN_NPC_PORT = 4429
MEMLOGFILE = logfileline1
[Database]
DB_IP = 127.0.0.1
DB_USER = root
DB_PW = 123456
DB_DB = wangpudb
;DB_CHARSET = chs
DB_CHARSET = utf-8
;supermandb
;wangpudb
[AccountServer]
ACCOUNT_IP = 5.208.195.226
ACCOUNT_PORT = 8643
SERVERNAME = Kenh 1
LOGINNAME = shikong
PASSWORD = shengke
; µÇ¼±í³ß´ç, 10-5000
MAXLOGINTABLESIZE=1500
; µÇ¼±í³¬Ê±ÃëÊý£¬0-86400
LOGINOVERTIMESECS=120

[StateServer]
STATE_IP = 5.208.195.226
STATE_PORT = 8866

[RelationServer]
RSERVER_IP = 5.208.195.226
RSERVER_PORT = 8886

[InternetPort]
CURRENT_PORTID = 0
PORT_SIZE = 5
MASTER_IP = 5.208.195.226
MASTER_PORT = 8653

[DumpAttack]
DB_IP =
DB_USER = test
DB_PW = test
DB_DB = Ó¢ÐÛÖ®ÃÅ

[MonitorServer]
MONITOR_IP = 5.208.195.226
MONITOR_PORT = 8900
[AdditionalConfig]
ENABLE_EQUIPCREATE=true
ENABLE_TOPLIST_REFRESH=true
ENABLE_SYN_MODIFICATION=true
ENABLE_ITEM_LIFETIME_SAVE=true
ENABLE_LOG=true
ENABLE_DATABASE_RECONNECT=true
ENCRYPT_KEY=123

k đcsửa cái 127.0.0.1 đầu tiên nha.
còn 5.208.195.226 sửa thành IP HAmachi
---
giờ Chuột phải vào lần lượt các Shortcut. chọn Edit with notepad++
nhấn Ctrl+H dòng đầu ghi 127.0.0.1
dòng sau ghi IP hamachi. chọn Replace all Open... gì gì đó.. xong sửa lại cái MSGServer. cái chổ đầu tiên lại thành 127.0.0.1 nha
====================================
cho bác 500đ ảnh hướng dẫn:

nhocpk0
16-01-13, 12:07 AM
Hướng Dẫn config IP để chơi trên Hamachi
bạn đã có Notepad++ rồi chứ. ok.. cài đặt đi, bắt đầu
(Đây là thuận tiện để cho bạn Edit IP lần sau nữa thôi nhé.. nếu k thích thì bạn chỉ cần tìm tới đường dẫn đó và Edit tại chổ khỏi rườm rà ^^)

giờ tạo Shortcut các file sau:
-Account.ini [Đường dẫn YJJHserver\accountServer\Account.ini]
-Account.ini [Đường dẫn YJJHserver\RServer\Account.ini] cái này Shortcut nhớ đặt lại tên. k trùng cái trên
-dangky.php [htdocs\dangky.php]
-dangky.php [htdocs\trang-chu\dangky.php]
-dangnhap.php [htdocs\dangnhap.php]
-index.html [htdocs\index.html]
-msgserver.ini [YJJHserver\line1\msgServer\msgserver.ini]
-msgserver.ini [YJJHserver\line2\msgServer\msgserver.ini]
-serverData.php [htdocs\enter\data\upload\serverData.php]
-------------------------
ok.. riêng file MSGSERVER.INI trong LINE1 sửa như sau:

k đcsửa cái 127.0.0.1 đầu tiên nha.
còn 5.208.195.226 sửa thành IP HAmachi
---
giờ Chuột phải vào lần lượt các Shortcut. chọn Edit with notepad++
nhấn Ctrl+H dòng đầu ghi 127.0.0.1
dòng sau ghi IP hamachi. chọn Replace all Open... gì gì đó.. xong sửa lại cái MSGServer. cái chổ đầu tiên lại thành 127.0.0.1 nha
====================================
cho bác 500đ ảnh hướng dẫn:

Thank huynh, nhưng chạy vào game thì lỗi:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg
mong huynh giúp cho

KaizLuvPy
16-01-13, 12:18 AM
Thank huynh, nhưng chạy vào game thì lỗi:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg
mong huynh giúp cho

bác chạy no-ip à.. phải sài bản 20 start 30 stop k?

nhocpk0
16-01-13, 06:43 AM
bác chạy no-ip à.. phải sài bản 20 start 30 stop k?
vâng em sài bản 1k của huynh mr.phát ý,

nhocpk0
16-01-13, 10:26 AM
up, ai biết giúp dùm với
:-s:-s:-s

KaizLuvPy
16-01-13, 03:24 PM
up, ai biết giúp dùm với
:-s:-s:-s

pm: hacker_bmt357 Mình check xem

zeltrax159
16-01-13, 11:31 PM
Ai up dùm mình link 3 + 4 đi !! mình down được các link 1 + 2 + 5 + 6 !! tks trước nha

KaizLuvPy
17-01-13, 02:30 AM
bản này cũ rồi. link cũng sec-hand. bạn tìm trong diễn đàn có vài SV khác đó. tải về

soihoangtu
22-01-13, 08:25 AM
vâng em sài bản 1k của huynh mr.phát ý,

Muốn đưa onl như thế chưa đủ đâu
còn port sv nữa

quoclk123123
22-02-13, 09:32 AM
bác nào up thành 1 link rồi up lên fshare hay 4share giùm mình đx k
thank nhiều

Jazz1611
24-02-13, 03:25 PM
hi,
bạn nào re-upload lại cho mình được k? đang cần gấp để mở server cho anh em cùng chơi. thanks.

quoclk123123
25-02-13, 09:43 AM
bác nào cho xin cái

Launcher 1k + trang index rip từ Nhatkiem.com (global1)
đi thank

soihoangtu
25-02-13, 03:45 PM
hi,
bạn nào re-upload lại cho mình được k? đang cần gấp để mở server cho anh em cùng chơi. thanks.

Mình hiện đang có 1 sv đã mở onl bạn có muốn phát triển cùng không ?

Jazz1611
25-02-13, 10:47 PM
Mình hiện đang có 1 sv đã mở onl bạn có muốn phát triển cùng không ?

OK. Bạn cho mình cái yh cho dễ nc đi. Mình cũng đang dư vài server và muốn phát triển web game!

soihoangtu
26-02-13, 03:28 PM
Ý mình là sv đã đưa lên onl, bạn có thể chơi, develop cùng mình vì mình cũng k có time làm

Check tại đây :

ken2909
05-03-13, 12:21 PM
bạn ơi. up lại cái part 2 giup mình với
cám ơn nhiều

ken2909
05-03-13, 02:08 PM
mình làm đúng như hướng dẫn, nhưng khi vào game thì ko được .báo lỗi
Object not found!

The requested URL was not found on this server. If you entered the URL manually please check your spelling and try again.

If you think this is a server error, please contact the webmaster.

Error 404

127.0.0.1
03/05/13 01:13:35
Apache/2.2.21 (Win32) mod_ssl/2.2.21 OpenSSL/1.0.0e PHP/5.3.8 mod_perl/2.0.4 Perl/v5.10.1

giúp mình với
thank you.have nice day

KaizLuvPy
05-03-13, 04:40 PM
mình làm đúng như hướng dẫn, nhưng khi vào game thì ko được .báo lỗi
Object not found!

The requested URL was not found on this server. If you entered the URL manually please check your spelling and try again.

If you think this is a server error, please contact the webmaster.

Error 404

127.0.0.1
03/05/13 01:13:35
Apache/2.2.21 (Win32) mod_ssl/2.2.21 OpenSSL/1.0.0e PHP/5.3.8 mod_perl/2.0.4 Perl/v5.10.1

giúp mình với
thank you.have nice day
nói nhìu thế này thì thà chụp 1 tấm hình :|

ken2909
06-03-13, 01:26 AM
bị lỗi như thế này bạn ơi

ken2909
06-03-13, 01:37 AM
bị lỗi như thế này đây bạn ơi

ken2909
06-03-13, 01:43 AM

lochungnet
06-03-13, 03:00 AM
link part2 ko dơn dc, reup lại dùm mình! Thanks for share

KaizLuvPy
06-03-13, 09:01 PM
link part2 ko dơn dc, reup lại dùm mình! Thanks for share

cứ nói người ta up cho.. hơi đâu Quote hết bài dài vậy.. bị cảnh cáo bây giờ :|

bạn vào trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> up tấm ảnh đó lên rồi lên đây.. bỏ link hình ảnh vào Link_ảnh nhé

ken2909
07-03-13, 01:44 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.jpg)

xem giúp mình

quoclk123123
08-03-13, 09:18 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.jpg)

xem giúp mình

sai pass root
30charrrrrr

lochungnet
08-03-13, 10:59 AM
ai up hộ part 4,5, thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

minhtuan
12-03-13, 02:46 AM
Up lại hộ mình link 2,4,5 với bạn.

ken2909
12-03-13, 02:56 AM
sai pass root
30charrrrrr

sửa như thế nào bạn huớg dẫn mình với.
thank you

hoanggiakhoa94
25-04-13, 09:04 PM
ai up lại link part 5 hộ mình với

global1
26-04-13, 09:01 PM
ai up lại link part 5 hộ mình với
Mình vừa check tất cả các link đều vẫn sống.bạn xóa cache đi rồi vào lại nhé.

hoanggiakhoa94
27-04-13, 12:20 PM
thanks
mình đã download được rồi

dracula93
27-04-13, 05:03 PM
part 5 die nka bạn!!! ko down được, đã xóa cache các kiểu

Nh0k_HamGame
27-04-13, 05:04 PM
ai cho mình xin part 5 dum`! link bị "Archive Download Blocked" rồi!

hoanggiakhoa94
27-04-13, 10:43 PM
nhớ thanks nha
link part 5 đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
à ai biết cài cho minh hỏi phải chạy những cái gì để vào game nhỉ
mình chạy YJJHserver rồi mà vào web nó toàn báo not found
ai giúp mình với

Nh0k_HamGame
27-04-13, 11:28 PM
nhớ thanks nha
link part 5 đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai giúp mình với

ông coi lại coi! link vẫn vậy mà!

dracula93
28-04-13, 06:16 AM
nhớ thanks nha
ai giúp mình với

vẫn vậy, ko khá hơn là bao....dán, xóa cache các kiểu luôn roài...nên ko thanks cho ông bạn dc ;))

hoanggiakhoa94
28-04-13, 12:07 PM
link part5 :
fshare <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MF folder : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( lập nick MF rồi copy link vào , thử lại xem )

dracula93
28-04-13, 08:19 PM
link part5 :
fshare <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MF folder : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( lập nick MF rồi copy link vào , thử lại xem )

tks bạn nhé..!!! down Fshare vậy :D:D

hoanggiakhoa94
29-04-13, 05:49 PM
网络连接错误。
如多次出错,请刷新浏览器。
mình vào chơi thấy mỗi dòng chữ này search thì biết đây là lỗi kết nối
mấy cái trong YJJHserver thì chạy bình thường ai chỉ giùm mình với

quanghiv123
01-05-13, 03:17 PM
Mình đã làm như hướng dẫn nhưng sao khi đăng nhập vào game thì load 100% rồi ngừng luôn. Cho mình hỏi đó là lỗi gì và sửa như thế nào ? Cảm ơn nhé :-c

daicagiangho
02-05-13, 08:46 AM
bạn chủ thớt xem lại hộ tớ 1 cái. Giải nén ra 1 file uha gần 500mb mà khi chạy run.bat xong chỉ có 1 folder 235mb là sao ???? Mở file .uha bằng winuha thì lỗi không giải nén được.

hupchao
09-06-13, 07:21 PM
Mình đã làm như hướng dẫn nhưng sao khi đăng nhập vào game thì load 100% rồi ngừng luôn. Cho mình hỏi đó là lỗi gì và sửa như thế nào ? Cảm ơn nhé :-c

tiện thể global1 online cho mình hỏi cách làm mới vật phẩm trong thương thành như trứng rồng,ngộ tính đan hay kinh mạch đan mình muốn làm mới mấy cái đó thì phải làm thế nào vậy bạn:D

tielee2013
19-08-13, 10:00 AM
Cài xong xuôi rồi nhưng lỗi cái là vào game 0% đứng đơ luôn đã thử các kiểu r :-ss

cybervn
22-05-14, 11:14 PM
Cho em hỏi cài xampp ngoài là như thế nào?

Hiện tại em đang chơi KT nên có xài xampp, nhưng theo chủ topic
Thì đổi với win7 phải cài xampp ngoài, ai giải thích em với