PDA

View Full Version : [KT] Skill kiếm thế

J4cksparrow
06-02-12, 05:25 PM
Bạn nào đã test all skill kiếm thế ( trừ skill 120) không bị lỗi thì share cho mình bộ skill đó đi.
Mình bị lỗi skill 110 Thúy Yên Kiếm

namphongbody
06-02-12, 06:22 PM
Lỗi skill thì còn nhiều lắm, chưa fix hết được, mình cũng bị lỗi chiêu Vô hình cổ của ngũ độc đao nè, nhưng cứ nhấn Ignore là qua được, đang tìm cách fix cái này mà chưa ra nè

J4cksparrow
06-02-12, 06:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ookurooo
06-02-12, 07:10 PM
em bị lỗi skill đoàn thị kiếm. tăng sài đc nhưng ko mở đc bảng chiêu . lúc tăng chiêu thì đứng game rồi thoát ra vào lại mở bảng skill ko đc

J4cksparrow
06-02-12, 07:22 PM
em bị lỗi skill đoàn thị kiếm. tăng sài đc nhưng ko mở đc bảng chiêu . lúc tăng chiêu thì đứng game rồi thoát ra vào lại mở bảng skill ko đc

skill gi` vậy bạn. Bạn có thể cho mình biết tên skill

judasy
06-02-12, 07:24 PM
Bạn nào đã test all skill kiếm thế ( trừ skill 120) không bị lỗi thì share cho mình bộ skill đó đi.
Mình bị lỗi skill 110 Thúy Yên Kiếm
mình không lỗi này. nhưng lý do mà bạn lại hỏi giờ này. sao bấy lâu vẫn chơi bị lỗi không hỏi?

kenobi1102
06-02-12, 07:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ookurooo
06-02-12, 07:31 PM
skill gi` vậy bạn. Bạn có thể cho mình biết tên skill
skill phái đó lun . cứ mỗi lần chơi là up max skill rồi mới đc . mà ko sao sài bản client KT dai` loan thì mở đc

SuperJO
06-02-12, 08:03 PM
mmm~ thế này
Lỗi skill tất cả là do Script các bạn add bừa vào k load được các skill nên gây lỗi thế thôi
Để tránh trường hợp lỗi Skill ngoại trừ skill 120 đã bị bug sẵn
thì nên copy ra từng skill riêng ra để tránh trường hợp lẫn lộn bug xung

J4cksparrow
06-02-12, 10:26 PM