PDA

View Full Version : [KT] Share 1 vài thứ của vutrongphong mà Jo chôm được chưa xin phép

SuperJO
05-02-12, 10:14 PM
Đầu tiên JO xin lỗi phong vì đã chôm k xin phép
Thứ 2 là 1 số thứ về sever
+ túi tân thủ chức năng ấm cúng
+ ít bug nhất chỉ 1 lỗi bug là 230
+ 2 map LA + PT đã fix
.......

Hướng dẫn sơ qua tải gamesever và gamecentet giải nén vào gamesever vs gamecenter của bạn là được
Link down gamesever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link down gamecenter : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch chưa tích hợp fix lỗi máy chủ k kết nối được mà các gamer vào game được chỉ cần chỉnh lại ở client cho đúng vs Ipwan config
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và chào tất cả các bạn mình lên đường thứ 3 nhé :))

daikimvuong1
05-02-12, 10:21 PM
Đầu tiên JO xin lỗi phong vì đã chôm k xin phép
Thứ 2 là 1 số thứ về sever
+ túi tân thủ chức năng ấm cúng
+ ít bug nhất chỉ 1 lỗi bug là 230
+ 2 map LA + PT đã fix
.......

Hướng dẫn sơ qua tải gamesever và gamecentet giải nén vào gamesever vs gamecenter của bạn là được
Link down gamesever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link down gamecenter : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch chưa tích hợp fix lỗi máy chủ k kết nối được mà các gamer vào game được chỉ cần chỉnh lại ở client cho đúng vs Ipwan config
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và chào tất cả các bạn mình lên đường thứ 3 nhé :))
cái link có vấn đề download không được bạn

SuperJO
05-02-12, 10:24 PM
Thông cảm host của ông phong khi nào ông on sẽ down được

Mr.QuangHuy
05-02-12, 10:35 PM
Đã share còn lười leech sang host khác [-O

kakakura
05-02-12, 11:04 PM
Link die rùi cậu ơi up lại đi :((:((:((:((:((

duthli
06-02-12, 06:48 AM
mình thấy bản server này giống của trantoai patch thêm vài cái có trong 4rum các bạn patch đủ thì sẽ giống thôi à=D>=D>=D>
dù gì cũng thanks share >:)
cho hỏi skill 120 fix chưa nhỉ
còn đâu cái link up lên mf đi
up no-ip làm gì ??????????????????

KillerGmenmu
06-02-12, 07:24 AM
zậy thì đừng share ăn cắp đã la lớn =D>=D>=D>

vutrongphong
06-02-12, 08:26 AM
đã chạy xampp vào dow đi sv mình mà làm thế hơi có chút ko dc né nhưng bạn bè thui cứ dow đi