PDA

View Full Version : [KT] Cách tạo file .pak?

Azkan
05-02-12, 04:43 PM
Tình hình là đang việt hóa game nhưng unpack thì được, nhưng sao mình không thể pack nó lại thành file .pak theo như hướng dẫn của các bạn được. Ai pack được file hướng dẫn mình với nhỉ :D

legend1250
05-02-12, 04:46 PM
Tình hình là đang việt hóa game nhưng unpack thì được, nhưng sao mình không thể pack nó lại thành file .pak theo như hướng dẫn của các bạn được. Ai pack được file hướng dẫn mình với nhỉ :D

Lục lọi từ box TLBB sang cho bạn :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Azkan
05-02-12, 04:51 PM
Lục lọi từ box TLBB sang cho bạn :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cám ơn bạn nhưng nó chỉ nhận file apx thôi, còn Kiếm Thế k dùng file apx bạn ạk :(

WinZip
05-02-12, 10:11 PM
Làm theo hướng dẫn ở đây là được. Mình làm rồi và pak lại ok.

Azkan
05-02-12, 10:16 PM
Làm theo hướng dẫn ở đây là được. Mình làm rồi và pak lại ok.

mình làm theo mà k đc nên mới hỏi chứ cậu :-s nếu cậu pak lại đc thì tớ nén tạm = winrar up lên đây rồi cậu pack nó lại hộ tớ nhé :D

Azkan
05-02-12, 10:59 PM
không ai làm được àk :((:((:((:((:((

duynguyenjx
05-02-12, 11:16 PM
Cậu làm sao mà edit lại cái tool packSingle chắc là được vì nếu không bỏ trong thư mục Spr thì nó không chịu pak, nếu bỏ trong Spr đối với KT lại sai đường dẫn. :(

Azkan
05-02-12, 11:26 PM
Cậu làm sao mà edit lại cái tool packSingle chắc là được vì nếu không bỏ trong thư mục Spr thì nó không chịu pak, nếu bỏ trong Spr đối với KT lại sai đường dẫn. :(

tớ mới chỉ nghịch server MU và TGHM chứ chưa nghịch server JX nên k biết gì về việc dùng packsingle trong thư mục spr, cậu có thể nói rõ hơn hoặc hướng dẫn cho tớ được không :) tớ tìm cách mod lại cái tool này xem sao :D nó là code delphi thì phải :D cám ơn cậu nhiều :D
p/s Việt hóa mà mệt thế :-s

WinZip
06-02-12, 09:09 AM
mình làm theo mà k đc nên mới hỏi chứ cậu :-s nếu cậu pak lại đc thì tớ nén tạm = winrar up lên đây rồi cậu pack nó lại hộ tớ nhé :D
bác vứt lên đây em nén lại thành file pak cho.

SaoThaiBinh72
06-02-12, 11:56 AM
Gửi chủ pic : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ví dụ : File spr của KT nằm trong mục
Abc/xyz/file.spr
Thì ta chỉ cần tạo thư mục abc, trong đó có xyz, rồi quăng spr vô thôi.Đâu nhất thiết phải bỏ file spr vô thư mục spr.
Nó chỉ pack file khi file đó ở trong 1 file khác.