PDA

View Full Version : [MU] Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao

Trang : [1] 2 3

Van_Bom
05-02-12, 11:09 AM
Nhiều bạn thích hàng cũ lên mình quyết định làm 1 topich để tổng hợp những bản cũ mà mình hay mò

Chú ý về việc dùng 3DCamera: phim Tab = on/ off Camera ( hoac la phim F9 )
phim End = tro ve nguyen dạng, muốn quay linh tinh nữa thì bóp cái con chuột giữa ấy nhé

Tất cả Server đều attach DB nhé

Laucher Built: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

//////////// Tổng hợp các main 3D được fix 100% và làm bởi Bờm //////////
1: main 99B 3D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2: main 1.02C EngLish 3D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3, Main 1.03k VTM 3D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
4, main 1.02S JPN 3D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

5, Source 3D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

//// Tổng Hợp Server Cũ được mò bởi Bờm ////
1, 99B: Maxpoint = 65535, có lệnh /post và vài lệnh hay khác, sài được trên cả Win7
xin cám ơn đến mu23.ath.cx đó là 1 mu cũ ngày xưa mà mình đã chơi, tuy server đó bi giờ đã die nhưng hi vọng 1 ngày sẽ mở lại
muserver 99b full: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client 99B full: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
update Fix BC có vài con quái ko giết được và update client full ko cần tạo laucher, cứ hex ip như mấy cái main hiện đại ấy, main đã có 3D luôn rồi và fix vài cái linh tinh các bạn tự khám phá nhé

2, S2 JPN Có Wing 3: GS 1.00.18 JPN ( Chú Ý Bản Này Đã Fix Bug Agi, Fix Chưởng Rồng và vài chưởng khác ) không có lệnh gì cả sài được trên Win7
muserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Chú ý trong server đã có patch )
Client : mediafire.com/download/3h7l7jb2v4g72ax/Asgarth+Season+3+Episode+1+luc+dau.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
( Sử dung patch ở trong server patch vào ip luôn là 192.168.1.2 )

Link Client dự phòng: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin:
bản này fix chưởng rồng như đã nói, tuy nhiên skill kiếm Run của MG thì ko hề được fix
ở GS Fix Wing3 oke 90% còn 10% là visua bug, cách khắc phục như sau, tạm thời vào game các bạn bỏ vũ khí ra rồi cầm lại thì sẽ hiện wing3 đẹp, move icarus rồi là kanturu event oke, đập ngọc oke, có full dòng hẳn hoi, life đàng hoàng....
có thể sử dụng acc: hoangdung pass: hoangdung

3, 1.0l mu ha noi: Maxpoint = 65535, có lệnh /post /add...đám cưới và linh tinh
muserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( tao laucher hoac tao shocut roi them ip nhe )
Chú ý bản này các bạn phải cho năm của máy tính về 2008 thì mới chạy được nhé, ngoài ra server có lỗi đó là skill công thành của con MG bị lỗi cái skill gác kiếm đó, các bạn cứ test đi sẽ biết

4, 0.97 Gốc Chuẩn: không có lệnh
muserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MuClient: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chú ý bản này tớ chỉ add thêm duy nhất cái trùy Gimi thôi, và fix khá nhiều lỗi trong server, ngoài ra còn fix luôn vụ hộp box Kundun nữa, sẽ up 1 bài bí kíp vụ hộp kundun ở phần guide sau, các bạn có thể sử dụng acc: Akaruz pass: hoangdung

5, 0.65 cu rich: không có lệnh
Muserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MuClient: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

6, 1.02E VTM Full SS1:
Muserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MuClient: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(Vie)_no_Sound.rar

7, 1.02h VTM Full SS2 1.00.16 Cực xịn và ngon, có thể thoải mái DEV vào:
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sử dụng file main.exe trong MUSERVER chép đè vào client để chơi game

8, Tool để tạo đồ và linh tinh cho bản MU 0.65, 0.97, 99B, 1.00L
MuEditro 2.1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú ý các bạn update file như sau: xóa hết các thứ cũ đi, download đồ mới về sài nhé

main cũ thì phải tạo shotcut thêm ip hoặc là tạo laucher nhé, nó ko như main hiện đại click thẳng là vào game đâu, chú ý chỗ này

Thắc mắc hỗ trợ linh tinh vài cái dễ dễ thì có thể gọi vào số: 0166.5166.267 vào buổi tối nhé

Domino9990
05-02-12, 11:14 AM
thanks. mong bác sớm share ss2 :D

LHB_LOVE
05-02-12, 01:17 PM
ko biết bom có fix đc cái vụ hide main thì ko sài đc 3D chưa vậy ?

caothuphutho
05-02-12, 03:29 PM
trong các member thế hệ hiện tại của clb tôi thấy bạn văn bờm là có lòng tâm huyết thật sự với MU :D. Chỉ những người tâm huyết với MU thực sự mới làm nên điều kỳ tích. MOD nên cho topic lên chú ý để khích lê động viên bạn ý, vì những thành viên tâm huyết thực sự với MU giờ không còn nhiều nữa ^^!

Alexandria
05-02-12, 03:33 PM
kông biết cái này có 65k chưa nhỉ :))

Domino9990
05-02-12, 03:35 PM
trong các member thế hiện tại của clb tôi thấy bạn văn bờm là có lòng tâm huyết thật sự với MU :D. Chỉ những người tâm huyết với MU thực sự mới làm nên điều kỳ tích. MOD nên cho topic lên chú ý để khích lê động viên bạn ý, vì những thành viên tâm huyết thực sự với MU giờ không còn nhiều nữa ^^!

chính xác. giờ toàn config xog đi sell. không mấy ai share free hàng ngon như Văn Bơm. Vote cho toppic lên Chú Ý:

godhoang
05-02-12, 03:47 PM
chính xác. giờ toàn config xog đi sell. không mấy ai share free hàng ngon như Văn Bơm. Vote cho toppic lên Chú Ý:
ừh, chắc chắn là không "bán" nha các bác =))

godhoang
05-02-12, 03:51 PM
tình hình là sẽ treo bài của VB, mai này VB có ý định thay đổi hay post gì mới, cứ post tại topic này để được treo dài dài :>

Alexandria
05-02-12, 04:18 PM
à cho mình cái buil Laucher đi văn bờm h kiếm trên mạng lười quá có web càng tốt :))

mrvu058
05-02-12, 04:30 PM
sa0 mình giải nén ra k có file nào ở trong hết gị :| .. phần server ý :D

sontran901
05-02-12, 04:33 PM
Nhiều bạn thích hàng cũ lên mình quyết định làm 1 topich để tổng hợp những bản cũ mà mình hay mò, tạm thời mình đưa bản 99B ra trước vì máy tính đang hỏng, sắp tới sẽ có bản 0.65 và 0.97 và 1.0L của mu hà nội và các bản S2 ngon...v..v..

phim End = tro ve nguyen dạng, muốn quay linh tinh nữa thì bóp cái con chuột giữa ấy nhé

1: main 99B 3D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2: main 1.02C EngLish 3D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3, Main 1.03k VTM 3D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

1, 99B: xin cám ơn đến mu23.ath.cx đó là 1 mu cũ ngày xưa mà mình đã chơi, tuy server đó bi giờ đã die nhưng hi vọng 1 ngày sẽ mở lại
muserver 99b full: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client 99B full: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Main 3DCamera 99B: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2, 0.65: sẽ đưa link sau

hy vọng admin có thể đưa dùm topich của mình lên phần chú ý được không, mình rất tâm huyết vụ này đó

Cái này hay + hữu ích nek!
Thank chủ Topic :D

Domino9990
05-02-12, 04:35 PM

giải nén từng cái đi bác kaka:D

Alexandria
05-02-12, 04:38 PM
à sv file ẩn nha :)) nói chung vãi luyện :)) chơi ofline vui thôi test rùi xí là chán sv này lấu của bọn tàu khựa nói chung sv này ko co gì hot phải đưa len top :))

mrvu058
05-02-12, 04:41 PM
tưởng download hư file gì ... té ra ổng ẩn file :))

mrvu058
05-02-12, 04:48 PM
ss1 việt hóa có dấu đc k nhỉ..................

Van_Bom
05-02-12, 10:12 PM
xin cám ơn các bạn đã ủm hộ, gửi bạn LHB cái vụ mà hide main thì file dll nó không hoạt động ấy, tớ sẽ cố gắng khắc phục khi tớ giỏi C++ hơn 1 chút nữa, tớ nói up file là sẽ up chỉ có điều tớ làm hơi chậm chạp từ trước đến nay vẫn thế,.

còn việc file bị ẩn đó là vì có trẻ con dùng máy tính tớ sợ tụi trẻ xóa mất lần sau tớ sẽ Fix lại sau.

Gửi bạn alexandria cái server 99B này tớ chắp ghép từ nhiều nơi đó, có cái GS của bọn mygsfun ( bọn này tớ ko biết là ai hết chỉ biết là nghe danh đã nâu ) còn cái laucher built ấy lần sau tớ sẽ up luôn cho bạn
còn server này có hình như tớ bỏ cái 65k đi rồi thì phải, lần sau tớ sẽ fix lại, à quên các bạn test server sẽ thấy lỗi là có 1 số con quái ở trong blool caster các bạn sẽ không giết được nó, lần sau tớ sẽ fix luôn 1 thể và sẽ up thêm 1 server mới nữa..
1 lần nữa xin cám ơn tất cả

đã update thêm main 1.02s JPN 3D nó là main S3 E1 dùng cho server S2 hoặc S3 JPN nhé

Domino9990
05-02-12, 11:26 PM
xin cám ơn các bạn đã ủm hộ, gửi bạn LHB cái vụ mà hide main thì file dll nó không hoạt động ấy, tớ sẽ cố gắng khắc phục khi tớ giỏi C++ hơn 1 chút nữa, tớ nói up file là sẽ up chỉ có điều tớ làm hơi chậm chạp từ trước đến nay vẫn thế,.

còn việc file bị ẩn đó là vì có trẻ con dùng máy tính tớ sợ tụi trẻ xóa mất lần sau tớ sẽ Fix lại sau.

Gửi bạn alexandria cái server 99B này tớ chắp ghép từ nhiều nơi đó, có cái GS của bọn mygsfun ( bọn này tớ ko biết là ai hết chỉ biết là nghe danh đã nâu ) còn cái laucher built ấy lần sau tớ sẽ up luôn cho bạn
còn server này có hình như tớ bỏ cái 65k đi rồi thì phải, lần sau tớ sẽ fix lại, à quên các bạn test server sẽ thấy lỗi là có 1 số con quái ở trong blool caster các bạn sẽ không giết được nó, lần sau tớ sẽ fix luôn 1 thể và sẽ up thêm 1 server mới nữa..
1 lần nữa xin cám ơn tất cả

đã update thêm main 1.02s JPN 3D nó là main S3 E1 dùng cho server S2 hoặc S3 JPN nhé

Bác Up SS2 Lên cho tớ Test với tự nhiên thích ss2 :D

knight06
05-02-12, 11:34 PM
thanks bác VB, cố gắng crack xong muguard ss2 sớm cùng với sv ss2 của bác VB cho nó trọn niềm vui :D

Hào Hoa Công Tử
05-02-12, 11:37 PM
Tks for sharing
thấy Van_Bom lãng phí tks quá
ai cũng tks hết :)

Van_Bom
07-02-12, 09:01 PM
đã update 1 bản S2 JPN, chú ý là bản đó các bạn có thể sử dụng main 1.02s 3D tớ save ở trên cũng được, bản này GS gốc nên tớ chưa làm lệnh /post và /add cho nó, sẽ làm sau khi học giỏi C++ hơn 1 tí nữa..

Domino9990
08-02-12, 10:07 AM
đã update 1 bản S2 JPN, chú ý là bản đó các bạn có thể sử dụng main 1.02s 3D tớ save ở trên cũng được, bản này GS gốc nên tớ chưa làm lệnh /post và /add cho nó, sẽ làm sau khi học giỏi C++ hơn 1 tí nữa..

ọc 2 cái lệnh quan trọng mà lại thíu :-&

Van_Bom
09-02-12, 04:00 PM
laucher built của bạn Alexandre đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn mấy bản S2 có lệnh thì tớ phải sửa được máy tính đã, các bạn cứ yên tâm nhất định sẽ up mà

sonhap
11-02-12, 04:13 PM
Thanks trước nhé,mình chỉ thích xài hàng cổ
Bờm ;))

Domino9990
11-02-12, 04:26 PM
Thanks trước nhé,mình chỉ thích xài hàng cổ
Bờm ;))

hehe đợi 1 tháng nữa mới có hàng bác ơi...........

tranhoang91
11-02-12, 04:51 PM
Bác nào cho em xin cái hướng dẫn với
Em setup bản 99b mà mãi vẫn chưa ra
Tiện thể sao em hex IP main ko được nhỉ

Van_Bom
11-02-12, 05:35 PM
bản 99B bạn phải attack DB mà, nó không phải là restore DB đâu, ngoài ra main cũ này phải dùng laucher mới vào được game, còn về việc hex ip cho main cũ này thì tớ đã làm rồi và hoạt động cũng OK như các main hiện đại khác, tuy nhiên nó hơi rắc rối và phải fix 1 số chỗ, tốt nhất là bạn cứ sài cái laucher theo hướng dẫn của tớ ấy, còn những cái khác các bạn phải tự khám phá chứ

tranhoang91
11-02-12, 05:42 PM
bản 99B bạn phải attack DB mà, nó không phải là restore DB đâu, ngoài ra main cũ này phải dùng laucher mới vào được game, còn về việc hex ip cho main cũ này thì tớ đã làm rồi và hoạt động cũng OK như các main hiện đại khác, tuy nhiên nó hơi rắc rối và phải fix 1 số chỗ, tốt nhất là bạn cứ sài cái laucher theo hướng dẫn của tớ ấy, còn những cái khác các bạn phải tự khám phá chứ
Mình thay tất cả IP của server từ 192.168.1.2 thành 192.168.0.10
Nhưng chả biết sửa trong client chỗ nào
Đã setup xong server, giờ còn cái client thôi

Van_Bom
11-02-12, 05:45 PM
ơ hay, tớ nói từ đầu là ip luôn là 192.169.1.2 cơ mà, nếu bạn setup server của bạn thành ip khác rồi thì bạn phải dùng cái laucher built đó, tạo 1 cái laucher mới với ip là 192.168.0.10 rồi vào bằng cái đó, tớ có up cái laucher built mà, bạn cứ download về rồi nghịch là ra ngay thôi, cái đó dễ dùng lắm

Alexandria
11-02-12, 05:50 PM
sv test rùi nghich xí là chán chưa có gì mới ^^

Van_Bom
11-02-12, 05:54 PM
bờm chỉ cho 1 cái mới nè Alexandia cởi chuồng ơi:
1: bạn đi bood rồi oánh thử xem có những chỗ nào mà quái ko giết được ( ngày xưa mu hà nội 1.0 cũng bị lỗi này )
2: tăng pont cho con MG với các thông số như sau: str 32k, agi 32k, vit 4k, ene 32k rồi cho nó Gồng máu 1 phát xem nào, rồi sau đó đi giết quái vật sẽ biết ngay

he he

tranhoang91
11-02-12, 06:24 PM
Đã cài xong server, IP 192.168.1.2
Nhưng bật cái gameserver (Shotcut 08) trong folder linhk nó báo lỗi thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120211175940.png <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120211175940.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120211175940.png <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120211175940.png <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120211175940.png) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120211175940.png
Vào game thì báo thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120211182144.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120211182144.png)
Help em với

Van_Bom
11-02-12, 06:27 PM
đã xem và nguyên nhân là do sài win 64 bit, cách tạo ODBC của nó khác với 32 bit, đâm ra chạy file ODBC.reg ko có tác dụng, các bạn lên sài win xp 32 bit để test server

tranhoang91
11-02-12, 09:21 PM
Đã setup thành công server trên win xp 32bit
Nhưng login vào client ko được
Vào nó hiện server, kick vào đăng nhập thì nó bắt Doi chut nhé rồi nó load mãi chả thấy vào gì cả, có ai biết lỗi gì ko?

Van_Bom
11-02-12, 09:24 PM
cái này có lẽ là do bạn config sai ip rồi, xem kĩ lại vụ ip đi, mà máy của bạn có vẻ là máy khủng lắm thì phải, chia ra bao nhiêu là máy rồi là cài hoa hết cả mắt mũi, nói thật tớ nhìn vào chả biết gì nữa...đúng là hiện đại thì hại điện

tranhoang91
11-02-12, 10:00 PM
Đã fix được lỗi setup trên win7 64bit
Mình đã cài thành công trên win7 64bit
Các bạn chỉ cẩn chạy file ODBC này là oki
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lần đầu setup MU thành công, mừng quá :))
Thanks cho em cái nào

Van_Bom
11-02-12, 10:07 PM
he he tớ biết ngay là do vụ ODBC, chỉ tiếc là tớ quên cách tạo ODBC trên 64 bit, chúc mừng bạn nhé, chúc chơi vui vẻ

xom1b
12-02-12, 07:58 AM
bờm nên update 1 cái ODBC 64bit cho các bạn
cách làm thì đơn giản thôi
chép thêm 1 cái file reg đấy ra, muốn thành cho ver 64 bit thì mở nó lên = notepad hay gì notepad++ cũng đc

bấm Ctrl + H
Dòng fiind thì điền : HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\ODBC\ODBC.INI

dòn replace thì điền: HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Wow6432Node\ODBC\ODBC. INI
thử xem đã có ODBC 64 bit chưa nào \:D/

Van_Bom
12-02-12, 08:05 AM
cám ơn bạn, dạo này tớ cũng hơi bận với lại máy tính bị hỏng, tớ sẽ cố gắng

tranhoang91
12-02-12, 10:50 AM
Mong bác fix sớm cái vụ blood, em đợi bác fix xong em đưa nó lên Online

Van_Bom
12-02-12, 08:57 PM
he he, fix cái đó thì bạn cứ yên tâm, mà bạn test xem có đúng lời tớ nói ko nào

tranhoang91
12-02-12, 09:43 PM
he he, fix cái đó thì bạn cứ yên tâm, mà bạn test xem có đúng lời tớ nói ko nào
Đã test, blood và devil oki
Blood thì 1 số con đánh no ko chết
Devil thì đến phút cuối tìm mãi chả ra con boss vàng (nhớ ngày xưa MU tân định phút cuối nó ra con boss vàng)
Tiện thể hỏi luôn làm thế nào để xóa cái bản đồ Tan cung the gioi đó vậy

ntquang.info
12-02-12, 11:40 PM
Không hook cho main khác được hả Bờm :-/

Van_Bom
13-02-12, 02:37 PM
Đã test, blood và devil oki
Blood thì 1 số con đánh no ko chết
Devil thì đến phút cuối tìm mãi chả ra con boss vàng (nhớ ngày xưa MU tân định phút cuối nó ra con boss vàng)
Tiện thể hỏi luôn làm thế nào để xóa cái bản đồ Tan cung the gioi đó vậy

Đơn giản là bạn mở cái file movereq.bmd trong client ra và xóa đi là được mà

Van_Bom
13-02-12, 02:38 PM
Không hook cho main khác được hả Bờm :-/

cái file dll có chức năng 3DCamera thì phải dùng riêng cho từng main mà, mỗi cái khác nhau bạn à, nhưng tớ cũng làm ầm ầm hết rồi, có hàng tá main 3D rồi

ntquang.info
13-02-12, 03:11 PM
cái file dll có chức năng 3DCamera thì phải dùng riêng cho từng main mà, mỗi cái khác nhau bạn à, nhưng tớ cũng làm ầm ầm hết rồi, có hàng tá main 3D rồi

Sao cậu không cho riêng file dll để người ta hook cho riêng main của mình b-) (Chắc cái này khó) :D

Van_Bom
13-02-12, 04:43 PM
ơ hay tớ có up riêng source 3D rồi mà, bạn tìm lại mấy trang cũ mà đọc, vấn đề là bạn phải tìm được offset 3D của cái main mà bạn thích, rồi dùng visua C++ 2008 complie ra file dll rồi hook vào thôi..

tranhoang91
13-02-12, 08:13 PM
server 99b lỗi ko thể mở shop trong game
mở shop nhập giá vào bấm OK 1 phát là nó dis game lun
Bác Bờm fix luôn cái này giúp với
thanks

Van_Bom
13-02-12, 09:01 PM
server 99b lỗi ko thể mở shop trong game
mở shop nhập giá vào bấm OK 1 phát là nó dis game lun
Bác Bờm fix luôn cái này giúp với
thanks

bản này ngoài lỗi shop ra thì còn bị lỗi đó là khi quyết đấu và thực hiện chức năng mu mail thì cũng dis luôn, cái này muốn fix thì phải code riêng 1 file dll nữa, e rằng khả năng tớ hiện giờ chưa đủ khả năng, tớ ko làm được, nhưng khi giỏi hơn tớ sẽ fix nó

godhoang
24-02-12, 03:05 PM
VB ơi
cái 3D này có gì đặc biệt :D

Van_Bom
24-02-12, 05:31 PM
3D đặc biệt ở chỗ là bạn cứ dùng thử sẽ biết, quay nhiệt tình vào mới để ý thấy được, nói ra sự đặc biệt thì dài dòng lắm, vì đó là công sức hơn 1 tháng của tớ nghiên kíu đó

DNTmaster
25-02-12, 10:07 AM
Tình hình là sau khi tải bản 0.99 về chơi xã stress thì cứ vào đánh dc 5 phút mất kết nối 1 lần...Ai biết nguyên nhân không ? :-?

Van_Bom
25-02-12, 05:31 PM
bạn chơi offline 1 mình hay là bạn mở online vậy, với lại máy bạn cài hệ điều hành gì thế, hoặc là bản này tớ bỏ chức năng 65k đi rồi mà bạn lại tăng chỉ số lên 65k thì sẽ bị diss, bạn nói rõ cụ thể xem nào, hầu hết các bạn khác test bản này đều rất oke và ngon, à quên có thể máy bạn có virut thì sao

DNTmaster
25-02-12, 05:33 PM
bạn chơi offline 1 mình hay là bạn mở online vậy, với lại máy bạn cài hệ điều hành gì thế, hoặc là bản này tớ bỏ chức năng 65k đi rồi mà bạn lại tăng chỉ số lên 65k thì sẽ bị diss, bạn nói rõ cụ thể xem nào, hầu hết các bạn khác test bản này đều rất oke và ngon, à quên có thể máy bạn có virut thì sao

Chơi off 1 mình à
Xài Win XP
Chip E5200 Ram 1G

Vào chơi đánh quái cỡ 1-2 phút là disconnect from Server =))
Không bik tại sao =.=!

Van_Bom
25-02-12, 05:38 PM
đang check, có lẽ do db hoặc virut

duydinh01
25-02-12, 10:35 PM
hay quá.
down thôi............

geminionl
05-03-12, 12:23 PM
lót dép
hóng bản 0.65 và 0.97 :X

Van_Bom
05-03-12, 03:03 PM
bạn không đọc kỹ tớ nói à, tớ sẽ up sau khi sửa được máy tính, yên tâm đi, tớ nói up là sẽ up, không có chuyện hỏng đâu

Domino9990
05-03-12, 03:57 PM
bạn không đọc kỹ tớ nói à, tớ sẽ up sau khi sửa được máy tính, yên tâm đi, tớ nói up là sẽ up, không có chuyện hỏng đâu
sữa sắp xong chưa.......... lâu vãi............

0241618026
06-03-12, 10:29 PM
:D ôi tks bác. e chờ cái ngày này lâu lắm rồi. mấy bản này e kiếm cái đc có sv ko có clien cái thì có clien nhưng thiếu sv. cái thì quá cũ ko biết config ra sao. chờ cái bản ss2 quá. :))

Van_Bom
07-03-12, 10:02 PM
bạn yên tâm đi, có lẽ 2 tuần nữa là mình có máy tính, hàng cũ thì tớ có nhiều và đương nhiên là tớ làm rất chuẩn, cứ download về chơi oke, fix được lỗi nào tớ sẽ fix, sẽ sớm quay lại

bistro007_hp
07-03-12, 10:12 PM
tks bác .
bác rất tâm huết với mu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Domino9990
15-03-12, 04:15 PM
UP hàng mới chưa nhỉ VanBom.............

Van_Bom
15-03-12, 05:46 PM
đã up hàng mới, các bạn download về test đi nhé, nếu có lỗi hoặc file tớ up nó bị làm sao thì nói ngay nhé, có gì tớ sẽ fix
he he sắp tới tớ sẽ up S2 kor vì việt nam ta thích hàng kor mà, tớ chuẩn bị hết rồi, hàng kor này ngon lắm và có thể sẽ up cả S2 VTM nữa

Thiên Thanh Hi
16-03-12, 10:03 PM
Thank nhiều nhé :x

sunhide
17-03-12, 08:39 AM
Thank nhiều nhé :x

ơ không lẽ là thiên thanh hi bên GameThuVn

0902044440
18-03-12, 01:30 PM
Đang thử bản 99B mà sao chữ hem thấy gì & lỗi disconet khi mở cửa hàng

Van_Bom
18-03-12, 07:45 PM
Đang thử bản 99B mà sao chữ hem thấy gì & lỗi disconet khi mở cửa hàng

" chữ hem thấy gì " là sao hả bạn tớ không hiểu, còn vụ mở cửa hàng bị dis thì đúng rồi và lỗi quyết đấu cũng bị dis nữa vì GS nó là 0.97 mà nó chưa hỗ trợ cái đó, khi nào giỏi C++ tớ sẽ update cái đó

geminionl
22-03-12, 10:14 PM
vẫn chờ đợi 0.65 của bác Bom :X

Van_Bom
24-03-12, 06:41 PM
bạn cứ yên tâm, sẽ có hàng, hiện tại máy tớ gặp hiện tượng lạ nên tớ chưa dám manh động gì cả, khi nào ổn định máy tính tớ sẽ up

geminionl
29-03-12, 11:59 AM
( tao laucher hoac tao shocut roi them ip nhe )
chỗ này mình không hiểu lắm
Bờm hay các bô lão giải thích dùm đc không :-?

sunhide
29-03-12, 12:02 PM
( tao laucher hoac tao shocut roi them ip nhe )
chỗ này mình không hiểu lắm
Bờm hay các bô lão giải thích dùm đc không :-?

cái này không nhầm thì làm kiểu như thêm ip ở chocut ở gameserver bt ta áp dụng làm theo ở main.

geminionl
29-03-12, 12:22 PM
như kiểu hex ip ở main đấy hả bác sun

Van_Bom
29-03-12, 03:08 PM
client full 99b, bạn download về rồi ko phải patch cái gì vào nữa, tớ update lại rồi mà, và đặc biệt là main 99B tớ đã fix rồi các bạn cứ hex ip như các loại main hiện đại khác, còn riêng main 1.0L thì tớ có nói rõ rồi mà tạo laucher cho nó hoặc là tạo shocut rồi thêm connect /u192.168.1.2 /p44405

vào, cái đó là cơ bản từ thời 0.97 mà, bó tay

socola1234
29-03-12, 09:17 PM
Anh Bờm cho em xin cái lancher mà thêm ip ở MuServer 1.0l ( hà nội ) ấy nha

Van_Bom
29-03-12, 09:45 PM
bạn tạo shocut ra ngoài màn hình rồi thêm cái dòng tớ ghi trên kia kìa là vào game oke, laucher thì hôm ny ko mang, có lẽ sẽ update sau, tạm thời bạn cứ sài vậy chơi cũng oke rồi

geminionl
29-03-12, 09:51 PM
nhiều lúc nghĩ cũng loằng ngoằng thành ra hex này hex nọ, k nghĩ ra =.=
úp cho Bờm có tinh thần úp hàng mới :X

sunhide
29-03-12, 09:51 PM
bạn tạo shocut ra ngoài màn hình rồi thêm cái dòng tớ ghi trên kia kìa là vào game oke, laucher thì hôm ny ko mang, có lẽ sẽ update sau, tạm thời bạn cứ sài vậy chơi cũng oke rồi

Cậu có bản nào move ôk , CTC không ? chỉ cần 2 điều kiện đấy thôi thanks cậu nhiều có thì share mình với nhé.

Van_Bom
29-03-12, 10:12 PM
có 1 bản 99B có công thành chiến, nhưng tớ đang đi liên lạc với admin mu23 để xin lại, nếu xin được thì sẽ up lên, còn bản 99B hiện tại thì move oke mà, bản 1.0L tớ up kia các bạn chỉ cần chỉnh lại file movereq.bmd cho khớp với server là oke, bản đó cũng có CTC đó

Bean_JX
29-03-12, 10:28 PM
thx bác nhé :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

sunhide
29-03-12, 10:43 PM
có 1 bản 99B có công thành chiến, nhưng tớ đang đi liên lạc với admin mu23 để xin lại, nếu xin được thì sẽ up lên, còn bản 99B hiện tại thì move oke mà, bản 1.0L tớ up kia các bạn chỉ cần chỉnh lại file movereq.bmd cho khớp với server là oke, bản đó cũng có CTC đó

Để tớ test hàng của cậu xem :D..........

socola1234
30-03-12, 06:01 AM
anh bờm em muốn up lên onl thì em config thế nào anh chỉ em được k anh + anh cho em cái mu market của bạn ss1 1.0l ( hà nội ) lun nha

Van_Bom
30-03-12, 02:54 PM
anh bờm em muốn up lên onl thì em config thế nào anh chỉ em được k anh + anh cho em cái mu market của bạn ss1 1.0l ( hà nội ) lun nha

tớ không hỗ trợ cài online và web bạn à, còn về bản 1.0L thì bạn dùng cái muedit 2.1 của cái 99B đó mà sài cũng OK, add đồ rồi tăng điểm cho nhân vật oke hết

socola1234
30-03-12, 07:11 PM
àk em chỉ nhờ anh chỉ em cách config thế nào dể lên onl thôi :D tại cái này khác ss6 nhìu quá

Van_Bom
30-03-12, 09:19 PM
tớ có xem qua rồi, config online chả có gì khác, với lại có đầy guide trong clb hướng dẫn cho online, đặc biệt là với bản 1.02h, lại còn có cả video nữa, sao bạn ko chịu tìm mà đọc bài, lười thế, tớ nói ko hỗ trợ cài online với lại web, hix hix có đến cả gần 50 người cứ đòi tớ hỗ trợ mấy cái đó, bó tay

sunhide
30-03-12, 09:28 PM
tớ có xem qua rồi, config online chả có gì khác, với lại có đầy guide trong clb hướng dẫn cho online, đặc biệt là với bản 1.02h, lại còn có cả video nữa, sao bạn ko chịu tìm mà đọc bài, lười thế, tớ nói ko hỗ trợ cài online với lại web, hix hix có đến cả gần 50 người cứ đòi tớ hỗ trợ mấy cái đó, bó tay

cậu fix nốt cái 1.02JNP hộ mình cái hjx hjx đang tính làm 1 cái mu free cho gamezone lấy nguyên bản của cậu về :D...

Van_Bom
30-03-12, 09:37 PM
bản S2 JPN đó, tớ có biết Fix rất nhiều thứ về nó, hiện tại là full nhưng mà tớ chưa biết làm command và opition cho nó cho lên chưa up, định khi nào làm được lệnh /post và /add cho nó nữa thì up 1 thể, có lẽ khoảng 2 năm nữa thì xong

sunhide
30-03-12, 09:57 PM
bản S2 JPN đó, tớ có biết Fix rất nhiều thứ về nó, hiện tại là full nhưng mà tớ chưa biết làm command và opition cho nó cho lên chưa up, định khi nào làm được lệnh /post và /add cho nó nữa thì up 1 thể, có lẽ khoảng 2 năm nữa thì xong

sặc............................................. .....

socola1234
31-03-12, 07:22 AM

Van_Bom
31-03-12, 03:05 PM
à bản 1.0L hả, nếu add point mà lớn quá nó đòi thay đổi nhân vật là vi cái file .dll nó code như vậy rồi, muốn fix lại thì phải có source của file dll đó hoặc là hexedit lại, dạo này lười quá lên ko fix cái đó, còn vụ client 1.0L thì đó là client 1.0l mới nhất của mu hà nội đó, thời đó mu hà nội up thêm cái skin ấy mà, bi giờ bạn muốn nó như cũ thì chép đè cái folder item của 99B sang 1.0L là có đồ như cũ

socola1234
31-03-12, 07:32 PM
ai có web mu ss1 không send cho em 1 cái đi ak

Van_Bom
01-04-12, 09:55 PM
đã update thêm tool Laucher Built

d4n37
06-04-12, 04:55 PM

hay uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppp

Van_Bom
06-04-12, 05:04 PM
bạn downloa bị lỗi, đừng dùng idman, download bo bình thường thôi, các bạn khác vẫn sài oke mà

Domino9990
10-04-12, 11:09 AM
1.0l mu ha noi

Run main ko ra Server ko có dấu hiệu CS dến ConnectServer....còn main nào khác ko bác.....

Van_Bom
10-04-12, 11:11 AM
bạn quay video up lên đây và nói rõ chi tiết tớ sẽ chỉ cho bạn, có lẽ bạn đã config sai và ko chịu nghe lời chỉ dẫn, tớ thấy hầu hết là như vậy vì mọi người khác cài vẫn oke

Mr.Hau
10-04-12, 11:23 AM
hàng cổ nhưng mà là hàng tốt,thanks động viên

Domino9990
10-04-12, 11:27 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

nuker
10-04-12, 11:47 AM
cái mu 1.0l hà nội này có lỗi nhiều không văn bờm :( định đem về làm online thữ :P mà sao không thấy chỗ chĩnh item rớt hay này kia nhỉ :(

nuker
10-04-12, 02:58 PM
chạy sv văn bờm bị thế này văn bờm xem giúp mình sữa lại GS như nào mới đúng :( [-O<

phusang
10-04-12, 06:32 PM
Bờm ơi, bạn có main 0.99b full đã loại bỏ check file corrupted ko? mình tính việt hóa các file trong đó nhưng main nó cứ báo file corrupted! ??? mong bờm pm sớm nhé! b-(

Van_Bom
10-04-12, 06:48 PM
gửi bạn nuke bạn phải cho năm của máy tính về năm 2008 thì mới được

gửi bạn phusang riêng main 0.99B này tớ đã fix hết rồi cái việc bạn ko edit được đó là do bạn dùng sai tool cho nên là main nó ko nhận có gì hôm khác tớ sẽ up tool lên cho

gửi bạn domino nhìn ảnh thấy lù lù cái bạn config sai ip sao lại có chỗ ip để là 127.0.0.1 thế kia, config lại hết ip 192.168.1.2 đi

phusang
10-04-12, 06:55 PM

gửi bạn phusang riêng main 0.99B này tớ đã fix hết rồi cái việc bạn ko edit được đó là do bạn dùng sai tool cho nên là main nó ko nhận có gì hôm khác tớ sẽ up tool lên cho

gửi bạn domino nhìn ảnh thấy lù lù cái bạn config sai ip sao lại có chỗ ip để là 127.0.0.1 thế kia, config lại hết ip 192.168.1.2 đi

Sẵn tiện bờm có main fix bug agi cua 0.99b ko? mình đang tính lm2 lai hết cho ngon, việt hóa hết luôn cho ngon ^^

Domino9990
10-04-12, 06:58 PM

vâng, tớ để 192.168.1.2 chạy ko dc nên tớ mới chuyển qua 127.0.0.1 đó Bom ơi... Thường là bật CS.exe thì vào game phải có Server chứ đằng này ko có dấu hiệu kết nối

Van_Bom
10-04-12, 06:59 PM
bạn domino liên hệ ngay yahoo vodanhkhongaibietden để được hỗ trợ qua temawie

gửi bạn phusang về vụ fix bug agi tớ vẫn đang học hỏi, khi nào có tớ sẽ update, hiện tại bản 0.97 đã ngon 90%, sẽ sớm hoàn thiện để up cho anh em, mong các bạn đợi 1 thời gian nữa

bistro007_hp
10-04-12, 07:01 PM

gửi bạn phusang về vụ fix bug agi tớ vẫn đang học hỏi, khi nào có tớ sẽ update, hiện tại bản 0.97 đã ngon 90%, sẽ sớm hoàn thiện để up cho anh em, mong các bạn đợi 1 thời gian nữa
mình thì mình k cài :( nhưng mà thấy bạn nhiệt tình quá.
ko click tks thì hơi phí.
Bạn mình rất ngưỡng mộ :-bd

phusang
10-04-12, 07:11 PM

Minh can viet hoa lai het, ^^, bờm cho mình cái tool viet hóa nhé! dang ghiền 0.99b, tính lám 1 bản giống hồi xưa hay chơi wan net! ^^

Van_Bom
10-04-12, 07:22 PM
đã hỗ trợ xong cho bạn domino, chạy oke, tất cả chỉ tại bạn ấy ko chịu nghe lời đến việc config ip tĩnh với cài crad mạng ảo cũng ko làm và nên ko được,

1 lần nữa tớ nhắc nhở các bạn nhớ đọc kĩ hướng dẫn nhé

Domino9990
10-04-12, 07:25 PM
đã hỗ trợ xong cho bạn domino, chạy oke, tất cả chỉ tại bạn ấy ko chịu nghe lời đến việc config ip tĩnh với cài crad mạng ảo cũng ko làm và nên ko được,

1 lần nữa tớ nhắc nhở các bạn nhớ đọc kĩ hướng dẫn nhé

Thanks nhé/ Tại thường thì chơi ss6.1 điền ip 192.168.1.2 là ok.. thôi. cái này bắt phải tạo mạng ảo nữa. :D.....

Van_Bom
10-04-12, 07:30 PM
Thanks nhé/ Tại thường thì chơi ss6.1 điền ip 192.168.1.2 là ok.. thôi. cái này bắt phải tạo mạng ảo nữa. :D.....

tức là máy của bạn ip sắn là 192.168.1.2 rồi nhưng mà bạn ko config ip tĩnh cho nó, ở trong network lại để auto cho nên nó ko nhận, cài mạng ảo là rành cho người ko có internet, vì ko có internet thì ip luôn là 127.0.0.1 rồi, thôi bey anh em, tớ về ăn cơm, bey bey

hellomoto1508
10-04-12, 07:50 PM
bác VANBOM ơi bác có bản server 97 của MUHN ngày xưa ko
có thì share cho ae với được ko bác
Nhớ hồi xưa học cấp II toàn đi học sớm để ra quán net ngồi chơi:-ss
bữa nào máu lắm thì nghỉ cả buổi học để chơi:P

Van_Bom
10-04-12, 08:51 PM
bản của tớ còn khủng hơn cả 0.97 của hà nội ngày xưa, yên tâm đi, hàng cũ tớ làm ngon lắm, sắp xong rồi khi nào xong sẽ up bản 0.97, còn 1 bản 0.65 nữa vẫn đang sửa lỗi, anh em cứ yên tâm

hellomoto1508
11-04-12, 01:09 PM
bản của tớ còn khủng hơn cả 0.97 của hà nội ngày xưa, yên tâm đi, hàng cũ tớ làm ngon lắm, sắp xong rồi khi nào xong sẽ up bản 0.97, còn 1 bản 0.65 nữa vẫn đang sửa lỗi, anh em cứ yên tâm

thanks và chờ đợi...........................................: )

havankien
14-04-12, 09:35 PM
hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh hhhhhhhhhhhhh

hellomoto1508
19-04-12, 06:41 PM
bạn VAN BOM ơi
cái server 99b của bạn clien đã fix IP + seri chưa
mình thấy IP thì đúng với server rồi đấy nhưng vào thì ngắt kết nối máy chủ
chạy server thì ok hết rồi

Van_Bom
20-04-12, 02:13 AM
tớ fix hết rồi, có thể bạn chưa cài card mạng ảo, hoặc là máy của bạn đang để ip auto, bạn lên xem xét lại đi, hoặc là liên hệ bạn domino ấy, bạn ấy cũng bị như thế và tớ fix cho 1 lần rồi

tuyentc
20-04-12, 08:09 AM
Nhiều bạn thích hàng cũ lên mình quyết định làm 1 topich để tổng hợp những bản cũ mà mình hay mò, tạm thời mình đưa bản 99B ra trước vì máy tính đang hỏng, sắp tới sẽ có bản 0.65 và 0.97 và 1.0L của mu hà nội và các bản S2 ngon...v..v..

Laucher Built: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

4, main 1.02S JPN 3D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1, 99B: Maxpoint = 65535
xin cám ơn đến mu23.ath.cx đó là 1 mu cũ ngày xưa mà mình đã chơi, tuy server đó bi giờ đã die nhưng hi vọng 1 ngày sẽ mở lại
update Fix BC có vài con quái ko giết được và update client full ko cần tạo laucher, cứ hex ip như mấy cái main hiện đại ấy, main đã có 3D luôn rồi và fix vài cái linh tinh các bạn tự khám phá nhé

2, S2 JPN Có Wing 3: GS 1.00.18 JPN ( Chú Ý Bản Này Đã Fix Bug Agi, Fix Chưởng Rồng và vài chưởng khác )
muserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Chú ý trong server đã có patch )
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Sử dung patch ở trong server patch vào ip luôn là 192.168.1.2 )
Thông tin:
bản này fix chưởng rồng như đã nói, tuy nhiên skill kiếm Run của MG thì ko hề được fix
ở GS Fix Wing3 oke 90% còn 10% là visua bug, cách khắc phục như sau, tạm thời vào game các bạn bỏ vũ khí ra rồi cầm lại thì sẽ hiện wing3 đẹp, move icarus rồi là kanturu event oke, đập ngọc oke, có full dòng hẳn hoi, life đàng hoàng....

3, 1.0l mu ha noi: Maxpoint = 65535
client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( tao laucher hoac tao shocut roi them ip nhe )
Chú ý bản này các bạn phải cho năm của máy tính về 2008 thì mới chạy được nhé, ngoài ra server có lỗi đó là skill công thành của con MG bị lỗi cái skill gác kiếm đó, các bạn cứ test đi sẽ biết

Chú ý các bạn update file như sau: xóa hết các thứ cũ đi, download đồ mới về sài nhé, chỉ tiếc 1 điều là client mu hà nội gốc còn nguyên nhưng tớ ko có muserver 1.0l của hà nội, nghe nói server đó ko có công thành nhưng it bug hơn 1.0l davil mà hình như pro Destruct còn thì phải nếu còn thì up lên cho tớ nhé, xin cám ơn

test ngon lành cành đào hết mấy cái sv của bờm. check port onl ngon nghẻ. tks bờm rất nhiều. nếu mod nào đọc được thì mong các mod xem xét cho bờm lên làm mod ở box mu này đi. bờm rất nhiệt tình mà. toàn share hàng độc

Van_Bom
20-04-12, 09:05 AM
cám ơn bạn đã ủm hộ tớ, hiện tại tớ vẫn đang tiếp tục học hỏi và làm bản 0.97 với 0.65, sở dĩ tớ không làm mod là vì tốc độ làm của tớ chậm lắm, có thể sẽ rất nâu mới save được

tuyentc
20-04-12, 10:15 AM
bờm cho hỏi cái bản 99b đã fix được cái lỗi cho đồ vào kho hàng là bị ngắt kết nối chưa vậy. với lại đi chaos với blood chỉ hỗ trợ cho MG ý. mình nhớ cái bản này ngày trước bờm có share 1 lần rồi. đem về test mà có vài cái lỗi đó nên nản quá. tks bờm nhiều mong bờm sớm hồi âm. ngày vui vẻ nhé

nhungocshpy
20-04-12, 10:56 AM
Phải công nhận là bạn cực kì nhiệt tình... cảm ơn bạn nhiều

Van_Bom
20-04-12, 05:29 PM
bờm cho hỏi cái bản 99b đã fix được cái lỗi cho đồ vào kho hàng là bị ngắt kết nối chưa vậy. với lại đi chaos với blood chỉ hỗ trợ cho MG ý. mình nhớ cái bản này ngày trước bờm có share 1 lần rồi. đem về test mà có vài cái lỗi đó nên nản quá. tks bờm nhiều mong bờm sớm hồi âm. ngày vui vẻ nhé

không phải là chô đồ vào kho hàng, mà nói chính xác là mở cửa hàng cá nhân, cái này nó chưa có vì GS nó là 0.97 mà làm gì có chức năng đó, disconnect là đúng rồi, mà ai bảo bạn là blood với CC chỉ hỗ trợ cho MG, các nhân vật khác đi bình thường mà, bạn xem lại đi tớ vẫn đi ầm ầm, cũng có thể là do có virut gây ra, tớ sẽ xem xét lại máy của tớ và sẽ sớm update

0241618026
25-04-12, 03:34 PM

0241618026
25-04-12, 04:24 PM
( tao laucher hoac tao shocut roi them ip nhe ) ở bản 1.0l cái này là sao các bác nhỉ. e ko hiểu làm sao nữa.

Van_Bom
26-04-12, 06:54 PM
tức là muốn vào game ở bản 1.0l thì bạn phải tạo laucher cho nó chứ, nó ko phải hex ip như mấy cái main hiện đại đâu, tớ có nói rõ rồi mà, có save cả phần mềm tạo laucher rồi mà, cứ thế mà làm thôi

dongahchu
27-04-12, 03:40 PM
Bờm cho mình xin cái yahoo nhé .
Mình cài game trên VPS , chạy client ở nhà thì ok .
Ra quán net , vẫn bản đó ~~> lỗi font chữ tìm lum , chữ thiếu nét :(
Có ai gặp vấn đề này không ạ ?

mahouse99
29-04-12, 11:48 AM
Có 1 số lỗi a cho e nick chát và cài giùm e được không

Van_Bom
29-04-12, 10:09 PM
nic chát của tớ up lên ko biết bao nhiêu lần rồi, bạn hãy đọc kĩ hướng dẫn và các guide muserver sẽ làm được

1 thông tin nữa là tớ đã làm xong bản 0.97 cũ rất ngon, sẽ up file sau khi tớ thi xong, có lẽ là đầu tháng 5 này...

huanst
29-04-12, 10:49 PM
ủng hộ a bờm phát nào :) 30charrrrrrrrrrr

hellomoto1508
02-05-12, 09:49 PM
nic chát của tớ up lên ko biết bao nhiêu lần rồi, bạn hãy đọc kĩ hướng dẫn và các guide muserver sẽ làm được

1 thông tin nữa là tớ đã làm xong bản 0.97 cũ rất ngon, sẽ up file sau khi tớ thi xong, có lẽ là đầu tháng 5 này...

hoan hô VAN BOM
chờ đợi mãi cuối cùng cũng sắp có hàng
hôm nay là 2/5 chắc sẽ có hàng trong tuần
nhớ cái cảm giác hồi năm lớp 8 trốn học ra quán chơi MUHN quá
hehe

hellomoto1508
03-05-12, 04:47 PM
VAN BOM ơi
cái server 1.0L chém mấy con cá ở atlans và mấy con rồng nhỏ ở lorencia chỉ được 5 tiết
với lại BOm có cái file hình ảnh chuẩn như ngày xưa ko
mấy bộ quần áo với kiếm toàn là fake như SS5 SS6 giờ ko thích lắm

bigbigworld
03-05-12, 07:26 PM
Mình rất thích chơi những ver cũ, hy vọng sẽ sớm có ver 0.97

Van_Bom
03-05-12, 11:29 PM
cám ơn các bạn đã ủm hộ, tớ hứa up là sẽ up, nhưng dạo này tớ đang thi lên sẽ up muộn 1 tí, mong các bạn thông cảm, nhưng nhất định tháng 5 này sẽ ra mắt bản 0.97, còn bản 0.65 tớ sẽ up sau, bản này tớ đang làm âm thanh cho nó,

bật mí 1 điều quan trọng: bản 0.65 sẽ không bị bug Agi, tăng bao nhiêu cũng đánh ra skill víp luôn

lucky113
04-05-12, 12:25 PM
Bờm có thể cho minh xin main ss2 vừa fix agi vừa có 3d k? tks bạn

Van_Bom
04-05-12, 05:47 PM
main S2 có 3D thì tớ có up rồi mà, vấn đề là S2 của bạn giao thức protocol gì mới được chứ, còn vụ fix agi thì tớ chưa làm được đâu, bản 0.65 không bị bug agi vì nó không hề có chức năng tốc độ đánh, lúc đó các bạn chơi sẽ hiểu ngay thôi, hiện tại main S2 có 3D tớ đã up ở đầu topich đó.

0241618026
05-05-12, 03:26 AM
cái bản 1.0L thấy nó chả giống ngày xưa chơi gì cả. mà ko kiếm đc cái editor or mumaker nào hợp data cả. các bác chỉ giáo

hellomoto1508
05-05-12, 05:10 PM
cái bản 1.0L thấy nó chả giống ngày xưa chơi gì cả. mà ko kiếm đc cái editor or mumaker nào hợp data cả. các bác chỉ giáo

khác là do cái clien thôi
kiếm cái clien chuẩn nào ngày xưa rồi copy folder Item và Monster đè vào
còn muốn kiếm cái nào như Mumaker thì tải server 99b giải nén ra là có cái MuEditor2.0 đó
xài luôn

sunhide
05-05-12, 08:13 PM
main S2 có 3D thì tớ có up rồi mà, vấn đề là S2 của bạn giao thức protocol gì mới được chứ, còn vụ fix agi thì tớ chưa làm được đâu, bản 0.65 không bị bug agi vì nó không hề có chức năng tốc độ đánh, lúc đó các bạn chơi sẽ hiểu ngay thôi, hiện tại main S2 có 3D tớ đã up ở đầu topich đó.

à à văn bơm cái mai ss2 của cậu có 3d chép vào client 1.02R+ nó tự move lên stadium sau đó bay ra góc là sao nhỉ :-s.

Van_Bom
05-05-12, 09:36 PM
à à văn bơm cái mai ss2 của cậu có 3d chép vào client 1.02R+ nó tự move lên stadium sau đó bay ra góc là sao nhỉ :-s.
bạn Sunhi ơi, cái mai S2 3D tớ up là 1.02c tức là S2 English, còn 1.02R+ là S2 kor mà, nó hoàn toàn khác nhau, làm sao bạn có thể patch như vậy được, còn cái S2 kor ngon với 3D tớ làm nâu rồi nhưng chưa có dịp up lên thôi

--- Chế độ gộp bài viết ---

gửi bạn 0241618026, cái client 1.0L này là bản 1.0L mới nhất của mu hà nội đó, thời đó khi mu hà nội ra bản này và sau 1 thời gian thì họ up lên SS4, còn cái bản client 1.0L cũ thì bạn có thể lấy folder item của client 99B chép đè vào và chọn yes to all là sẽ có đồ như cũ thôi, còn muốn dùng tool cho nó thì có thể dùng mueditor 2.1 hoặc là mumake 3 là oke

Van_Bom
06-05-12, 10:35 AM
đã up bản 0.97 ngon, các bạn có thể test thử và nếu có phát hiện gì lạ thì tốt nhất hãy quay video up lên để tớ xem lại, tớ sẽ update thêm khi có dịp

hellomoto1508
06-05-12, 10:55 AM
thanks VAN BOM nhiều lắm
mà cậu có acc thường 4shared ko
mình reg acc mãi mà toàn báo lỗi gì gì ấy
mà ko có acc thì nó ko cho download
hic hic

Van_Bom
06-05-12, 11:04 AM
thanks VAN BOM nhiều lắm
mà cậu có acc thường 4shared ko
mình reg acc mãi mà toàn báo lỗi gì gì ấy
mà ko có acc thì nó ko cho download
hic hic

khi nào có dịp tớ sẽ up lại trên mediafire, tạm thời mới thế này, bạn đừng có lười nữa, hãy đăng kí và sử dụng ngay đi nào, he he

hellomoto1508
06-05-12, 11:26 AM
chrome thì ko reg được
firefox thì lỗi bảo mật ko cho vào luôn
hóa ra là máy đang ở năm 2008 nên firefox nó ko cho reg
chỉnh về 2012 reg = firefox ngon lành:))

hellomoto1508
06-05-12, 01:31 PM
bác VAN BOM ơi
sao mình chạy server ngon lành mà vào game toàn dis thế nhỉ
card mạng ảo 192.168.1.2 rồi
server +client chắc bác đã cho tất cả về 192.168.1.2 rồi đúng ko
.................................................. ......................................
khởi động lại máy cái tự nhiên hết bị dis:))
mình hỏi chút nữa là mình dùng winmode để chơi cửa sổ
mà bị như vậy fix sao được hả BOM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ccccccccvvvvvvvvvvvvv.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

yeugame09
06-05-12, 11:49 PM

2, S2 JPN Có Wing 3: GS 1.00.18 JPN ( Chú Ý Bản Này Đã Fix Bug Agi, Fix Chưởng Rồng và vài chưởng khác )
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Sử dung patch ở trong server patch vào ip luôn là 192.168.1.2 )
Thông tin:

4, 0.97 Gốc Chuẩn:

chú ý bản này tớ chỉ add thêm duy nhất cái trùy Gimi thôi, và fix khá nhiều lỗi trong server, ngoài ra còn fix luôn vụ hộp box Kundun nữa, sẽ up 1 bài bí kíp vụ hộp kundun ở phần guide sau, các bạn có thể sử dụng acc: Akaruz pass: hoangdung

Chú ý các bạn update file như sau: xóa hết các thứ cũ đi, download đồ mới về sài nhé, chỉ tiếc 1 điều là client mu hà nội gốc còn nguyên nhưng tớ ko có muserver 1.0l của hà nội, nghe nói server đó ko có công thành nhưng it bug hơn 1.0l davil mà hình như pro Destruct còn thì phải nếu còn thì up lên cho tớ nhé, xin cám ơn

mình về cài bản MU hà nôi đó
thì chạy đến gameSV nó báo nỗi này là sao (mình đã chinh về 2008)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

............

Van_Bom
07-05-12, 12:00 AM
xin trả lời các bạn như sau:

1, bạn hellomoto195 hãy xem lại độ phân giải màn hình mà bạn chọn với độ phần giải màn hình mà máy tính bạn đang sử dụng

2, bạn yeugame09 hình như là chưa chạy ODBC thì phải hoặc là bạn dùng win64 bít thì phải tạo ODBC theo cách khác

3, Chú ý là xem lại máy tính xem có virut không

yeugame09
07-05-12, 12:30 AM
xin trả lời các bạn như sau:

1, bạn hellomoto195 hãy xem lại độ phân giải màn hình mà bạn chọn với độ phần giải màn hình mà máy tính bạn đang sử dụng

2, bạn yeugame09 hình như là chưa chạy ODBC thì phải hoặc là bạn dùng win64 bít thì phải tạo ODBC theo cách khác

3, Chú ý là xem lại máy tính xem có virut không

ok de minh coi lai :Z
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hellomoto1508
07-05-12, 11:35 AM
VAN BOM ơi sao cậu ko fix luôn cái vụ agi bao nhiêu đánh vẫn ra skill đi
server 97 mới share đó

Van_Bom
07-05-12, 08:37 PM
về việc này tớ đã có nói nhiều lần rồi mà, hiện nay tớ vẫn đang nghiên kíu, khi nào làm được OK 100% thì tớ sẽ save

theduypl
07-05-12, 09:25 PM
bác VAN BOM ơi
sao mình chạy server ngon lành mà vào game toàn dis thế nhỉ
card mạng ảo 192.168.1.2 rồi
server +client chắc bác đã cho tất cả về 192.168.1.2 rồi đúng ko
.................................................. ......................................
khởi động lại máy cái tự nhiên hết bị dis:))
mình hỏi chút nữa là mình dùng winmode để chơi cửa sổ
mà bị như vậy fix sao được hả BOM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ccccccccvvvvvvvvvvvvv.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ccccccccvvvvvvvvvvvvv.bmp)

tại vì bạn dùng tool windowmode nên nó bị thế
bạn có thể dùng laucher có windowmode : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(tick vào windowmode rồi tắt laucher đi rồi vào bằng main.exe là đc)
Good Luck !

tuyentc
09-05-12, 03:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0914530000.jpg

Van_Bom
09-05-12, 04:31 PM
cái vụ font chữ của bạn, tớ có trả lời trong topich đó rồi mà, sao không vào đọc hả mà lại vào đây kêu ka, bạn vào đọc lại đi, hình như topcih này của bạn hả

tuyentc
10-05-12, 03:01 PM

Van_Bom
10-05-12, 06:10 PM

vụ font chữ của bạn nếu ko được nữa thì đúng là có virut ở máy rồi, tớ đã fix cho nhiều người và OKE mà, còn cái bản tớ mới save là 0.97 chứ, 99B nào, về bản 0.97 này nó không có winmode cho main, tạm thời bạn cứ dùng cái winmode khác mà sai tạm, cái winmode mà ấn F12 rồi ấn F11 ấy

tuyentc
11-05-12, 10:46 AM

bigbigworld
11-05-12, 12:48 PM
Chả giúp được gì ngoài việc up phụ lên mediafire cho mọi người nè.

tuyentc
14-05-12, 11:26 AM
lâu lâu ko vào topic của bờm. vẫn đang ngóng chờ cái bản cũ của bờm. hàng của bờm toàn hàng xịn.:x:x

Van_Bom
14-05-12, 01:38 PM
dạo này tớ đang thi, 18/05 này tớ thi xong, tớ sẽ sớm up bản 0.65 và bản S2, đồng thời sẽ up 1 bản VIP Seasion 3 episode 2 nữa cho các bạn, he he, nếu ngon có thể sẽ up S4 nữa

tuyentc
14-05-12, 08:56 PM
tks bờm nhiều lắm. thích hàng cổ chứ ss4 ko hay nữa. 0.65 gì gì đó chắc là siêu cổ :)) đợi tin bờm :x

kuchipdk
23-05-12, 03:23 PM
cám ơn chủ topic đã chia sẻ :)

Van_Bom
24-05-12, 08:43 PM
tin mới nhất, hiện nay tớ đã làm thành công các Opiton, có thể tùy chỉnh cho server rồi, bi giờ tớ còn học hỏi thêm vụ làm mấy cái command nữa là oke, sắp tới sẽ có hàng mới, he he

hellomoto1508
24-05-12, 11:51 PM
hehe lại chuẩn bị download tiếp thôi
keke

Van_Bom
25-05-12, 09:08 PM
đã xong bản 0.65 có lẽ sẽ up trong vài hôm nữa, nếu như trời không mưa, sắp tới nếu học được vụ làm lệnh /post với /add tớ sẽ làm cho 1 số bản ngon hơn, sẽ sơm quay lại

sunhide
25-05-12, 09:14 PM
đã xong bản 0.65 có lẽ sẽ up trong vài hôm nữa, nếu như trời không mưa, sắp tới nếu học được vụ làm lệnh /post với /add tớ sẽ làm cho 1 số bản ngon hơn, sẽ sơm quay lại

ồ year tớ đang định thử add option ở bản ss2 có wing 3 :-s:-s:-s

Van_Bom
26-05-12, 05:26 PM
da up hang moi, moi cac ban test

foreverx
29-05-12, 07:44 AM
bờm cho tớ xin cái yahoo nhé. hỏi về vụ fix 65k all skill vs mở texture của main cậu 1 chút

tuyentc
29-05-12, 11:44 AM

Van_Bom
29-05-12, 12:31 PM
gửi bạn tuyentc bạn không hiểu về các bản MU à, bản cũ làm gì có phím M move và nó cũng không có command đâu, còn file text.bmd đó là nguyên gốc lên chưa việt hóa đương nhiên là làm sao /move được, dạo này tớ bận nên chưa làm cái đó

tạm thời tớ nghỉ hè nên sẽ về nhà, sẽ không có máy tính, sẽ offline 1 thời gian, không support MU, tạm biệt

haokietvn
07-06-12, 09:12 AM
tk van bom nha lại có hàng mới siêu cũ nữa

haokietvn
08-06-12, 07:38 PM

ongvienday
09-06-12, 10:56 PM
tại sao bản 1.0HN tôi laj không vào dc game nhỉ, kick dúp vào file mxmain.exe nó không chạy.

muss1
12-06-12, 03:43 PM

Laucher Built:

1: main 99B 3D:
2: main 1.02C EngLish 3D:
3, Main 1.03k VTM 3D:
4, main 1.02S JPN 3D:

muserver 99b full:
Client 99B full:

muserver: ( Chú ý trong server đã có patch )
Client : ( Sử dung patch ở trong server patch vào ip luôn là 192.168.1.2 )
Thông tin:

muserver:
client: ( tao laucher hoac tao shocut roi them ip nhe )

4, 0.97 Gốc Chuẩn:
muserver:
MuClient:

5, 0.65 cu rich:
Muserver:
MuClient:

cảm ơn đã post nhé, bài viết rất hay và đúng nội dung mình cần tìm kiếm.

Van_Bom
16-06-12, 08:31 AM

bạn, xem lại máy của bạn và đọc kĩ topich từ đầu đến cuối sẽ hiểu

tại sao bản 1.0HN tôi laj không vào dc game nhỉ, kick dúp vào file mxmain.exe nó không chạy.

bạn không chịu đọc kĩ topich từ đầu đến cuối thì làm sao làm được, bạn hãy xem lại đi

accgame090590
17-06-12, 09:06 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình cài bản 0.97 từng cài theo từng bước attach DB,chinh network 192.168.1.2,chạy ODBC thì thấy như hình.
máy mình WinXp 32bit. xin bạn giúp thank
YH! phantat_thanh

Van_Bom
17-06-12, 12:20 PM
ve cai setuploader thi ban phai cai netframe 3.5 thi phai, máy bạn cài thiếu phần mềm, còn việc ODBC thì làm gì có thấy như trong hình, trong hình của bạn là bạn click đup vào cái file main.exe đấy chứ, có thấy ODBC nào đâu, mà hình như bạn download file bị hỏng rồi, xem lại đi, tớ ko giúp được qua temwie đâu vì đang ở quê, ko ở HN, miễn support MU

accgame090590
17-06-12, 05:20 PM
ảnh 1 bom nói thiếu netframe 3.5,máy mình có cài rồi mà đây

Van_Bom
18-06-12, 08:25 AM
cái setuploader đó có 1 toppich của bạn xom1b có hướng dẫn sử dụng đó, bạn xem lại file config.ini của nó ấy rồi config cho hợp lý là OK, mà ko thì chạy từng link 1, 1 lần nữa xin nhắc lại

Tớ đang ở quê, ko hỗ trợ MU

accgame090590
18-06-12, 03:18 PM
Mình cài bãn 0.99b lúc chạy GameServer bị lỗi này

river_9x
30-06-12, 03:48 PM
Bác Van_Bom có cái bản server của MU Hanoi ngày xưa mà gậy kundun màu vàng với bộ grand soul màu hồng ko?

sunhide
01-07-12, 08:53 PM
Mình cài bãn 0.99b lúc chạy GameServer bị lỗi này

Chưa Add port sao gs chạy đc............

Van_Bom
01-07-12, 09:35 PM
Bác Van_Bom có cái bản server của MU Hanoi ngày xưa mà gậy kundun màu vàng với bộ grand soul màu hồng ko?

nó là bản 0.97 đó, tớ save lù lù ở trên kia thây

chaopiao
03-07-12, 08:23 PM
:-? 看看看 看老外怎么弄的,学习学习 看看看 看老外怎么弄的,学习学习

sunhide
19-07-12, 10:09 PM
bờm cho tớ hỏi tại sao buil cái 3D nó báo thiếu file nhỉ hjx lên support sun với.

Van_Bom
20-07-12, 07:41 AM
gửi bạn sunsi về việc built 3DCamera thì tớ đã trả lời thư riêng cho bạn rồi

gửi bạn vanbinh1999 về việc đổi tên server thì sửa file text.bmd ấy là xong, còn việc up file lên mediafire thì tớ sẽ update lại sau khi tớ lên HN

sắp tới tớ sẽ update lại vài cái mới nữa, đảm bảo ko ở đâu có vì tất cả đều tự tay tớ học hỏi và làm, chất lượng sẽ rất cao và ngon

Van_Bom
21-07-12, 08:19 AM
file text.bmd đó bạn phải dùng too loại cũ vì nó là client loại cũ mà, hình như tool đó là bmd editor thì phải, còn về việc dup đồ được thì phải fix lại ở trong file main.exe nhưng tớ chưa tìm ra, mà thật ra thì bi giờ chống dup ở server là ok nhất, chỉ cần kiểm tra có trùng serier là cho disconnect là xong thôi mà........thôi bạn sài tạm đi, khi nào lên HN tớ sẽ làm tiếp vài cái linh tinh nữa

Van_Bom
22-07-12, 08:21 AM
bạn là tên lười ko chịu đọc topich từ đầu đến cuối à:
thứ nhất main này tớ chỉ add duy nhất vào đó là 3DCamera và tớ fix lỗi trong đó
thứ 2 là server đã có sẵn chức năng chống hack speed rồi, ko tin bạn hack thử speed mà xem
thứ 3 tên server nó là thứ mấy thì tự đi mà tìm, lười thì ko làm được gì đâu
thứ 4 về cái vụ bản MU có gansoul màu hồng tớ nói rõ từ lâu rồi, đó là bản 0.97 lù lù up lên đấy thây

huythao229
04-08-12, 01:20 PM
Văn Bờm có thể làm giúp mình 1 bản MU được config như MU của FPT hồi đầu tiên lúc mới tung ra không, mình muốn tỷ lệ drop đồ thấp và khó kiếm đồ + tiền như vậy luôn, hồi đó đúng lúc bận nhiều công việc quá không thể chơi được buộc phải bỏ nhưng sự đam mê với bản đó vẫn còn. Mình rất thích MU và muốn chơi lại bản đó chứ bây giờ MU toàn config dễ dàng để lên lv và kiếm đồ quá, các bãi quái thì tràn lan nếu không mua đồ trong shop để + lên thì không thể nào lao vào giữ 1 rừng quái mà đánh được. chơi như thế gần như chúng ta bị bỏ lỡ rất nhiều map của MU, có thể nói là không bao giờ đi đến mấy map đó như dungeon 1, 2,3 hoặc lost..
Bản 0.97 là bản đã có DL rồi mà chưa có Sumon phải không bờm. Nếu có thể thì làm giúp mình 1 bản như thế mình chỉ định chơi ofline thôi hoặc cùng lắm là chơi mạng LAN. Chi phí hết bao nhiêu để làm được bản đó thì có thể send lại thư cho mình để tiện trao đổi. Chân thành cảm ơn bạn trước.

phusang
04-08-12, 01:30 PM
Văn Bờm có thể làm giúp mình 1 bản MU được config như MU của FPT hồi đầu tiên lúc mới tung ra không, mình muốn tỷ lệ drop đồ thấp và khó kiếm đồ + tiền như vậy luôn, hồi đó đúng lúc bận nhiều công việc quá không thể chơi được buộc phải bỏ nhưng sự đam mê với bản đó vẫn còn. Mình rất thích MU và muốn chơi lại bản đó chứ bây giờ MU toàn config dễ dàng để lên lv và kiếm đồ quá, các bãi quái thì tràn lan nếu không mua đồ trong shop để + lên thì không thể nào lao vào giữ 1 rừng quái mà đánh được. chơi như thế gần như chúng ta bị bỏ lỡ rất nhiều map của MU, có thể nói là không bao giờ đi đến mấy map đó như dungeon 1, 2,3 hoặc lost..
Bản 0.97 là bản đã có DL rồi mà chưa có Sumon phải không bờm. Nếu có thể thì làm giúp mình 1 bản như thế mình chỉ định chơi ofline thôi hoặc cùng lắm là chơi mạng LAN. Chi phí hết bao nhiêu để làm được bản đó thì có thể send lại thư cho mình để tiện trao đổi. Chân thành cảm ơn bạn trước.

Sao ko pm ta giúp cho haha, MU config FPT chuẩn season 0.97 => 6.3 FPT ;))

huythao229
04-08-12, 10:13 PM
Sao ko pm ta giúp cho haha, MU config FPT chuẩn season 0.97 => 6.3 FPT ;))

Như mình nói ở trên và đã test bản 6.3 của PS, mình thấy tỷ lệ drop đồ cao quá, các bãi quái quá đông => buộc phải mặc đồ + mới đánh nổi quái không thể solo như MU FPT mà trước đây mình chơi. Mình muốn chơi 1 bản MU giống như MU FPT hồi SS 2 về mặt up lv cũng như tỷ lệ drop và số lượng quái, mình thích nó ở cái điểm thực sự khó chơi và lên lv, nó rất hợp lý buộc mình phải chay đi tìm từng con wai đánh để phù hợp với lv mà không hao máu và đie. Phải tính toán cho phù hợp và tìm hiểu hết map của MU, như các phiên bản khác đều bỏ qua rất nhiều map.
Bạn có thể giúp được mình không? Cảm ơn trước rất nhiều.

phusang
04-08-12, 10:33 PM
Như mình nói ở trên và đã test bản 6.3 của PS, mình thấy tỷ lệ drop đồ cao quá, các bãi quái quá đông => buộc phải mặc đồ + mới đánh nổi quái không thể solo như MU FPT mà trước đây mình chơi. Mình muốn chơi 1 bản MU giống như MU FPT hồi SS 2 về mặt up lv cũng như tỷ lệ drop và số lượng quái, mình thích nó ở cái điểm thực sự khó chơi và lên lv, nó rất hợp lý buộc mình phải chay đi tìm từng con wai đánh để phù hợp với lv mà không hao máu và đie. Phải tính toán cho phù hợp và tìm hiểu hết map của MU, như các phiên bản khác đều bỏ qua rất nhiều map.
Bạn có thể giúp được mình không? Cảm ơn trước rất nhiều.

Bản 6.3 share chỉ config gần giống thôi chư ko giống, hiện tại đều dã config đầy du từ việt hóa đến fix, giống FPT 98% ^^, 2% khác là vì SCF họ code evnet khác thôi, lv luyện lâu và bắt buộc phải di chuyển từng map để train, như vậy mới ko mất đi huyện thoại cũng như cốt truyện của nó, phải trải qua các cấp độ khác nhau mà train từng map khác nhau để khai thác tối đa các map ko bị lãng quên, Shop thi y chang mu fpt, này nọ event đều chuẩn ^^, inbox đã đầy và đã xóa hết, bạn có thể gửi vào inbox :)

nghiamt
05-08-12, 01:38 AM
Mình thích chùy cuối của DK bản cũ ngày xưa mà các MU online bh ko có, muốn thêm nó vào đc ko nhỉ

Van_Bom
05-08-12, 09:39 AM
Mình thích chùy cuối của DK bản cũ ngày xưa mà các MU online bh ko có, muốn thêm nó vào đc ko nhỉ

bạn ơi tớ có làm cái chùy đó trong bản 0.97 ấy, download về mà sài đẹp lắm
gửi bạn huythao229 về việc MU FPT ngày xưa thì là 1.02E cũng khá hay, tớ có làm rồi, add Opiton bi giờ với tớ quá dễ dàng, mấy cái tùy chỉnh linh tinh đó tớ sẽ update trong topich này, tớ mới lên HN, vẫn còn đang hơi bận, sẽ sớm update sau

gdragon92
05-08-12, 09:44 AM
anh đợi Van_Bom share SS4
:)))

Van_Bom
05-08-12, 09:53 AM
anh đợi Van_Bom share SS4
:)))

he he S4 thì tớ làm lâu rồi, cái bản GS 1.00.90 JPN đó, bi giờ đang tính làm command đã, khi nào ngon sẽ save

gdragon92
05-08-12, 10:04 AM
mình thấy SV Server Season 4.6 GS 1.00.87 Full Kor/JPN Julia Project.263 do GH giớ thiệu trên diễn đàn rất ok. nhưng đang mắc vụ quest 3 đánh quái ở barrack xong trả quest không được. đã config trong quest thành 20 con. nhưng vẫn không đươc Van_Bom Biết cách fix không, chỉ mình với..

huythao229
05-08-12, 01:25 PM
bạn ơi tớ có làm cái chùy đó trong bản 0.97 ấy, download về mà sài đẹp lắm
gửi bạn huythao229 về việc MU FPT ngày xưa thì là 1.02E cũng khá hay, tớ có làm rồi, add Opiton bi giờ với tớ quá dễ dàng, mấy cái tùy chỉnh linh tinh đó tớ sẽ update trong topich này, tớ mới lên HN, vẫn còn đang hơi bận, sẽ sớm update sau

Bờm có thể share cho tớ bản đó hoặc bản tương tự không, mình tim trong bài viết của Bờm chỉ thấy 1.02C mà là English, không quan trong lắm nhưng có đúng là bản đó không? Mình thực sự yêu thích 1 MU mà hơi khó khăn 1 tí, có thể nói người ta thì thích đua top reset còn mình thì thích thể loại MU đua top level ấy, hy vọng Bờm hiểu ý mình nói ^^! .Nhớ hồi đó chơi FPT update phiên bản sói tinh mới có đúng 1 người con gái chơi ELF max lv đầu tiên, đánh trong bản đó kiếm được 1 đồ + 9 thôi cũng đủ mừng rớt nước mắt rồi vì tỷ lệ drop Ngọc cực thấp, hình như đó là sever Non reset phải hok Bờm. Có cách nào chỉnh sửa các tỷ lệ drop rate item và zen, exp như bản 1.02E nhưng lại có đầy đủ đồ đạc và map của SS4 5 hok Bờm. Rất mong đợi hồi âm từ bạn. Thank trước ^^

Van_Bom
06-08-12, 12:29 PM
mình thấy SV Server Season 4.6 GS 1.00.87 Full Kor/JPN Julia Project.263 do GH giớ thiệu trên diễn đàn rất ok. nhưng đang mắc vụ quest 3 đánh quái ở barrack xong trả quest không được. đã config trong quest thành 20 con. nhưng vẫn không đươc Van_Bom Biết cách fix không, chỉ mình với..

cái này theo tớ đoán là bọn nó làm sai cái Option đó, cho lên bạn có chỉnh cũng vô tác dụng, tớ fix được lỗi này nhưng hiện tại tớ đang rất bận làm S3 E2 CHS

Bờm có thể share cho tớ bản đó hoặc bản tương tự không, mình tim trong bài viết của Bờm chỉ thấy 1.02C mà là English, không quan trong lắm nhưng có đúng là bản đó không? Mình thực sự yêu thích 1 MU mà hơi khó khăn 1 tí, có thể nói người ta thì thích đua top reset còn mình thì thích thể loại MU đua top level ấy, hy vọng Bờm hiểu ý mình nói ^^! .Nhớ hồi đó chơi FPT update phiên bản sói tinh mới có đúng 1 người con gái chơi ELF max lv đầu tiên, đánh trong bản đó kiếm được 1 đồ + 9 thôi cũng đủ mừng rớt nước mắt rồi vì tỷ lệ drop Ngọc cực thấp, hình như đó là sever Non reset phải hok Bờm. Có cách nào chỉnh sửa các tỷ lệ drop rate item và zen, exp như bản 1.02E nhưng lại có đầy đủ đồ đạc và map của SS4 5 hok Bờm. Rất mong đợi hồi âm từ bạn. Thank trước ^^

tớ hiểu ý của bạn mà, bản 1.02E cũ của FPT ngày xưa thì tớ có nhưng mà tớ chưa up lên được, tại vì dạo này đang bận làm S3 E2, còn về bản S4 thì hoàn toàn có thể tùy chỉnh tỷ lệ rơi thấp được như 1.02E mà, cũng có thể chỉnh Non RS được hết, tha hồ mà đua level đến 1000 hoặc bao nhiêu cũng được....khoảng 1 thời gian nữa có gì tớ sẽ up thêm file, lúc đó các bạn tha hồ mà test

huythao229
06-08-12, 05:30 PM
Thank Bờm trước nhé mong chờ bạn up bản 1.02E đó lên hoặc bản SS4 confix như thế :D, đánh phải lên lv thật chậm kiếm đồ thật khó thì mới khoái cố gắng sớm xíu hèn ghiền lắm rồi chúc Bờm sớm hoàn thành công việc suôn sẻ. Trong các bản ở trên kia bản nào hao hao giống không mình download về test :-?

nghiamt
07-08-12, 02:16 AM
nưng tớ đang chơi MU online ss6, mà MU online đó ko có chùy gimi cuối của DK, bây h muốn thay file của chùy cuối đó vào 1 item nào đó có đc ko???

Van_Bom
07-08-12, 01:14 PM
Gửi bạn vanbinh19991 bạn cài trên VPS thì phải chạy cái ODBC 64bit ấy hoặc là do bạn config sai IP hoặc quên chưa config pass sa cho SQL, vì VPS nó dùng HDH 64bit mà, ngày xưa có 1 bạn cũng bị như thế và fix chạy OK rồi

gửi bạn nghiamt, bạn muốn thay sang cho S6 thì chép đè folder item của 0.97 vào là được

gdragon92
07-08-12, 01:31 PM
cái này theo tớ đoán là bọn nó làm sai cái Option đó, cho lên bạn có chỉnh cũng vô tác dụng, tớ fix được lỗi này nhưng hiện tại tớ đang rất bận làm S3 E2 CHS[COLOR="Silver"]

tớ đã fix đươcj lỗi đó rồi. Bờm biết việt hóa main của server đó không. việt hóa giúp mình với

Van_Bom
07-08-12, 01:52 PM
đã hỗ trợ và cài đặt OK xong cho bạn vanbinh19991

Van_Bom
07-08-12, 01:59 PM
tớ đã fix đươcj lỗi đó rồi. Bờm biết việt hóa main của server đó không. việt hóa giúp mình với

việt hóa main thì sử dụng như sau: tìm đoạn code (haxa) " 81 00 00 00 01" đổi 81 thành A3
rồi bạn dùng unikey đánh với bảng mã Vietnammese Locale CP 1258 đánh sửa lại file Text.bmd là được, tớ bận nên ko làm được

ninhmca
07-08-12, 03:11 PM
việt hóa main thì sử dụng như sau: tìm đoạn code (haxa) " 81 00 00 00 01" đổi 81 thành A3
rồi bạn dùng unikey đánh với bảng mã Vietnammese Locale CP 1258 đánh sửa lại file Text.bmd là được, tớ bận nên ko làm được
bờm ns thế thì chắc bạn áy k hiểu đc rổi.ᒺ

gdragon92
07-08-12, 03:23 PM
bờm ns thế thì chắc bạn áy k hiểu đc rổi.ᒺ

phusa hoặc văn bờm ơi...ai bít giúp mình với...mình chạy gameserver 097 của văn bờm ở pc thì rất ngon...nhưng đến lúc mình úp lên vps thì bị lỗi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai bít giúp mình với

ai giúp mình thì pm y/h hotro.tandinh hộ mình với nhá

bạn này là ADM bên MU Tan Dinh ngày trước à?

huythao229
07-08-12, 04:56 PM

Van_Bom
07-08-12, 05:29 PM

bạn cứ hex như kiểu là hex ip của main.exe ấy, dùng tool hex ip ấy, mà tìm dòng hex đó rồi hex lại như tớ nói, bạn mà còn ko biết hex ip nữa thì bó tay

gdragon92
09-08-12, 06:11 PM

bạn cứ hex như kiểu là hex ip của main.exe ấy, dùng tool hex ip ấy, mà tìm dòng hex đó rồi hex lại như tớ nói, bạn mà còn ko biết hex ip nữa thì bó tay
tình hình là đã có người vh được, nhưng vào shop trong game lại bị lỗi phông chữ, khắc phục thế nào nhỉ?

tuandoi1
10-08-12, 12:37 AM
Cho mình hỏi là khi mình chọn server là cứ báo "ngắt kết nối đến server". Có bác nào biết nguyên nhân tại sao ko vậy. Thanks mọi người

Van_Bom
11-08-12, 04:35 PM
Cho mình hỏi là khi mình chọn server là cứ báo "ngắt kết nối đến server". Có bác nào biết nguyên nhân tại sao ko vậy. Thanks mọi người

đã khắc phục OK cho bạn này thông qua team wie, nguyên nhân là do config sai IP và ko cài cark mạng ảo, hầu hết lỗi đều do các bạn config sai, buồn thật hình như ko ai chịu đọc kĩ bài thì phải

gdragon92
14-08-12, 10:18 AM
đã khắc phục OK cho bạn này thông qua team wie, nguyên nhân là do config sai IP và ko cài cark mạng ảo, hầu hết lỗi đều do các bạn config sai, buồn thật hình như ko ai chịu đọc kĩ bài thì phải

dạo này có gi hot không Bom share cho ae đi, Box Mu dạo này nhạt nhẽo quá!!!!!:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

Van_Bom
20-08-12, 07:26 PM
sẽ sớm update 1 bản 1.02E VTM và có thể sẽ update 1.02h VTM nữa, tớ vẫn đang làm

gdragon92
20-08-12, 08:05 PM
sẽ sớm update 1 bản 1.02E VTM và có thể sẽ update 1.02h VTM nữa, tớ vẫn đang làm

Bom cho tớ cái yahoo đi. tớ hỏi cái này liên quan tới main 1.03k jpn

enternal1603
20-08-12, 08:10 PM
Bờm có thể add thêm Glow.dll vào các main fix lỗi các loại chưởng ko Bờm??? mình rất thích cái đó ^^

gdragon92
20-08-12, 08:19 PM
Bờm có thể add thêm Glow.dll vào các main fix lỗi các loại chưởng ko Bờm??? mình rất thích cái đó ^^

đến các pro như Tomato còn chưa fix được Bug agi. mà ông định bảo Bờm share miễn phí à. =)). bờm cũng chỉ fix được chưởng rồng thôi. cai SV SS2 bờm Share đó.

enternal1603
20-08-12, 08:25 PM
đến các pro như Tomato còn chưa fix được Bug agi. mà ông định bảo Bờm share miễn phí à. =)). bờm cũng chỉ fix được chưởng rồng thôi. cai SV SS2 bờm Share đó.
hì, tại tui thấy Bờm có share nhìu main đc fix lỗi đó nên mới hỏi vậy. Còn nếu như Bờm đã có ý muốn thương mại hóa sản phẩm của mình thì tuyệt đối tui ko hỏi xin xỏ. Mong bạn đừng hiểu nhầm ý !

Van_Bom
21-08-12, 08:19 PM
các bạn hầu như ko đọc rõ topich từ đầu thì phải, tớ có nói rõ là cái chưởng rồng đó tớ vẫn đang nghiên kíu, cái mà tớ save là lấy từ nước ngoài về đấy, tớ chỉ update main 3D và fix trong server thôi, dạo này tớ đang bận, sẽ sớm update nếu có thể

legendaryntq
21-08-12, 08:53 PM
bác Bờm có thể up cho anh em cái web cho bản 0.97D ko :D

gdragon92
21-08-12, 09:22 PM
các bạn hầu như ko đọc rõ topich từ đầu thì phải, tớ có nói rõ là cái chưởng rồng đó tớ vẫn đang nghiên kíu, cái mà tớ save là lấy từ nước ngoài về đấy, tớ chỉ update main 3D và fix trong server thôi, dạo này tớ đang bận, sẽ sớm update nếu có thể

Bờm ơi! tớ cần nhờ Bờm ADD 3D+minimap+sky+fog vào cái main 1.03k. tớ đã có Source rồi. giờ chỉ việc add vào thôi. bờm có thể giúp tớ không.

Van_Bom
22-08-12, 10:18 PM
tớ chỉ biết add 3D thôi, còn mấy cái kia tớ đang nghiên kíu

còn về việc web thì sẽ up sau, vì tớ cũng không chuyên về web lắm

gdragon92
23-08-12, 10:22 AM
tớ chỉ biết add 3D thôi, còn mấy cái kia tớ đang nghiên kíu

còn về việc web thì sẽ up sau, vì tớ cũng không chuyên về web lắm

bờm làm cho cái main 1.03k 3D, fog, sky, minimap, glow cái. mình hok biết add sky thế nào. hiện giờ chỉ có 3d, fog. minimap. add glow chẳng hiểu sao không tác dụng
:(

legendaryntq
24-08-12, 11:34 AM

cái này là bản của mu hà nội 1.0 từng onl hả chủ thớt?

Van_Bom
25-08-12, 08:59 PM
chỉ có cái client thôi, còn muserver thì tớ lấy chỗ khác, với lại mu hà nội ngay xưa làm gì có max point 65k, he he

Newbie2012
09-09-12, 01:35 PM
Văn bờm ơi có main 0.9D fix agi với 65k điểm ko :D

thothiendai
09-09-12, 06:17 PM
h em muốn việt hóa cái main 1.02C đã đổi 81 -> A3 nhưng vô game thấy thành font chữ CP 1528 X_XX_XX_X
VB xem giúp với

Van_Bom
12-09-12, 02:29 AM
thì đúng nó là như vậy mà, bạn còn muốn thế nào nữa

thothiendai
12-09-12, 10:13 AM
thì đúng nó là như vậy mà, bạn còn muốn thế nào nữa

8-} VD đág lẽ là hiện Giày Ma Thuật nhưng nó hiện GiaÌy Ma Thuâòt

Van_Bom
12-09-12, 12:37 PM
à à, thứ nhất bạn đã chage ở main rồi, thứ 2 phải dùng unikey đánh font chữ vietnam tcp gì gì 1258 thì phải đánh vào file Text.bmd, sau đó máy của bạn phải cài đủ full font chữ nữa nó mới hiện đúng

thothiendai
12-09-12, 03:42 PM
à à, thứ nhất bạn đã chage ở main rồi, thứ 2 phải dùng unikey đánh font chữ vietnam tcp gì gì 1258 thì phải đánh vào file Text.bmd, sau đó máy của bạn phải cài đủ full font chữ nữa nó mới hiện đúng
để test thử
vậy cái item.bmd thì phải làm thế nào a;);););)

Van_Bom
14-09-12, 04:05 AM
file item.bmd thì bạn cũng làm như thế, dùng unikey đánh với font chữ tớ đã nói ấy

leavesdo
15-09-12, 11:32 AM
mình đang dùng cái bản 99b chạy sv ok. nhưng đến chạy main.exe thì vào luôn bị thông báo là bị ngắt kết nối. ai giúp với :))

leavesdo
15-09-12, 01:55 PM

mới tập cài chưa biết gì
ai hướng dẫn dùm cần cònig ip những chỗ nào :((

Van_Bom
08-10-12, 03:41 PM
Xin thông báo với anh em là hiện tại tớ vẫn đang nghiên kíu và Fix lỗi, sắp tới khi nào ngon ngon sẽ up, chú ý bản 0.97 đã tìm ra cái vụ trái tim tình yêu rơi quá nhiều, he he, càng ngày càng tìm ra nhiều cái hay và thú vị ở MU....

hoainiemclub
08-10-12, 04:19 PM
đúng là đam me đích thức :|sssssssssss

HRain
08-10-12, 06:06 PM
Xin thông báo với anh em là hiện tại tớ vẫn đang nghiên kíu và Fix lỗi, sắp tới khi nào ngon ngon sẽ up, chú ý bản 0.97 đã tìm ra cái vụ trái tim tình yêu rơi quá nhiều, he he, càng ngày càng tìm ra nhiều cái hay và thú vị ở MU....
gh đoán không nhầm là chỉnh % drop item này trong commonserver.cfg mà ?

Van_Bom
11-10-12, 03:42 AM

không phải đâu bạn à, nó phải chỉnh trong file gameserver.cfg đấy, he he nó là 1 điều khá đặc biệt mà bọn WZ nó code vào trong đó, tớ tìm ra rồi, khổ cái máy tính đang bị virut, tớ đang tìm cách triệt hạ virut đã

meohen19
29-10-12, 08:46 PM

ông này toàn ăn tục nói phét. Nhờ tý chạy mất dẹp, chủ thớt là người tâm huyết quá, ko cho lên Mod đi để còn hướng dẫn anh em nhiệt tình hơn nữa.

baylkun
01-11-12, 02:51 PM
Cho mình hỏi thuật ngữ " Main " nghĩa là gì vậy ? mình mới bắt đầu nên mình ko hiểu ý nghĩa của nó...
Với lại trong game có rất nhiều thuật ngữ như vậy, nó thực sự khó với những người bắt đầu...nên mình mong các bạn giải thik cho mình với!
Thân cảm ơn!

sunhide
06-11-12, 09:42 PM
Cho mình hỏi thuật ngữ " Main " nghĩa là gì vậy ? mình mới bắt đầu nên mình ko hiểu ý nghĩa của nó...
Với lại trong game có rất nhiều thuật ngữ như vậy, nó thực sự khó với những người bắt đầu...nên mình mong các bạn giải thik cho mình với!
Thân cảm ơn!

skyexe001
07-11-12, 01:18 PM
bạn cho mình xin cái bản web của 99b được ko ,mình đã thử cài và đăng ký nick web của link này cài được nhưng không hiểu sao đăng ký báo là thành công rồi ,nhưng đăng nhập không được.ở status thì nó vẫn báo ko có user nào .

Van_Bom
07-11-12, 05:27 PM
các bạn yên tâm, về vụ web tớ sẽ làm sau, bởi vì máy đang bị dính virut nên chưa dám up file cho anh em, tớ đang cố gắng sử lý vụ virut, tuy hơi nâu nhưng nhất định sẽ up file

skyexe001
07-11-12, 05:32 PM
bạn xem lại bản 99b nó lỗi map ,move đến map ExileVip lúc bị quái đánh chết xong ,hồi sinh lại thì đen thui đứng 1 chỗ ,phải move lại

move tới map devias 5 thì trở về lại devias là sao
còn Map Tan Cung The Gioi la gì , move tới ko đi đâu được kẹt đứng tại chỗ.
mình tìm cái Movereq.txt trong sever D:\MUSERVER\Data\lang\kor , tìm mãi ko thấy cái nào để sửa move cả.
các lệnh /move /party .vvv đều không sử dụng được

với chỉnh giá bán mấy viên bless với soul chỗ nào ,kiếm hoài ko thấy

nguyenvytho
16-11-12, 12:17 PM
cậu có thể gửi cho mình file hướng dẫn cài Mu 0.65 không,

skyexe001
16-11-12, 01:29 PM
bản 99b bị lỗi thằng marlon làm nhiệm vụ 220 ,click vào nó thì ra thùng đồ
còn sử dụng mấy soft hack vô tư,hack speed như điên chả bị gì vậy mà nói trong server có chống hack rồi pó tay=))

sunhide
16-11-12, 02:08 PM
bản 99b bị lỗi thằng marlon làm nhiệm vụ 220 ,click vào nó thì ra thùng đồ
còn sử dụng mấy soft hack vô tư,hack speed như điên chả bị gì vậy mà nói trong server có chống hack rồi pó tay=))

:| Speed chống hack các soft thì tự chống sao vào đây nói nói trong server có antihack rồi hở :|.

Van_Bom
19-11-12, 02:30 AM
gửi bạn skyexe001 bạn có biết là đã mấy trục người dùng bản này đi online rồi ko, và ko có ai bị lỗi như của bạn cả, bạn xem lại cách config và cài đặt của bạn đi, có thể máy của bạn có virut nên gây ra lỗi hoặc linh tinh gì đó, còn vụ antihack nó phải config khôn khóe trong file commonserver.cfg nữa thì mới chống được bạn à....bạn ko chịu đọc kỹ toppich từ đầu đến cuối thì đừng có kêu ka ........ he he...

langbiang0810
20-11-12, 05:29 PM
VB cho minh yahoo cua ban di....minh cần sự giúp đỡ của bạn....sdt:01992135094 Thi
cảm ơn bạn nhiều.....

Van_Bom
21-11-12, 09:05 AM
mu tân định mất uy tín và niềm tin với tớ rồi, không hỗ trợ

Domino9990
16-12-12, 09:19 AM
Bòm Dùng 3, 1.0l mu ha noi: Maxpoint = 65535

Năm 2008 mới dùng dc.có cách nào update hiện tại mà vẫn sử dung dc ko bòm...

Van_Bom
16-12-12, 10:29 AM
cái này tớ cũng đang mò, 1 năm ko ra có lẽ vài năm nữa ra thì tớ sẽ update, ngày xưa mò vụ 65k tớ mất 3 năm mà..he he..

PhamTieu91
16-12-12, 12:45 PM
Van_Bom ơi, bản ss2 thì sao vậy. có chưa. up lên cho anh em đi. :-*

mình đang kiếm 1 bản ss2 đưa lên online. mà kiếm hoài k có bản full. =(

Van_Bom
16-12-12, 04:24 PM
Van_Bom ơi, bản ss2 thì sao vậy. có chưa. up lên cho anh em đi. :-*

mình đang kiếm 1 bản ss2 đưa lên online. mà kiếm hoài k có bản full. =(
lù lù ở đầu topich đó đấy thây, S2 Fix chưởng rồng lù lù ra đó mà, dow về sài thôi