PDA

View Full Version : [KT] [Share Code] Trang Tin Tức + Đăng Ký đơn giản cho Kiếm Thế v4

Mr.QuangHuy
04-02-12, 07:49 PM
Update : Chức năng đăng ký tài khoản và Antiddos .

Download Code : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Drop Tables account trong MySQL đi rồi import file account.sql trong code vào .
Quản lý tin tức tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .
User + Pass Admin : admin-123456
Sử dụng Xampp 1.5.5 để không bị lỗi download tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần tin tức đc sử dụng mà nguồn mở của CuteNews
Các bạn chỉnh sửa User + Pass Mysql ở file #config.php cho phù hợp .
Chỉnh sửa cấu hình Firewall tại laivt_firewall_conf.php ( antiddos đơn giản, đỡ đc 1 phần nho nhỏ :) )

Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

shidaichi
04-02-12, 08:20 PM
đầu tiên mình thanks đã share free tu 1 den 4 ;;)
rồi cho mình hỏi

sao mình xài bản xamp 1.5 chảy sv ko đc mà đăng ký thì đc . cai bản này chạy trên xamp 1.7.4 đc ko bạn

vutrongphong
04-02-12, 08:37 PM
ko bjk bản này có đăng ký dc ko ta .................

cauam.tapiu
04-02-12, 08:43 PM
đẻ từ từ thôi cho nó chất lượng bác ah ;))

hai07dv
04-02-12, 08:52 PM
Cái này chức năng tới v4 vậy là ok rồi pác chủ pic ơi ...giờ tích hợp skin # thì ngon hơn bit bao ;;);;)

shidaichi
04-02-12, 08:53 PM
keke đã reg đc rùi . mình sai xamp 1.7.4 nhưng vẫn còn lỗi mấy cái

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hai07dv
04-02-12, 08:57 PM
keke đã reg đc rùi . mình sai xamp 1.7.4 nhưng vẫn còn lỗi mấy cái

xài xampp 1.5.5 sẽ ko có lỗi ....(chưa test có reg acc dc ko )

shidaichi
04-02-12, 09:02 PM
uk với 1.5 thì ko bị sao hết . mà ko biết sao chạy với 1.5 mình ko chạy dc sql rs máy . chạy đc mà ko chạy đc sv8-x

vutrongphong
04-02-12, 09:11 PM
tại sao báo là đăng ký thành công mà vào game thì ko dc thế bác

Mr.QuangHuy
04-02-12, 09:19 PM
Xampp 1.6.8 cũng được nha các bạn. Ngoài bản 1.7 ra thì xampp nào chạy web cũng hok bị lỗi

vutrongphong
04-02-12, 09:26 PM
Xampp 1.6.8 cũng được nha các bạn. Ngoài bản 1.7 ra thì xampp nào chạy web cũng hok bị lỗi

sao mình đăng ký rồi thành công mà ko vào dc game thế....

SaoThaiBinh72
04-02-12, 09:27 PM
sao mình đăng ký rồi thành công mà ko vào dc game thế....
Lúc bạn vào game nó báo ntn ?

vutrongphong
04-02-12, 09:33 PM
lúc bạn vào game nó báo ntn ?

bạn nhập sai tài khoản hoặc mật khẩu

SaoThaiBinh72
04-02-12, 09:38 PM
Bạn kiểm tra trong tab acc của MYSQL xem nó đã tạo acc vô đó chưa .

hai07dv
04-02-12, 09:39 PM

Bạn login vô navicat xem table jxaccount đã có id + pass mà bạn đăng ký chưa ..............

Mình thấy sql của jxaccount cũ # so với sql ở #1 ..ko biết có vì vậy là login ko dc game

SaoThaiBinh72
04-02-12, 09:51 PM
Bạn login vô navicat xem table jxaccount đã có id + pass mà bạn đăng ký chưa ..............

Mình thấy sql của jxaccount cũ # so với sql ở #1 ..ko biết có vì vậy là login ko dc game

Zin Kull
05-02-12, 05:06 PM
Post nhầm :D Mod xóa hộ :D
Thanks !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

lekha2011
05-02-12, 10:32 PM

bác hai chỉ cho vu trong phong làm gi cho mệt , thằng đó đểu vãi , mình từ bên sever mu , thấy vutrongphong
hỏi cách đưa lên online , mình cho yahoo chỉ bạn ấy ngay , tới mình nhờ bạn ấy cài dùm VS bạn ấy ngoảnh mặt làm ngơ nói bận này nọ , rồi đổi thừa máy lag :(( . ai cài hộ VS mình send cái card dt 100k , đa tạ.

yahoo: hotro_kythuatvn [-O<

nautilux
06-02-12, 06:22 PM
vs là visual studio à =))
30 char

dodt1306
19-02-12, 07:29 PM
bác hai chỉ cho vu trong phong làm gi cho mệt , thằng đó đểu vãi , mình từ bên sever mu , thấy vutrongphong
hỏi cách đưa lên online , mình cho yahoo chỉ bạn ấy ngay , tới mình nhờ bạn ấy cài dùm VS bạn ấy ngoảnh mặt làm ngơ nói bận này nọ , rồi đổi thừa máy lag :(( . ai cài hộ VS mình send cái card dt 100k , đa tạ.

yahoo: hotro_kythuatvn [-O<
nếu bạn ko làm được pm yahoo the_darkknight_9x mak sau này nhờ cái gì thì đừng động đến tiền nhé ko ai giúp bạn đâu,

arsenalk108
20-04-12, 12:59 AM
Drop Tables account trong MySQL đi rồi import file account.sql trong code vào . bạn oi giải thíhh cho minh buoc nay dc ko

nhocken2030
23-09-12, 03:34 PM
Ai team wa giúp mình đc kô
Để lại yahoo mình Pm cho :(

Sesshomaru
23-09-12, 03:43 PM
các bản xampp thì từ xampp 1.7.1 trở xuống chạy web ko bị lỗi,nhưng chạy sv bị lỗi,từ 1.7.2 chạy sv ko bị lỗi nhưng chạy web bị lỗi

--->cách thích hợp nhất là cài Mysql riêng,chạy xampp 1.7.1 để chạy web thôi

nhocken2030
23-09-12, 09:37 PM
Ai giúp mình làm với
huhu
mình kô bít làm gì cả

ltasa93
11-01-13, 05:59 PM
Update : Chức năng đăng ký tài khoản và Antiddos .

Download Code : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Drop Tables account trong MySQL đi rồi import file account.sql trong code vào .
Quản lý tin tức tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .
User + Pass Admin : admin-123456
Sử dụng Xampp 1.5.5 để không bị lỗi download tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần tin tức đc sử dụng mà nguồn mở của CuteNews
Các bạn chỉnh sửa User + Pass Mysql ở file #config.php cho phù hợp .
Chỉnh sửa cấu hình Firewall tại laivt_firewall_conf.php ( antiddos đơn giản, đỡ đc 1 phần nho nhỏ :) )

Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

để thay đổi các đường link ở đâu vậy pro ???

Jackieldm
17-01-13, 01:42 AM
Nhưng có cách nào cài web này, hỗ trợ lấy đồng từ data của GameServer A3Pick không bác Toại. Nếu được thì ngon, em chạy mấy web rồi mà sao, nhân vật vào game lại không có đồng hix.....

hxhhxhz
29-03-14, 02:21 PM
ai cho minh xin hướng dân làm đi.mình k bít làm