PDA

View Full Version : [KT] Túi tân thủ fix lỗi ko bán đc đồ + Tool hỗ trợ map

duongst1
04-02-12, 09:15 AM
Mình chả có gì nhiều chỉ biết đóng góp cho anh em Gamezone cái map kiếm thế thôi. Cái này rất thích hợp cho anh em nào Ram ít muốn chơi ít thành, ít tấn thủ thôn nhưng lại ko nhớ đc bản đồ những map quái cạnh thành, tấn thủ thôn đó. Mình chỉ thấy hữu ích thì post lên thôi, mong các pro đừng chảm nha.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link:
Tool Map: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
List Map: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Share Thêm Túi Tấn Thủ Sửa Lỗi Ko Bán Đc Đồ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Em mới Thếm mấy thứ, bà con Fix Giúp nha)

Ai thấy hữu ích thì thank em cái nha, ai thấy ko đc xin đừng nói lời cay đắng. Em xin cảm ơn!

Link reup by vipbk (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

docthuthanlong
04-02-12, 09:28 AM
mở mấy map đó xong chạy thẳng từ thành ra có được không bạn ?

duongst1
04-02-12, 09:37 AM
mở mấy map đó xong chạy thẳng từ thành ra có được không bạn ?

Đc, bạn cứ mở theo hướng dẫn của bản đồ ý.

chj2mina
05-02-12, 11:40 PM
thank bạn vi tool khá tuyện like nhiệt tình :-bd

satthulauhyh
06-02-12, 10:01 AM
Cái tools này lâu lắm rồi, dù sao cũng thank bạn vì đã có công tìm về share cho ae newbie :)

duongst1
06-02-12, 10:02 PM
Cám ơn tất cả mọi người đã ủng hộ mình, mình sẽ cố gắng kiếm nhiều thứ hay về kiếm thế hoặc việt hóa 1 số NPC cho anh em yêu kiếm thế dùng.

nh0kk3n2310
08-03-12, 12:18 AM
ban co cai ham tang suc danh voi toc chay ko? cho minh di

thanhthuy123
16-05-12, 01:52 PM
xếp ơi thế cái túi tân thủ đó thì ném vào chỗ nào là đượcb-(

vipbk
16-05-12, 02:00 PM
xếp ơi thế cái túi tân thủ đó thì ném vào chỗ nào là đượcb-(

ném vào đây: gameserver\script\event\minievent\

thanhthuy123
16-05-12, 02:26 PM
ném vào đây: gameserver\script\event\minievent\

pác có id map hok cho mình mượn cái:-"

vipbk
16-05-12, 02:30 PM
pác có id map hok cho mình mượn cái:-"

ID map (FULL) có trong server mà bạn, bạn vào: gameserver\setting\map\maplist.txt

thanhthuy123
16-05-12, 03:10 PM
cái list ID map để add map ấy, chứ cái đó thì mình thấy rùi

vipbk
16-05-12, 03:12 PM
cái list ID map để add map ấy, chứ cái đó thì mình thấy rùi

ID map ngay cạnh tên map đó :-"

khungvonline1
16-05-12, 05:16 PM
Trời mình mà biết cái tool này có nhiều tks thế là up lâu rồi tiếc thế hehe . Tks cho bạn

THAN_KIEM
28-08-12, 09:16 PM
Mình chả có gì nhiều chỉ biết đóng góp cho anh em Gamezone cái map kiếm thế thôi. Cái này rất thích hợp cho anh em nào Ram ít muốn chơi ít thành, ít tấn thủ thôn nhưng lại ko nhớ đc bản đồ những map quái cạnh thành, tấn thủ thôn đó. Mình chỉ thấy hữu ích thì post lên thôi, mong các pro đừng chảm nha.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link:
Tool Map: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
List Map: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Share Thêm Túi Tấn Thủ Sửa Lỗi Ko Bán Đc Đồ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Em mới Thếm mấy thứ, bà con Fix Giúp nha)

Ai thấy hữu ích thì thank em cái nha, ai thấy ko đc xin đừng nói lời cay đắng. Em xin cảm ơn!

File rất hữu ích bạn nhé! Thanks!

letienduy
21-10-12, 09:10 PM
tools map link die rồi bạn up lại đi thank bạn nhiều

vipbk
22-10-12, 10:49 AM
Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>