PDA

View Full Version : [JX] Sao cái Bishop of E đánh xong Id và Pass thì nó đơ lun vầy

trantrungduong
03-02-12, 10:00 PM
Lần trước chơi nó chạy nhanh lắm, h nó pị đơ lun rồi, ai pik lỗi j hay nó pị làm sao HD em cách sửa nhé )

Hình nè

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg[/url]

Nếu mà có ai hỏi or HD rồi cho mình đường Link kiếm cug~, mình tìm kiếm k ra thog cảm chút....

Thanks trước nhá

duynguyenjx
03-02-12, 10:11 PM
- 4 số 1 mà thấy trong hình cậu nhập có 1 số:

jxqy
1111

- Có thể vào SQL xem hoặc sửa tùy thích.

- Dùng JxStartup --> Tab Cấu hình Server -- tạo.

Các cách trên cậu test thử.

DNTmaster
03-02-12, 10:14 PM
SQL -> Database -> Account -> Tables -> Serverlist -> Xóa cột IP, Pass, Mac
Lúc đăng nhập chỉ nhập ID thôi nó tự nhận cách fix nhanh nhất

trantrungduong
03-02-12, 10:18 PM
Bình thường E sữ dụng pass này có 1 số 1 thôi ( vẫn chơi dc mà hôm nay nó lại đơ )

K fai no pị lỗi phần pass mà nó bị đứng lại nhưng k bị treo máy. E sài Win7, mà trước XP nó cug pị cái lỗi này

(( k pị lỗi pass nha ))

LeHuyetVoHon
03-02-12, 11:01 PM
có khi nào lỗi network hay sql ko.xem cấu hinh bishop lại xem

trantrungduong
03-02-12, 11:08 PM
Network thì mình nghĩ là k vấn đề j vì cảd mạng hay cái j lien wan đến mạng mình làm thận trọng và k có páo lỗi j khi cài lần đầu. Còn SQL thì lần trước mình chơi ok mà có pị j đâu, nói chug mình chưa pik lỗi j lun, tất cả các cái đều bình thường chỉ mỗi cái Bistop nó bị đơ ( trong hình nó còn hiện not responding dó nữa mà, nó páo not responding 1 tý sau là lại bình thường nhưng k hiện cái bảng sau ra )

Có khi nào chờ nửa tiếng or 15p' nó mới chạy cái kia ra giống gamesever.exe như các pạn nói k.... Máy mình chạy xong 5 dòng success chỉ chừng 7s thôi...

Edward_Newgate
04-02-12, 03:50 PM
Cái này bạn xem lại IP LAN và IP trong SQL
SQL -> Database -> Account -> Tables -> Serverlist -> Cột IP

trantrungduong
04-02-12, 05:47 PM
sao Kỳ vầy trời, Chưa chỉnh cái j tự nhiên h lẠI VÔ DC lạ đời chài ... hôm wa pị đứng bistop sáng nay cũng vầy, cái chiều chưa chỉnh j vô lại cái nó vô dc ( chả hỉu tại sao, mà dù j cũng chơi dc nên thôi ))

Đóng topic dùm E nhé ( Thank mọi người )