PDA

View Full Version : [KT] Xin các pro giúp đỡ!

ctyxdphucuong
03-02-12, 03:52 PM
Em chạy server ngon lành ko báo lỗi j nhưng đến phần client vào đến tạo nhân vật thì báo "Đang tạo mới nhân vật, vui lòng chờ..." rồi đứng lun ko chịu vào game. Xin mấy anh giúp dùm em khắc phục lỗi này với ạ!

vanluong92
03-02-12, 03:57 PM
Em chạy server ngon lành ko báo lỗi j nhưng đến phần client vào đến tạo nhân vật thì báo "Đang tạo mới nhân vật, vui lòng chờ..." rồi đứng lun ko chịu vào game. Xin mấy anh giúp dùm em khắc phục lỗi này với ạ!
Bạn đừng tạo nhân vật bằng tiếng việt có dấu. Chỉ xài ký tự latinh k dấu thôi.

zin1007
03-02-12, 04:00 PM

Update Tạo Nhân Vật Thoải Mái:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là do bạn chưa xài cái fix đặt tên

ctyxdphucuong
03-02-12, 04:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là do bạn chưa xài cái fix đặt tên

Cho em hỏi là copy vào đâu vậy anh?

ctyxdphucuong
03-02-12, 04:13 PM
Bạn đừng tạo nhân vật bằng tiếng việt có dấu. Chỉ xài ký tự latinh k dấu thôi.

Mình đặt tên nhân vật ko dấu mà nhưng vẫn ko đc! Giúp mình với, cả đêm qua đến h vẫn chưa chơi đc hjx

ctyxdphucuong
03-02-12, 04:19 PM

Em copy vào thư mục Goddess rồi, ok rồi đến dòng "Đang vào game..." thì chuyển đến dòng "Server đang bảo trì, đăng nhập sau...". Hjx, làm sao bây h

zin1007
03-02-12, 04:20 PM
namewordfilter copy vào gameserver\setting còn kg_goddess_namewordfilter Goddess

ctyxdphucuong
03-02-12, 04:27 PM
namewordfilter copy vào gameserver\setting còn kg_goddess_namewordfilter Goddess

Thank anh nhìu nha, e đã vào đc rùi.

ctyxdphucuong
03-02-12, 05:21 PM

Hjx vào đc 1 lần rùi, giờ vào thì toàn "server đang bảo trì, vui lòng đăng nhập sau", chán thật. huhu

zin1007
03-02-12, 06:37 PM
Hjx vào đc 1 lần rùi, giờ vào thì toàn "server đang bảo trì, vui lòng đăng nhập sau", chán thật. huhu
bạn ko add map thì chả thế :)) nhớ xem nó ở map nào rùi add vào