PDA

View Full Version : Launcher cho Nhất Kiếm ai cần không ? :P

global1
03-02-12, 12:13 AM
Rảnh ngồi nghịch cái Launcher chơi post lên cho mọi người xem có được không :P.ai cần thì mình share cho.hì
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
File Size : 21.93 MB
Các bạn dow về giải nén ra và copy 4 file đó vào thư mục nhất kiếm của mình nhé.
Các bạn có thể xóa luôn folder YJJHserver của bạn đi cũng được ^^
Lưu ý:
3 nút Trang Chủ . Đăng ký và đăng nhập là mình làm theo website NhatKiem của mình nên có thể các bạn sẽ không vào được nhé.
demo :

[/URL] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nguyendong92p
03-02-12, 01:17 AM
share cho moi nguoi di ban oi . Thanks truoc nha:D

global1
03-02-12, 09:40 AM
share cho moi nguoi di ban oi . Thanks truoc nha:D
Mình đã post link ở #1 rồi nhé :P