PDA

View Full Version : [JX] Help e với cái pro [AnTi JX]

debaf9
02-02-12, 06:32 PM
Tình hình là e mở online cho ae chơi miễn phí nhưng có những kẽ lười không chịu cày cuộc mà cứ dùng CE hack nhân vật để lấy đồ,sv chưa có tình trạng xóa nhan vật nào hết,làm cho e nãn nên e k muốn mở sv cho ae chơi nữa.Thế nhưng 1 người game tâm huyết trong sv nói là thử lên Dien Đàn chắc sẽ có Quý Nhân Giúp Đỡ nên e phải lên đây :D .Mong các bác có anti hay có cách nào phòng chóng CE thì share cho e với :(( tks các pro đã đọc bài

BunBun
02-02-12, 06:36 PM
em để lại yahoo đi em anh giúp cho..............................:)>-

SIR.ThaiBinh
02-02-12, 06:55 PM
do bạn chưa đổi tên GM nọ nó vào hack là đúng rồi ;)

Learning
02-02-12, 06:58 PM
dùng sever của JXvietnam có cái mã bảo vệ nhân vật vậy là ngon rồi

banynavy
02-02-12, 07:05 PM
mình cũng đang bị sv JX Việt Nam,Lại Bị DDos nữa chứ! Bọn nó còn hăm dọa mấy ông GM của mình khoe cái mác FPT Aptech 3 năm. Bọn này nó hình như thiếu chất đồng trong người!:D Dân IT đâu phải bik cầm mỗi con chuột

nhocken2030
02-02-12, 07:11 PM
anh BunBun cho em cái yaho hướng dẫn em, em cũng đang dùng jxvietnam, đâu có bảo vệ nhân vật gì đâu,xin các PRO giúp ^^

kimrubi
02-02-12, 07:15 PM
Mở dễ nhưng giữ được lâu hay không lại là một chuyện. Tốt nhất dev chơi ofline là đỡ mệt mỏi!!!!:D

invalidpw
02-02-12, 08:53 PM
Đúng rồi. Mở server muốn sống được phải cần tiền tỷ, nội mua con firewall chịu được lưu lượng 650Mbps như con Juniper SSG520 đã hết 500 triệu. Bác mở server hết nhiêu tiền mà đòi sống sót ?

Learning
02-02-12, 09:01 PM
anh BunBun cho em cái yaho hướng dẫn em, em cũng đang dùng jxvietnam, đâu có bảo vệ nhân vật gì đâu,xin các PRO giúp ^^
vào script >>>> quanly.lua kick hoạt mã bảo vệ = 1

knight06
02-02-12, 09:02 PM
mình đang làm project checksum cho sv private, đã thành công cho mu đang cần tìm 1 sv jx để phát triển qua bên jx, nếu bạn có hứng, pm vào profile của mình nhé

[VP]Production
06-02-12, 08:52 PM
Đúng rồi. Mở server muốn sống được phải cần tiền tỷ, nội mua con firewall chịu được lưu lượng 650Mbps như con Juniper SSG520 đã hết 500 triệu. Bác mở server hết nhiêu tiền mà đòi sống sót ?

chống lại tấn công còn phụ thuộc vào đường truyền nữa -> đường truyền mạnh : cỡ 1gb thì ....

debaf9
06-02-12, 09:01 PM
tks các pro có ý kiến mình đã làm dc Anti Và pAss bảo vệ nhân vật,ak mà ai biết cách fix kill dame thì chỉ mình vs :D

duongbaho
06-02-12, 09:04 PM
chống lại tấn công còn phụ thuộc vào đường truyền nữa -> đường truyền mạnh : cỡ 1gb thì ....
Thằng Nhox Nhokbi này thì biết cái éo gì mà nói :-|, bên topic võ lâm 1 làm ăn thì như cặt chưa có gì ra hồn mà bầy đặt qua đây chỉ dậy =))

[VP]Production
07-02-12, 08:14 AM
mình đang làm project checksum cho sv private, đã thành công cho mu đang cần tìm 1 sv jx để phát triển qua bên jx, nếu bạn có hứng, pm vào profile của mình nhé

JX thì anti tốt thì cần phải làm từ server , chứ client thấy ko hữu hiệu cho lắm !!
@ duongbaho : lâu lâu chó đói chó sủa thì mặc chó

ITubi
07-02-12, 09:03 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LeHuyetVoHon
07-02-12, 09:28 AM
chống ce làm gì,trong khi không thể chống nó
ce chỉ có duy nhất 1 tác dụng trong việc hack del nhân vật chứ vô game rồi thì ce chả có ý nghĩa gì

debaf9
07-02-12, 11:26 AM
chống ce làm gì,trong khi không thể chống nó
ce chỉ có duy nhất 1 tác dụng trong việc hack del nhân vật chứ vô game rồi thì ce chả có ý nghĩa gì
thì bởi thế mới nhức đầu cái nạn này còn anti ohishu add zo thì báo lổi tùm lum hết chán đời gớm mở free mà toàn bị đe dọa :(

LeHuyetVoHon
07-02-12, 04:44 PM
nếu ai muốn hach del nhân vật thì có thể dùng bất kỳ game.exe nào hoặc tool để connect tới sv,đều thành công
và anti hack lúcd đó đều vất đi
an toàn nhất thì nên chống ở sv

duykhang
14-06-12, 04:05 PM
anh oi giúp em với em cũng mở sv cho anh em giải trí trên hamachi mà bọn hack nó cũng vô phá nữa giúp và hướng d hân giúp em vói