PDA

View Full Version : [KT] Bác nào giúp em cái new item dùng là bị bug c++

vutrongphong
02-02-12, 06:52 AM
BÁC NÀO GIÚP EM CÁI NEW ITEM DÙNG LÀ BỊ BUG C++....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ken07
02-02-12, 07:39 AM
mấy sever này chưa hỗ trợ pet bạn ơi bug là đúng mà :D

kjmbialon
02-02-12, 08:23 AM
mấy sever này chưa hỗ trợ pet bạn ơi bug là đúng mà :D
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
có hỗ trợ pet nha bạn ^^

duthli
02-02-12, 08:58 AM
chỉ mình cách fix boss đi bạn ơi :)>-:)>-:)>-

Kunedo
02-02-12, 11:10 AM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
có hỗ trợ pet nha bạn ^^

fix pet như nào thế bạn :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vanluong92
02-02-12, 12:10 PM
có hỗ trợ pet nha bạn ^^
Share cách hiển thị pet với bro :D

ookurooo
02-02-12, 12:26 PM
có hỗ trợ pet nha bạn ^^
Bik thì share Ae đi bác Sao dấu chơi một mình thế

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 02:28 PM
Cái vụ này zin đang nghiên cứu các bạn cứ yên tâm sắp có rồi

vutrongphong
02-02-12, 02:37 PM
bác này xấu ghê cả forum dang cần bác ko share the

leantse
02-02-12, 02:51 PM
có ai biết cách fix mặt nạ + skill không??? kiếm mấy topic mà không thấy nói tới......................................

gameoverz
02-02-12, 02:53 PM
chả biết gì thôi cứ share anh em
của bác nào thì ra nhận hàng nhớ
mediafire.com/file/mz3d527j74z9q4k/NayThiPet.rar
copy vào client

vanluong92
02-02-12, 04:22 PM
chả biết gì thôi cứ share anh em
của bác nào thì ra nhận hàng nhớ
mediafire.com/file/mz3d527j74z9q4k/NayThiPet.rar
copy vào client
K xài được. Copy vào client vào game ấn F9 vẫn dis.