PDA

View Full Version : [KT] Cần giúp share túi tân thủ full, đầy đủ copy + design

ken07
01-02-12, 09:16 PM
anh chị ai có crip call boss theo giờ chỉ em với
bên jx thấy có nhưng không thể edit theo được
ai giúp em với
tiện em share túi tân thủ bao gồm gần như đầy đủ tín năng của tất cả của các bác share
đồ cuối +16 edit túi+NAT+nhiều .....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
help nhanh nhé !!!!!!

zin1007
01-02-12, 09:31 PM
đang rảnh làm hộ của cậu đây ( cái này dễ thôi. lần sau bỏ chút time ra nhé ^^ )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( bỏ vào scripts/item/class/gaojigouhunyu.lua nhé )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (bỏ vào gameserver\script\event\minievent ) túi này mình đã fix lại 1 số món đồ bị bug C++. ko giống túi của cậu đâu nha.xài cũng tạm
chức năng gọi bos thì ở câu hồn ngọc cao nhé. mình đã add sắn rồi. chơi vui :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Leonet
01-02-12, 09:37 PM
đang rảnh làm hộ của cậu đây ( cái này dễ thôi. lần sau bỏ chút time ra nhé ^^ )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( bỏ vào scripts/item/class/gaojigouhunyu.lua nhé )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (bỏ vào gameserver\script\event\minievent ) túi này mình đã fix lại 1 số món đồ bị bug C++. ko giống túi của cậu đâu nha.xài cũng tạm
chức năng gọi bos thì ở câu hồn ngọc cao nhé. mình đã add sắn rồi. chơi vui :)

Cầu hồn ngọc có boss TTH bạn up hôm qua mình tìm mãi chưa thấy, bạn up lại với nhé. Với lại cho mình hỏi thêm boss trong cầu hồn ngọc khi mở toàn boss 75 vậy muốn boss 95 thì thay đổi thế nào vậy bạn. Thanks :D

zin1007
01-02-12, 09:46 PM
Cầu hồn ngọc có boss TTH bạn up hôm qua mình tìm mãi chưa thấy, bạn up lại với nhé. Với lại cho mình hỏi thêm boss trong cầu hồn ngọc khi mở toàn boss 75 vậy muốn boss 95 thì thay đổi thế nào vậy bạn. Thanks :D

bản này mình up thêm boss TTH ùi. ngay đầu tiên lun boss đấy toàn boss khủng đấy. bạn cứ mở ra mà chiến :))

ken07
02-02-12, 06:36 AM
bản này mình up thêm boss TTH ùi. ngay đầu tiên lun boss đấy toàn boss khủng đấy. bạn cứ mở ra mà chiến :))thank ban nhiu
nhưng mình đã xài rất ok rùi vọc x rùi thấy thích mátcar buổi sáng qua
cuối cùng cũng ok men :D
bạn ơi mình đang việt hóa mà bị dính lỗi tu luyen châu hok xài được ban biết file nào chỉ dùm mình
ai đã tìm ra file hệ thống rùi chỉ giáo :D

HuuToan
02-02-12, 11:55 PM
Mình vô phái rồi.Nhưng tại sao khi mở túi tân thủ để nhận đồ hoàng kim thì lại toàn là đồ hệ hoả mà của con trai không co đồ của con gái...Ai biết cách fix thì share cho mình với..Cảm ơn nhiều:D

hoanganhquan10a11
03-02-12, 01:48 PM
Mình vô phái rồi.Nhưng tại sao khi mở túi tân thủ để nhận đồ hoàng kim thì lại toàn là đồ hệ hoả mà của con trai không co đồ của con gái...Ai biết cách fix thì share cho mình với..Cảm ơn nhiều:D

Cho c cái túi tân thủ t đang dùng. Đây là t lấy của 1 bạn nào post lên rồi có sửa và add thêm 1 số thứ t cần. Có chỗ mật tịch cao, tối qua t ngồi sửa lại để chọn phái rồi mới nhận, chưa test xem có chạy đc kô. :D.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/S: Có nhận đồ +16 theo hệ, nam/nữ, nội/ngoại đấy.