PDA

View Full Version : [KT] Nhận Design Website Rip ( Skins Website )

TS2GVN
01-02-12, 08:16 PM
Nhận ăn trộm Website với PHP HTML ăn cấp theo tiêu chuẩn tốt và có riêng như

( Images ) ( Skins ) thư mục tập thể

Và các Skin trên toàn thế giới và Rip diễn đàn theo ý muốn !!

( Miễn Tiền Cúng Điếu ) ( Chỉ Cần Cảm Ơn )

( Đưa mẫu kiểm chứng sau đó sẻ cho kết quả tại bài viết )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[B.M.W]Sports
01-02-12, 08:17 PM
làm giùm cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhá

Lãng Tử Sầu
01-02-12, 08:19 PM
;) Design thì kô cần ;) Rip html thôi ak ;))!

satthulauhyh
01-02-12, 08:38 PM
Giup mình trang này nha :)
Desig + HTML càng tốt nha bạn :)
Thank nhìu:D

duthli
01-02-12, 08:51 PM
mình cũng xin <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> làm hộ mình nhé
thanks trước :)>-:)>-

thientruongdx
01-02-12, 08:57 PM
Rip skin thì mình cũng bít nhưng ko bít cách add vào web như nào

[B.M.W]Sports
03-02-12, 09:06 AM
đêm con bỏ chợ rồi ah :D

quangken
03-02-12, 09:17 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2GVN nhé :">

judasy
03-02-12, 09:45 AM
mình cũng xin <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> làm hộ mình nhé
làm gần giống thôi. không cần nhiều tính năng.
bạn có thể gủi qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cảm ơn nhiều

Zin Kull
03-02-12, 11:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :) hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cám ơn trước nhé :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Thanked!!!

Zin Kull
06-02-12, 10:00 PM
Up cho chủ 2pic :D
:D Sao thấy 2pic này im hơi lặng tiếng thế nhỉ :D