PDA

View Full Version : [Nhất Kiếm] Ebook nhỏ về nhất kiếm

vominhtan2008
01-02-12, 07:26 PM
Do nghĩ dev nhất kiếm chuyến qua chơi kiếm thế nên hôm nay mình share cái ebook nhỏ do mình làm hi vọng nó có ích cho ai còn muốn dev nhất kiếm, mới làm ebook lần đầu nên còn sơ xài hi vọng các bạn đừng cười :D

Trong ebook có phần 1 mình lấy của bạn hai07dv. Chân thành cám ơn bạn !!!

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link down: [URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén: vominhtan2008-gamezone.vn

Anh nào ko xài cũng đừng nói lời cay đắng em nhỏ tội nghiệp em !!!!!!!

Faker
01-02-12, 07:39 PM
tớ chưa chới nhất kiếm bao h và cũng chưa dev nhưng cậu có lòng share là tốt lắm rồi ai cần thì thank cậu ý nhé "con người vì cộng đồng"

likenone
01-02-12, 07:49 PM
ÁC không được cướp zin của tân >:P

tranhoangthuan
03-02-12, 01:23 AM
tksssss........................................... ...................................

hai07dv
03-02-12, 01:41 AM
tks tâm ...trước dự định làm ebook (.CHM) mà bận thi tốt nghiệp rồi chưa làm xong.....quên tới giờ ( giờ cũng theo chân tâm chơi Kiếm thế :)) )

Dù ebook tuy ít nhưng cũng có ích để DEV :D hy vọng sẽ có các bạn tâm huyết 1K DEV tiếp share cho cộng đồng :-|

jihae
04-02-12, 05:49 PM
thanks bác nhé em đang cần thứ này

style_style
30-03-12, 09:10 PM
tks :D~
30charrrrrrrr

linhpl2001
07-02-13, 07:57 AM
cho em cái link khác được ko link die rồi

KaizLuvPy
07-02-13, 11:36 AM
cho em cái link khác được ko link die rồi

thanks thôi nào ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>