PDA

View Full Version : [KT] Giúp xem lỗi này ?

gata1401
01-02-12, 06:29 PM
Mình chạy Server thì bị như này.
Gamecenter:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ko biết nó báo Warning này là j.
Còn đây là Server:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ai giúp mình chạy với.Thank !

zZK3yL0v3Zz
01-02-12, 06:43 PM
Cái này bt mà lỗi gì đâu nhỉ ................................

Sesshomaru
01-02-12, 06:54 PM
ko lỗi gì hết.bạn mở có 1 map thì phải.load ít quá nên GS ko chạy dài dài

satthulauhyh
01-02-12, 06:54 PM
Mình chạy Server thì bị như này.
Gamecenter:
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ko biết nó báo Warning này là j.
Còn đây là Server:
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ai giúp mình chạy với.Thank !

Cái này chạy BT mà, bạn phải nói rõ bị lỗi gì? vào game được không? Túi quà tân thủ xài được không??

gata1401
01-02-12, 06:57 PM
Mình ko vào đc game.Map thì mình mở có 3 map thui.

zin1007
01-02-12, 07:00 PM
Mình ko vào đc game.Map thì mình mở có 3 map thui.

xem lại IP xem. + nếu mình ko nhầm thì mở ít nhất là 8 map ;))