PDA

View Full Version : [KT] Lỗi debug gamecenter ai giúp vs.

sdonku
01-02-12, 09:36 AM
Em cài theo hướng dẫn của a trantoai: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng khi chạy server nó bị lỗi visual C++ debug ở gamecenter.
Các anh hướng dẫn hộ em với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vominhtan2008
01-02-12, 09:41 AM
Hình như cái server của trantoai bị thế ingnore thế là xong rùi , không thì xài server của bác phiên hay bạn gì mới share ấy :D

duongst1
01-02-12, 09:42 AM
Em cài theo hướng dẫn của a trantoai: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng khi chạy server nó bị lỗi visual C++ debug ở gamecenter.
.[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ảnh khó nhìn lỗi quá, làm sao mà biết đc để giúp đây, post lại ảnh đi nha.

sdonku
01-02-12, 10:02 AM
Hình như cái server của trantoai bị thế ingnore thế là xong rùi , không thì xài server của bác phiên hay bạn gì mới share ấy :D

Em Igone rồi sau đó 1 đống cái bảng hiện lên nữa anh à. Để em thử cài bàn khác xem sao..

zin1007
01-02-12, 10:06 AM
Em Igone rồi sau đó 1 đống cái bảng hiện lên nữa anh à. Để em thử cài bàn khác xem sao..

cho xem cái ảnh bảng bug C++ thôi. zoom nên mờ quá. chả nhìn rõ :-s

sdonku
01-02-12, 10:11 AM
RỒi đó. MÀ em làm theo hướng dẫn ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cũng không được.
Mà a nói cái server nào đâu ạ. Em thấy quá trời luôn, không biết cái nào mới nữa. Toàn tháng 1 ko à :(

duonghoangvu
01-02-12, 10:30 AM

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).

Có thể là bạn khai báo IP trong kg_cslogserver.ini và IP trong gc_config.ini không đồng bộ với nhau nên gameservercenter không kết nối được tới logserver nên gây ra bug... không đúng xin đừng mắng em nhá

sdonku
01-02-12, 11:21 AM
Em thấy mấy cái IP đó giống nhau hết mà. Đâu có cái nào khác nhau đâu.

Faker
01-02-12, 11:27 AM
lỗi này fix được
cậu để lại yahoo đi tớ pm giúp cho :)>-:)>-
server này chỉ bị 1 bug C++ thôi nhé là line 421 ngoài ra tất cả các line khác fix được hết :D

lehoang7710
01-02-12, 11:43 AM
Lỗi này mình cũng bị. mà mình để ý là chạy 2 cái đầu là kg_goddessd.exe và kg_cslogserverd.exe là bị tắt liền. thế có liên quan gì ko bạn TuanV. bạn post cách fix lên đây có dc ko :D?

Faker
01-02-12, 11:52 AM
Lỗi này mình cũng bị. mà mình để ý là chạy 2 cái đầu là kg_goddessd.exe và kg_cslogserverd.exe là bị tắt liền. thế có liên quan gì ko bạn TuanV. bạn post cách fix lên đây có dc ko :D?

hehe tôi xin nói luôn nhé lỗi này giống của 1 bạn hôm qua tôi support dùng xamp nên bị
tôi khuyên các bạn dùng MsSQL 5.5 cho nó tiên nhé
và nhớ là phai execute cái DB JxAuccount nhé file SQL trong thư mục SQL đó
đảm báo là hết lỗi
lỗi 89 cũng do trên mà ra :) còn nếu hok cài được thì các cậu chờ đến khoảng 6h cho đẹp Pm yahoo noikovoichat tớ sẽ giúp cho :D

sdonku
01-02-12, 12:38 PM
Mà em đang xài server của trantoai mà anh. nó đâu có file .sql đâu có data bảo copy vào thôi à.

sdonku
01-02-12, 05:36 PM
Các bạn làm như vầy nhé. nè thì 30 char

Mình lúc đầu chạy không được nhưng mình sửa tên file lại thành KG_BishopD.exe thì SV chạy tôt+ check pass Ok lun :)

grubby92
12-06-12, 11:30 AM
mình chạy gamecenter thì nó bảo "press any key to continue" bấm rồi thì nó tắt luôn. các bác giúp e với