PDA

View Full Version : [TLBB] Các pro giúp mình bỏ cái nạp thẻ link đến tinhkiem.us với

natuan86
31-01-12, 07:17 PM
Mấy đứa bạn và mấy đứa em nó chơi ấn vào nạp thẻ cứ link sang tinhkiem.us. Pro nào biết làm ơn chỉ giúp làm sao để thay nó thành localhost được.

vippro0
31-01-12, 07:19 PM
Mấy đứa bạn và mấy đứa em nó chơi ấn vào nạp thẻ cứ link sang tinhkiem.us. Pro nào biết làm ơn chỉ giúp làm sao để thay nó thành localhost được.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

natuan86
31-01-12, 07:25 PM
Tức là chạy bản server 4 lỗ của HH share cùng với bản client của HH share luôn.
Khi vào game nó có cái chữ nạp thẻ. Ấn vào đó nó lại ra cái trang tinhkiem.us bạn à.
Giờ làm sao bỏ được cái tinhkiem.us thay vào bằng cái localhost nhỉ.

natuan86
31-01-12, 08:24 PM
Không thấy ai giúp được mình vụ này nhỉ. Các pro đâu hết rồi

vippro0
31-01-12, 08:43 PM
Không thấy ai giúp được mình vụ này nhỉ. Các pro đâu hết rồi
- Đơn giản thôi bạn của bạn đây nhớ mở ra sửa link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn add đè vào YuanbaoShop trong interface.axp

natuan86
31-01-12, 09:28 PM
Cảm ơn Vip rất nhiều đúng là cao thủ quá hihi hi hi
Vẫn còn 1 cái nữa đó là trước khi đăng nhập cũng có cái nạp thẻ nó vẫn sang tinhkiem.us cái đó nó nằm ở file nào bạn nhỉ

rikudo
31-01-12, 10:39 PM
Tìm ở Client Interface.AXP
Các file sau :

FangChenMiInfo.lua
LogOn.lua
SelectServer.lua
YuanbaoShop.lua
FangChenMiRefuse.lua

natuan86
31-01-12, 11:05 PM
Thanks các pro rất nhiều hihihihi mình sửa được hết cái tinhkiem.us rồi. :D

Nhân tiện cho mình hỏi thêm mình dùng client của HH share thì nó toàn tiếng TQ ngay khi ấn vào laucher. Phải sửa ở đâu để cái chữ TQ nó thành chữ vào Game hoặc chữ Bắt Đầu được nhỉ.