PDA

View Full Version : [KT] Help ! Đang chạy KT ngon lành mà bị lỗi này..ai chỉ fix với

hai07dv
31-01-12, 04:31 PM
Tình hình là máy mình chạy Kiếm Thế ngon :D

Hum qua cài win ảo + VS2005 cho nó => xóa ùi

Hum nay khởi động sever KT thì báo lỗi này (c++ thì còn đỡ ..cái này không biết lỗi j ...tiếng trung không ak ) :-B
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh nào pro biết lỗi này là lỗi j và cách fjx ra sao không ...(đã giải nén lại sever cũng không được ) 8-}

Sói Đẹp Trai
31-01-12, 04:34 PM
Tình hình là máy mình chạy Kiếm Thế ngon :D

Hum qua cài win ảo + VS2005 cho nó => xóa ùi

Hum nay khởi động sever KT thì báo lỗi này (c++ thì còn đỡ ..cái này không biết lỗi j ...tiếng trung không ak ) :-B
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh nào pro biết lỗi này là lỗi j và cách fjx ra sao không ...(đã giải nén lại sever cũng không được ) 8-}Đơn giản bạn ấn cái chữ C kia nó sẽ tự tắt đi. Bấm chạy lại là ôkê
Nhớ chạy theo thứ tự trên dưới đó nếu ko sẽ ko load đc đâu ;))

vutrongphong
31-01-12, 04:35 PM
chạy từ đầu đừng chạy 1 file đó de xug đột nên lỗi thaihoa chỉ mình đó

vominhtan2008
31-01-12, 04:49 PM
Cái lỗi này mắc cười lém restart lại máy hết or bạn mở mạng internet lên rùi khởi động lại server nếu bị bấm chử S phía dưới là hết. Server của tui lúc nào cũng bị vụ đó :D

kelly
31-01-12, 04:54 PM
Lỗi map bạn ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hai07dv
31-01-12, 05:02 PM
Lỗi map bạn ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

oh...thấy cái này có vẻ hợp lý vì mình có edit thêm map BHĐ ....để test lại vậy