PDA

View Full Version : [KT] HELP !! Lỗi C++

heronet
30-01-12, 11:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai biết chỉ mình cách fix nhé..
Tks

Faker
30-01-12, 11:17 PM
có thank hok ta
cái này cậu vào navicat chọn DB logserver
sau đó cậu nhịn phia bên phải sẽ có các table cậu đế ý các table có ghi ngày tháng năm và xóa chúng đi kết thúc bug

heronet
30-01-12, 11:27 PM
Có phải Global_logserver không ? Nếu phải thì mình đã xóa nhưg vẫn bị debug.. Bạn có thể team view cho mình được không ?

Giúp mình nhé
Yahoo : kedatinh_love158
Tks

Faker
30-01-12, 11:30 PM
Có phải Global_logserver không ? Nếu phải thì mình đã xóa nhưg vẫn bị debug.. Bạn có thể team view cho mình được không ?

Giúp mình nhé
Yahoo : kedatinh_love158
Tks

chính nó và đòng bọn ;))30 phát chém :D

heronet
30-01-12, 11:36 PM
Vẫn không được bạn ơi ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn có thể TV cho mình không ?

Faker
30-01-12, 11:39 PM
Vẫn không được bạn ơi ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn có thể TV cho mình không ?

mai khoảng 12h pm yahoo noikovoichat tớ giúp cho :D
bay h đi ngủ đã :D