PDA

View Full Version : [KT] Ai vào giúp em lỗi C++ này với

thienvinh12312
30-01-12, 08:53 PM
Đang pk thì lâu lâu nó hiện ra,rất khó chịu.Ai bít lỗi gì thì giúp em với
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng)

thienvinh12312
30-01-12, 10:15 PM
Ai bít vì sao thì chỉ mình với................:(:(:(

duongst1
30-01-12, 10:23 PM
Ai bít vì sao thì chỉ mình với................:(:(:(

Bạn nhấn thử Igone chưa? Bạn chơi off hay onl mà pk.

thienvinh12312
31-01-12, 09:43 AM
mình mở lan cho bạn bè zô pk thôi.Mình nhấn igone rồi thì bt.Nhưng ~ 30s nó hiện ra 1 lần

Sesshomaru
31-01-12, 09:52 AM
Đang pk thì lâu lâu nó hiện ra,rất khó chịu.Ai bít lỗi gì thì giúp em với
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng)
nhìn hình mình đoán lỗi liên quan đến vũ khí bạn đang dùng.còn lỗi như thế nào thì mình ko rõ lắm.bạn thử thay vũ khí khác đi nhé