PDA

View Full Version : [KT] Ai fix lại link dow sv của bác phungbaphu vời

vutrongphong
30-01-12, 07:13 PM
server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sever Fix Cường Hóa Bao Tay
Túi Tân Thủ Full Có Đồ +16
Add Full Thú Cưỡi
sever star việt hóa
Fix C++ ...
Còn Nữa Tự Tìm Hiểu Nha

thấy hay thank để fix và add thêm nha

AI FIX LẠI HỘ VỚI DOW THẾ NÀY THÌ KHI NÀO XOG CHỈ CO 90MB MÀ DOW

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vutrongphong
30-01-12, 07:41 PM
helppppppppppppppppppppp...............

thientruongdx
30-01-12, 08:03 PM
Mịa ngu vãi chưởng. Vào cái cbox nào nhờ nó leech hộ cho

[B.M.W]Sports
30-01-12, 08:38 PM
Mịa ngu vãi chưởng. Vào cái cbox nào nhờ nó leech hộ cho
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thinthoi_88
30-01-12, 10:04 PM
Bác kia người ta có gì không biết mới hỏi đừng nói người ta ngu nghe khó nghe lắm ai mà chẳng có lúc, biết thì giúp người ta không biết thì thôi.[-(

duongst1
30-01-12, 10:30 PM
server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sever Fix Cường Hóa Bao Tay
Túi Tân Thủ Full Có Đồ +16
Add Full Thú Cưỡi
sever star việt hóa
Fix C++ ...
Còn Nữa Tự Tìm Hiểu Nha

thấy hay thank để fix và add thêm nha

AI FIX LẠI HỘ VỚI DOW THẾ NÀY THÌ KHI NÀO XOG CHỈ CO 90MB MÀ DOW

Đây, tặng bạn server của tui: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đầy đủ ko kém gì đâu. Chỉ mỗi tội là khi chạy server nó gặp 1 cái lỗi C++ thì bạn cứ nhấn Igone đến khi nó ko hiện nữa là ok, ở đây mình chạy 40 map, bạn có thể thêm vào, mình đã fix lỗi đi map tần lăng rồi, bạn đi thoải mái nha, túi tấn thủ thì vô số đồ kể cả sét +16, fix lỗi cường hóa hộ uyển. đã chỉnh up danh hiệu.

phungbaphu
31-01-12, 04:07 PM
Đây, tặng bạn server của tui: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đầy đủ ko kém gì đâu. Chỉ mỗi tội là khi chạy server nó gặp 1 cái lỗi C++ thì bạn cứ nhấn Igone đến khi nó ko hiện nữa là ok, ở đây mình chạy 40 map, bạn có thể thêm vào, mình đã fix lỗi đi map tần lăng rồi, bạn đi thoải mái nha, túi tấn thủ thì vô số đồ kể cả sét +16, fix lỗi cường hóa hộ uyển. đã chỉnh up danh hiệu.

Tui Cũng Vừa Fix Link Rồi link download nhanh