PDA

View Full Version : [KT] Help Me !!! Ai biết lỗi này là gì không ?

heronet
30-01-12, 02:41 PM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai biết lỗi nyà là gì không ? Chạy Start Up thì báo lỗi Không tìm thấy file. Mình đã dẫn đúng địa chỉ thư mục file rồi mà vẫn không được.
Mình thử chạy thủ công thì lại k đc

duongst1
30-01-12, 02:53 PM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai biết lỗi nyà là gì không ? Chạy Start Up thì báo lỗi Không tìm thấy file. Mình đã dẫn đúng địa chỉ thư mục file rồi mà vẫn không được.
Mình thử chạy thủ công thì lại k đc

lỗi này dễ hiểu mà, bạn xóa bỏ dòng D:\server đi, chỉ để lại như thế này thôi: .\goddess\kg_goddessd.exe
Tất cả nhưng cái kia cũng tương tự.

heronet
30-01-12, 03:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình làm theo bạn rồi nhưng vẫn không được này.
Chỉ mình cách execute SQL lun nhé.. Mình tìm file *..sql để Execute mà tìm hoài không thấy

vincelx
30-01-12, 03:02 PM
kóa 2 nguyên nhân theo mình nghĩ
thứ 1 là bạn chưa Update VS hoặc Update chưa được hay chưa đủ gì đó
thứ 2 là đường dẫn sai
theo mình chi có thế, 2 nguyên nhân trên ko fải nữa thì pó tay :)

khungvonline1
30-01-12, 03:24 PM
thử xóa goddess coppy vào lại xem bị nữa ko . chứ cái này ko liên quan đến SQl đâu . bạn có cài VS 2k5 như hướng dẫn ko thấy hình như thiếu tài nguyên

duongst1
30-01-12, 03:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình làm theo bạn rồi nhưng vẫn không được này.
Chỉ mình cách execute SQL lun nhé.. Mình tìm file *..sql để Execute mà tìm hoài không thấy

Mình cũng nghĩ bạn up SP1 chưa đc thì phải, bởi vì lúc đầu bạn chạy là cái folder của bạn đạt ko đúng đường dẫn, nhưng khi mình chỉ bạn cách đó là để sửa lỗi folder ko đúng đường dẫn mà. Bạn xem lại xem sao.