PDA

View Full Version : [KT] Đã tạo xong sv nhưng không tạo được nhân vật :|

llk0isieunhan
30-01-12, 10:17 AM
Ai giúp với nhân vật ko tăng được cấp nữa:|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khungvonline1
30-01-12, 10:30 AM
kiểm tra lại xem maps đó mở chưa bạn

duongst1
30-01-12, 10:33 AM
Đã tạo xong sv nhưng không tạo được nhân vật :| ai giúp mình với...................:( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn thử tạo tên nhân vật như thế này xem có vào đc ko nha: GameZoneKT

zin1007
30-01-12, 10:33 AM
Đã tạo xong sv nhưng không tạo được nhân vật :| ai giúp mình với...................:( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

down cái này về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> gameserver và goddess . chưa fix namewordfilter sao đặt dc tên

Thiếu Gia
30-01-12, 10:50 AM
Bạn Chụp hình database của bạn lên cho mình xem thử nếu mình k0 nhầm ;)) thì mình đả từng bị

llk0isieunhan
30-01-12, 10:52 AM
sặc down cái kia về vẫn thế nhưng đặt tên nv là GameZoneKT thì lại đc:| thế là tn hả bạn

zin1007
30-01-12, 11:10 AM
sặc down cái kia về vẫn thế nhưng đặt tên nv là GameZoneKT thì lại đc:| thế là tn hả bạn

namewordfilter.txt ở gameserver\setting, kg_goddess_namewordfilter ở goddess

llk0isieunhan
30-01-12, 11:41 AM
Tks bạn :X chưa động vào mấy cái này bh:|

viet1690
30-01-12, 11:47 AM

Nói chung là xem lại IP xài VS Eng ko được cài Font China máy mình cài Font China CMD chạy không được nên không tạo NV được + map thôn VS thành thị thì On hết rùi mà ( mình đã test bạn làm theo xem được không PC mình
win XP SP3 nha Win7 j đó thì mình không biết :Laluot_116:

llk0isieunhan
30-01-12, 11:51 AM
cho mình hỏi file newplayergift.lua cho vào đâu bạn nhỉ :|

goldenbl
30-01-12, 11:55 AM
cho mình hỏi file newplayergift.lua cho vào đâu bạn nhỉ :|
gameserver/script/event/mini.../ cho vào đây mình nhớ là vậy >-)

llk0isieunhan
30-01-12, 01:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

llk0isieunhan
30-01-12, 06:27 PM
help không lên được cấp thì làm ăn j:(:(:(:(:(:(:(:(:(

goldenbl
30-01-12, 06:41 PM
help không lên được cấp thì làm ăn j:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Chạy server của pác trantoai đi cho lành, Thêm cái Túi hỗ trợ tân thủ này nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

llk0isieunhan
30-01-12, 07:02 PM
Sv của bác trantoai thì bị ntn :|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

teayzang
30-01-12, 07:09 PM
Chúc các bạn vui vẻ :D, 1 bài nè :D, sorry spam tí! Hihi

goldenbl
30-01-12, 07:13 PM
Sv của bác trantoai thì bị ntn :|
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sửa lại path 3 cái cuối sai path đó bạn

llk0isieunhan
30-01-12, 07:38 PM
mình down sever đủ cả 5path của bác ấy rồi :| nó bị như thế chả biết phải làm sao nữa

goldenbl
30-01-12, 07:41 PM
mình down sever đủ cả 5path của bác ấy rồi :| nó bị như thế chả biết phải làm sao nữa

ý mình là sai đường dẫn đó bạn. pm YH : lang_tu_vo_danh65 mình nhé