PDA

View Full Version : Xin Hỏi còn ai Tâm Huyết với Lineage II không vào báo danh phát..

Domino9990
29-01-12, 11:50 PM
Lập toppic này để xem còn bao nhiu người biết đến L2, Mình 1 Thời Rất Tâm huyết với trò này rất hay........ AI còn báo danh nhé......... Đang định làm lại 1 Server L2 Test chơi HeHe

Domino9990
30-01-12, 12:30 PM
ipppppppppp bay cao.................

zin1007
30-01-12, 12:36 PM
1 thởi nay còn đâu. bạn muốn chơi có thể qua đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hiện tại mình cũng đang chơi ở trang đó ^0^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ithechaoticchronicleprel.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Domino9990
30-01-12, 05:07 PM
hehe. l2 này tớ chơi hồi là c4 ák lúc đó mới đông Zui. :D giờ thì Bon chen mấy Sv nước ngoài chơi, có cái là tụi NN nó donate kinh quá nên chơi cũng không lại......................

TheHades
18-09-12, 06:10 PM
xin chào các bạn . Mình là newbie mới vào lĩnh vực này. Xin mọi người giúp đỡ ^^!

Domino9990
20-09-12, 03:05 PM
1 thởi nay còn đâu. bạn muốn chơi có thể qua đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hiện tại mình cũng đang chơi ở trang đó ^0^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ithechaoticchronicleprel.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Lineage II HighFive l2vn.com giờ cũng khó chơi vì nó mới quá chức năng tùm lum. đánh hơi nản...

babyoflove
04-02-13, 02:26 PM
vẫn còn tâm huyết. Nhưng tình hình là chơi sv nước ngoài ko nổi. Sv Việt Nam thì không có . :-o

nunerman
04-03-13, 12:21 PM
cũng một thời chơi L2 bản đầu tiên. Lúc đó 18t hehe, giờ 26 tuổi đang tập tành làm server off freya bằng vmware cho nhẹ máy. nhưng khổ nỗi làm xog ko có npc gmshop, buff va quest nên phải cày hehe. down từ trang của tuan565.tk. rảnh rỗi đi dạo trog đó hihi

cabal12a89
21-07-13, 09:55 AM
nói thật là em vừa mới cài đặt thành công Lineage 2 freya của anh tuấn 565 tren vmware nhưng mỗi tội em hoc skill được nhưng xài skill không được ,thêm vào đó là đánh quái lên cấp được mà không có điểm để tăng điểm tiềm năng nên, em xin mạn phép hỏi mấy anh/chi xem có sever Lineage 2 nào dễ cài và khắc phục được các lỗi em đề cập trên nếu có thể hướng dẫn em việt hóa càng tốt ,vì em đọc trên diễn đàn cha hiểu gì cả hehe thông cảm cho em.mong các anh tạo điều kiện giúp đỡ cho em. thanks

tritri0808
01-08-13, 12:39 PM
l2 tui nhớ đâu có tăng điểm tiềm năng gì đâu bạn. Ngày xưa cài xong kẹt nỗi chỉ giờ buff lên 2h k dc. Giờ ngồi chờ coi có bản mới rồi down 1 lần. Bởi vì client nó nhẹ lắm ^^