PDA

View Full Version : [KT] Cần hướng dẫn cách lập gia tộc và bang hội

khoctham2201
28-01-12, 07:16 PM
Ai giúp em cách lập gia tộc với bang hội với. trước giờ chơi em chưa lập nên cũng không biết cách :D

mr_panda1308
28-01-12, 07:45 PM
chuẩn đới, ai hướng dẫn ae cách lập đi, chả biết việt hóa thế nào :(

zin1007
28-01-12, 08:08 PM
Mình thấy lập bang dễ như ăn kẹo mà :|. đầu tiên cậu đến bất kỳ 1 thành nào trong game gặp NPC Đặc Sứ Võ Lâm Minh Chủ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
và nó sẽ cho cậu thử trong vòng mấy ngày để làm cho vốn thiết lập của bang hội lên đủ 1000 vạn, nếu không việc thành lập bang hội thất bại.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 9.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mà cái 1000 vạn thì dễ rồi =)) đừng nói 1000 vạn. nếu thix thì 1 tỉ cũng dc :)). OK vậy là xong. bang phái đã dc ra đời

mr_panda1308
28-01-12, 08:20 PM
ớ sao mình bấm vào ko đc zin nhỉ :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khoctham2201
28-01-12, 08:30 PM
ớ sao mình bấm vào ko đc zin nhỉ :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này giống mình nè. không biết đường mò luôn

jxvietnam
28-01-12, 09:00 PM
Script chưa việt hóa mà ko cài font china nên nó thế đấy :))

khoctham2201
28-01-12, 09:03 PM
JXVietNam co scrip việt hóa NPC này không. cho mình xin với

daihongmao77
28-01-12, 09:22 PM
Muốn lập gia tộc thì đến NPC đặc sứ võ lâm minh chủ lập pt trong pt có 3 mem trên lv 50 thân mật cấp 2 vậy là okie:D

Lãng Tử Sầu
28-01-12, 10:44 PM
Mình thấy lập bang dễ như ăn kẹo mà :|. đầu tiên cậu đến bất kỳ 1 thành nào trong game gặp NPC Đặc Sứ Võ Lâm Minh Chủ.
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
và nó sẽ cho cậu thử trong vòng mấy ngày để làm cho vốn thiết lập của bang hội lên đủ 1000 vạn, nếu không việc thành lập bang hội thất bại.
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 9.jpg"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 9.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 9.jpg)

mà cái 1000 vạn thì dễ rồi =)) đừng nói 1000 vạn. nếu thix thì 1 tỉ cũng dc :)). OK vậy là xong. bang phái đã dc ra đời

ZIN share cái script này đi, mình chưa việt hóa được :((

khoctham2201
29-01-12, 12:27 PM
Zin ơi! Share cái Scrip bang hội cho mình đi. thanks bạn nhiều

tuannguyen1311
29-01-12, 12:29 PM
làm sao để tạo bang được bạn ơi 50 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr