PDA

View Full Version : [KT] Ai cho em xin cái trận pháp đồ cao với

ookurooo
28-01-12, 02:55 PM
Ai có Lòng Hảo tâm giúp em với. Kiếm mãi ko thấy nên lên đây xin. Nếu có HD em ADd vs . Tks các pro nhiều

Faker
28-01-12, 03:03 PM
nhớ thank đó :D
me.AddItem(1,15,19,3);
me.AddItem(1,15,12,3);
me.AddItem(1,15,13,3);
me.AddItem(1,15,14,3);
me.AddItem(1,15,15,3);
me.AddItem(1,15,16,3);
me.AddItem(1,15,17,3);
me.AddItem(1,15,18,3);
ok mấy cái nưa nhưng thây cùi qua nên bỏ :D

ookurooo
28-01-12, 03:19 PM
me.AddItem(1,15,19,3);
me.AddItem(1,15,12,3);
me.AddItem(1,15,13,3);
me.AddItem(1,15,14,3);
me.AddItem(1,15,15,3);
me.AddItem(1,15,16,3);
me.AddItem(1,15,17,3);
me.AddItem(1,15,18,3);
Đã Tks để em tést thử . ADd vào đâu đây Anh.
Sv của bác trantoai chạy Đc ko anh

zin1007
28-01-12, 03:39 PM
Đã Tks để em tést thử . ADd vào đâu đây Anh.
Sv của bác trantoai chạy Đc ko anh
của cậu đây . nhận ở phần câu hồn ngọc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ookurooo
28-01-12, 03:52 PM
Client hay sever của em bị lỗi ko hiện những vật phẩm : túi quà tân thủ thì taoh nhân vật ko có , còn trận đồ cao thì làm cách nào cũng ko ra
ai bik thì hướng dẫn em với :((:((:((:((:((:((:((

zin1007
28-01-12, 03:56 PM
Client hay sever của em bị lỗi ko hiện những vật phẩm : túi quà tân thủ thì taoh nhân vật ko có , còn trận đồ cao thì làm cách nào cũng ko ra
ai bik thì hướng dẫn em với :((:((:((:((:((:((:((

bạn làm như sau. vào navicat xóa hết cái cũ đi rồi Create database lại như sau:
91jx_gamecenter
91jx_statlog
91jx_goddess
global_nameserver
global_logserver
Import dữ liệu vào data 91jx_goddess

ok giờ thì vào game ^^

ookurooo
28-01-12, 03:56 PM
của cậu đây . nhận ở phần câu hồn ngọc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sao damage cao thế pro , mà cái ngũ hành ấn ngộ vậy , ấn mới hả

zin1007
28-01-12, 04:02 PM
sao damage cao thế pro , mà cái ngũ hành ấn ngộ vậy , ấn mới hả

dame thế này hỏi sao nó cao =)) =))

ookurooo
28-01-12, 04:06 PM
dame thế này hỏi sao nó cao =)) =))
làm thế nào vậy . chỉnh damage ở đâu vậy

duthli
28-01-12, 04:11 PM
dam thế ko phải là cao
add hết vào chỉ có 2 dam hi sinh =))
bạn add skill full phải vào là cao ngay à =))

ookurooo
28-01-12, 04:15 PM
dam thế ko phải là cao
add hết vào chỉ có 2 dam hi sinh =))
bạn add skill full phải vào là cao ngay à =))
add sao thế bạn chỉ mình với cảm ơn truoc nha

duthli
28-01-12, 04:23 PM
xài hàm
me.AddFightSkill(ID,level)
id kiếm trong skill.txt đó
mà đừng add nhiều quá
đánh dam cao quá chán ;))
nhớ thanh nha;)

duccom0123
28-01-12, 04:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nè pà đồ ăn sẵn đó

ookurooo
28-01-12, 05:11 PM

cũng ko có nữa pro ơi . nó ko hiện trong rương cái trận đồ hình như client em ko có nên ko hiện nó bị chừa trống slot đó ra lúc nhận vật phẩm khác
mà sao em ko thấy dòng câu hồn ngọc trong túi tân thủ

zin1007
28-01-12, 05:18 PM
cũng ko có nữa pro ơi . nó ko hiện trong rương cái trận đồ hình như client em ko có nên ko hiện nó bị chừa trống slot đó ra lúc nhận vật phẩm khác
mà sao em ko thấy dòng câu hồn ngọc trong túi tân thủ

cậu bán bớt đồ trong người đi rồi nhận lại. cái phần nhận câu hồn ngọc đó

ookurooo
28-01-12, 05:29 PM
cậu bán bớt đồ trong người đi rồi nhận lại. cái phần nhận câu hồn ngọc đó

rương trắng ko có gì hết pro ơi nhưng mà nhận đc j thì nó ko xếp theo thứ tứ , hình như là cái trận đồ đẩy đi nhưng mà nó ko hiện ra
còn cái newplayergift.lua mình bỏ vào đâu
nó bị tương tự hinh này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zin1007
28-01-12, 05:39 PM
rương trắng ko có gì hết pro ơi nhưng mà nhận đc j thì nó ko xếp theo thứ tứ , hình như là cái trận đồ đẩy đi nhưng mà nó ko hiện ra
còn cái newplayergift.lua mình bỏ vào đâu
nó bị tương tự hinh này

Chưa bỏ cái của mình vừa share thì làm sao mà có ~.~ ! bảo vào gameserver\script\event\minievent... còn cái vụ ko có hình là do sv ko có :-ss

ookurooo
28-01-12, 05:53 PM
Chưa bỏ cái của mình vừa share thì làm sao mà có ~.~ ! bảo vào gameserver\script\event\minievent... còn cái vụ ko có hình là do sv ko có :-ss
thế có files đó ko cho em xin vs ko lẽ down nhầm sever cùi rồi à

zin1007
28-01-12, 05:55 PM
thế có files đó ko cho em xin vs ko lẽ down nhầm sever cùi rồi à

vừa share ở trang 1 rồi đấy mà :-s

ookurooo
28-01-12, 06:20 PM
vừa share ở trang 1 rồi đấy mà :-s

ko phải ý em là cái files cua cái trận đồ cao để nó hiện lên rương đồ

zin1007
28-01-12, 06:26 PM
ko phải ý em là cái files cua cái trận đồ cao để nó hiện lên rương đồ

à. đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
down về bỏ vào gameserver là được.

judasy
28-01-12, 06:47 PM
me.AddItem(1,15,19,3);
me.AddItem(1,15,12,3);
me.AddItem(1,15,13,3);
me.AddItem(1,15,14,3);
me.AddItem(1,15,15,3);
me.AddItem(1,15,16,3);
me.AddItem(1,15,17,3);
me.AddItem(1,15,18,3);
tran pháp đồ cao sao nó ko hiện op nhỉ

ookurooo
28-01-12, 08:45 PM
à. đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
down về bỏ vào gameserver là được.

nhận thì em nhận đc rùi mà bây h bị lỗi ko hiện trong rương đồ nên ko thấy , nên ko nhận đc hjx