PDA

View Full Version : [KT] Lỗi C++ ai biết support tới với

Faker
28-01-12, 11:12 AM
chẳng hiểu sao lại bị cái bug
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Pro nào biết support tớ nhé :D

Sesshomaru
28-01-12, 11:16 AM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
kết nối với database sai.vào cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> coi cách sửa

Faker
28-01-12, 11:19 AM
kết nối với database sai.vào cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> coi cách sửa

hok thây cái bạn nói :D 30charrrrrrrr

Faker
28-01-12, 11:53 AM
hok ai bị như tớ ak :( 30charrrrrrrrrrrrrrr

MrKnight
28-01-12, 12:08 PM
hok ai bị như tớ ak :( 30charrrrrrrrrrrrrrr

Mới mang mặt nạ Hàng Long vô dính con debug này ngay :)). Mình reinstall xampp lại rồi :(

Faker
28-01-12, 12:14 PM
Mới mang mặt nạ Hàng Long vô dính con debug này ngay :)). Mình reinstall xampp lại rồi :(

tớ có deo đâu nhỉ :| win 7 chay vù vù qua win xp lại lỗi lên lỗi xuống :|

Faker
28-01-12, 12:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sesshomaru
28-01-12, 01:51 PM
cái này do ko kết nối được với database mặc định.bạn đổi database mặc định 91jx thành .... gì đó(coi bằng navicat)
mở mấy file config của bishop,goddess,center ra sửa 91jx thành data của bạn là ok
hoặc ignore cũng ko vấn đề gì cả đâu

Faker
28-01-12, 01:52 PM
cái này do ko kết nối được với database mặc định.bạn đổi database mặc định 91jx thành .... gì đó(coi bằng navicat)
hoặc ignore cũng ko vấn đề gì cả đâu

bt hok sao tự nhiên thêm lỗi lại ignore :| riêng cái tắt GS đã 1 lần ignore rồi :| tôi đang tìm hiểu lỗi

Sesshomaru
28-01-12, 01:56 PM
bt hok sao tự nhiên thêm lỗi lại ignore :| riêng cái tắt GS đã 1 lần ignore rồi :| tôi đang tìm hiểu lỗi
khi tắt GS xuất hiện lỗi debug vì nó đang kết nối với GC bạn tắt đột ngột nên kết nối bị đứt ngang khiến nó báo vậy.
sau khi tắt đột ngột GS thì GC xuất hiện debug này và cả khi khởi động GC nữa.nguyên nhân là do trên:|

Faker
28-01-12, 01:58 PM
khi tắt GS xuất hiện lỗi debug vì nó đang kết nối với GC bạn tắt đột ngột nên kết nối bị đứt ngang khiến nó báo vậy.
sau khi tắt đột ngột GS thì GC xuất hiện debug này và cả khi khởi động GC nữa.nguyên nhân là do trên:|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duynguyenjx
28-01-12, 02:16 PM
Mình cũng rất thích SV bác trantoai223, nhưng từ lúc chuyển qua tới giờ bị báo bug C++ quá nhiều, đôi khi không hiểu bug từ đâu vì có khi lần đầu khởi động ngon, log vào game xem tí, hoặc đeo trang bị, bán shop out ra khởi động lại SV lại báo bug.

Faker
28-01-12, 02:17 PM
Mình cũng rất thích SV bác trantoai223, nhưng từ lúc chuyển qua tới giờ bị báo bug C++ quá nhiều, đôi khi không hiểu bug từ đâu vì có khi lần đầu khởi động ngon, log vào game xem tí, hoặc đeo trang bị, bán shop out ra khởi động lại SV lại báo bug.

hehe suốt từ nãy mà có mỗi 1 ban cùng cảnh ngộ test cái server của trantoai223 ;))
thôi qua bên china dev lại từ đầu vây :D

mr_panda1308
28-01-12, 06:07 PM
mình đang bị lỗi C++ hiện lên liên tục bởi vì bấm ignore liên tục, mặc dù ko đeo mặt nạ :(

Faker
28-01-12, 06:13 PM
mình đang bị lỗi C++ hiện lên liên tục bởi vì bấm ignore liên tục, mặc dù ko đeo mặt nạ :(

nhìn ngứa mắt lắm cho đi luôn tớ dev lại từ đầu :)

mr_panda1308
28-01-12, 06:14 PM
nhìn ngứa mắt lắm cho đi luôn tớ dev lại từ đầu :)
cậu biết dev thì đc chứ t có biết đâu :(

Faker
28-01-12, 06:16 PM
cậu biết dev thì đc chứ t có biết đâu :(

biết qua loa thôi học qua mấy topic ý mà :D

duynguyenjx
28-01-12, 06:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lỗi này cậu vào Navicast - username_statlog -> xóa hết những cái log mà có ghi thêm ngày tháng năm là được. Cậu test thử nhé bên tớ thì hết báo vụ này rồi, lỗi này thường báo 3 ,4 loại line khác nhau .

ví dụ như :
kgc_mysql_database cpp Line 87
kgc_mysql_database cpp Line 230
kgc_mysql_database cpp Line 241
........

DirectX
28-01-12, 07:04 PM

xóa hết database rồi khỏi động lại server xem coi có được ko :P

5xxxxx
14-05-12, 11:26 AM
mấy ngày trời nguyên cứu để làm mà chẳng được :(