PDA

View Full Version : [JX] Lỗi không thể kết nối tới server volam off

mucemgnut0694
27-01-12, 07:28 PM
Mình đã hoàn thành tất cả, khởi động server ok hết ( succesful hết rồi), đăng nhập máy chủ ok, tới bước chọn nv, mình xác nhận ( để vào game ý mà) thì nó bảo kết nối server thất bại (đại loại la thế). Giờ làm sao vào đây mấy bạn(anh/chị)^^.À mình xem trong cửa sổ gameserver.exe thấy nó ghi la player load fail... Làm sao bây giờ :-?? cài hết hơi x-(. Giải quyết giùm nhanh nha mấy bạn. Thank trước nha.

Edward_Newgate
27-01-12, 07:34 PM
Mình đã hoàn thành tất cả, khởi động server ok hết ( succesful hết rồi), đăng nhập máy chủ ok, tới bước chọn nv, mình xác nhận ( để vào game ý mà) thì nó bảo kết nối server thất bại (đại loại la thế). Giờ làm sao vào đây mấy bạn(anh/chị)^^.À mình xem trong cửa sổ gameserver.exe thấy nó ghi la player load fail... Làm sao bây giờ :-?? cài hết hơi x-(. Giải quyết giùm nhanh nha mấy bạn. Thank trước nha.

Lỗi đó đa số là do server font mà máy bạn không cài font hoặc ngược lại :)
Đầu tiên bạn cần xác định server có font hay no font
Tiếp theo là cài font china nếu server có font còn không thì thôi
Cài font thì còn tùy hệ điều hành mà bạn đang sử dụng
Bạn nên tải ebook về xem, sẽ rất hữu ích :)

avada_kedavra
30-01-12, 10:06 AM
Lỗi đó đa số là do server font mà máy bạn không cài font hoặc ngược lại :)
Đầu tiên bạn cần xác định server có font hay no font
Tiếp theo là cài font china nếu server có font còn không thì thôi
Cài font thì còn tùy hệ điều hành mà bạn đang sử dụng
Bạn nên tải ebook về xem, sẽ rất hữu ích :)

làm sao để biết bạn
ebook nào vậy bạn, share đc ko

kenynhoc2011
30-01-12, 10:26 AM

đó là lỗi font ấy mà bạn cài font là đc àk