PDA

View Full Version : Share quay số may mắn của NhatKiem.Com, code by ME

trong0981
27-01-12, 06:05 PM
Tình hình là ae thông cảm do bị đau tim nên đi khám giờ mới có thể ngồi lên máy tính được. :>. Do hứa share nốt mấy cái chức năng cho bản DTWeb: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (đặt lun cái tên cho oách ;)) mà vẫn còn yếu chưa code nổi nên ae thông cảm o:-). Thế nên để bù đắp share cho ae bản quay số này. Tuy mình làm full rồi nhưng mình k share full hết vì có một vài lí do tế nhị (chứ k fai ém hàng đâu nhé).

Còn ai không biết nó là cái gì thì vô đây tham khảo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Còn chức năng nhận phần thưởng mình không share nhé :D, chức năng mua số lần quay thì các bạn tự code thêm. Cái này dễ.

Lưu ý: BẢN NÀY CHỈ DÙNG CHO BẢN DTWEB 1.0 CỦA MÌNH SHARE. Nếu xài sang cái khác bị lỗi thì ráng chịu nhá.

(ai chưa có bản dtweb của mình share thì vô đây lấy: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link em nó đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass giản nén: gamezone.vn

Các bác nhớ để cho em cái copyright tới higamevn.com nhé :( Toàn xóa thui hức... :-B

zin1007
27-01-12, 06:31 PM
có chút nhầm lần :)) :)). sr sr

sevenmrbjn
27-01-12, 06:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@trong0981 : quay xong rồi không nhận được vật phẩm nhỉ :-??

trong0981
27-01-12, 07:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@trong0981 : quay xong rồi không nhận được vật phẩm nhỉ :-??

thì là....mụ mà ;))

@sevenmrbjn: cái lĩnh vật phẩm ở trên mình nói rõ là chưa share được mà :(. Bạn có thể dựa vào thông số ở table trungthuong_quayso gì đó mở mục maquatang có ID của quà tặng á. add bằng tay trong khi chờ mình hoàn thiện nốt :D

sevenmrbjn
27-01-12, 07:36 PM
Uh I'm Sry! Mình Đọc Không Kỹ Thanks Nhé Bạn Có Cái Quên Mật Khẩu Không Share Cho Mình Với!

aznking123
27-01-12, 07:57 PM
Share cho mình với , co gi pm YH duy130294 nha:D:D:D:D

MinYeuVy
27-01-12, 08:25 PM
Còn 1 số chức năng của bản index cũ chưa share hết, sao không share luôn ?

trong0981
28-01-12, 08:41 AM
Mình nói rõ ở trên rồi mà. Các chức năng của bản index cũ hiện mình mới đi mổ xong còn yếu chưa code được. Thế nên share cho ae cái này gọi là bù đắp còn gì :D

MinYeuVy
28-01-12, 10:31 AM
Hề hề, có yahoo send tui nc tí ;))

trong0981
28-01-12, 12:13 PM
Hề hề, có yahoo send tui nc tí ;))
đây bác: snape_vn. đừng boom nick em nhé ;))

sevenmrbjn
28-01-12, 12:41 PM
Tui Đang Code Cái Này Thành Quay Số Nhận KNB,Chu Bảo,Ngân Khố :))

nautilux
28-01-12, 03:27 PM
bác nào muốn add vào game thì phiền mở bằng sothink rồi edit là ok , tại cái này làm = tay , chưa có protect nên dễ edit lắm ạ , tks bác chủ topic đã share , còn việc edit thế nào thì mọi người chắc đã biết

MinYeuVy
28-01-12, 08:30 PM
Đã viết xong phần mua lượt quay, còn việc nhận item vào game thì đợi chủ topic share ;)), Bạn ấy vừa mổ tim đấy :))

trong0981
15-04-12, 05:18 PM
bác nào muốn add vào game thì phiền mở bằng sothink rồi edit là ok , tại cái này làm = tay , chưa có protect nên dễ edit lắm ạ , tks bác chủ topic đã share , còn việc edit thế nào thì mọi người chắc đã biết
edit kiểu gì trong khi tất cả đều xử lý trên server hở bác :D. cái bác coi chỉ là giao diện thôi chứ edit file swf tới sang năm cũng ko hack dc ;;) (hack speed thì dc b-))

pekubu
15-04-12, 07:46 PM
cái cpanel lỗi kinh giúp fix cái :-s(:|

chuvantai
03-05-12, 10:27 AM
Thanks bro :)
Hôm nay vô thấy nó ko cho chơi nữa rồi

tieudieuphong
27-10-12, 11:09 AM
có ai có bộ hoàn thiện chưa thế

nhận thưởng thì code thế nào nhỉ