PDA

View Full Version : [KT] Giúp mình lỗi C++ này với

DMC.NeZo
27-01-12, 04:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình kd server thì bị như vậy bác nào pro kt giúp với

DMC.NeZo
27-01-12, 05:04 PM
ai giúp mình gấp với kd sv toàn bị lỗi c++ :(( đang dùng server của bác trantoai223

duynguyenjx
27-01-12, 05:56 PM
up lại hình và nói rõ hơn xíu bạn ơi, hình nhỏ quá không nhìn thấy gì sao mọi người giúp được!

Sử dụng chức năng up ảnh của GZ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DMC.NeZo
27-01-12, 06:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đây nè bạn

duynguyenjx
27-01-12, 07:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đây nè bạn

Do bạn nhấn vào nút chỗ số 1 nên nó trở về giá trị mặc định là username (chỗ tô đỏ số 2).

Cách sửa là nhấp đúp vào chỗ username sửa lại thành 91jx là OK

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DMC.NeZo
28-01-12, 09:13 AM
do mình chỉnh pass xampp khác chỉnh pass xampp 1234 thì lại đc rồi tk bạn