PDA

View Full Version : [KT] Giúp em về lỏi bug c++ này với

shppero
27-01-12, 11:28 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1:muốn chĩnh thời gian vào tk thì chĩnh ở đâu,tìm hoài trong mấy cài script mà hem thấy.
2:mở TDC lv 120 trở lên thì mở những map nào dạy,(cho nhẹ sv thoi ak` :P)
3:........

heybaby2707
27-01-12, 11:42 AM
Cái này là bug bên trong gameserverd.exe lần trước bị đến giờ cũng chưa biết cách gì [..]

songjinchan
27-01-12, 11:42 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1:muốn chĩnh thời gian vào tk thì chĩnh ở đâu,tìm hoài trong mấy cài script mà hem thấy.
2:mở TDC lv 120 trở lên thì mở những map nào dạy,(cho nhẹ sv thoi ak` :P)
3:........

Lỗi đó mình cũng ko biết - có thể là do lỗi map chưa mở or do server ko hỗ trợ đánh Bang hội Liên Sv
1.Mình ko biết chỉnh Time đi TK nhưng nếu chỉnh dc thì bạn cũng ko đi dc vì ko đủ người đi
2.Ko biết map chỉ biết ID từ 298 ->332 từ số ID gốc +5 là 1 map
3...... Có gì sai xin các pro đừng chém :)>-:)>-:)>-

shppero
27-01-12, 11:47 AM
uhm, còn idmap TDC cho lv từ 120 trở lên ấy, thì ipmap là bao nhiu dzay

songjinchan
27-01-12, 11:56 AM
uhm, còn idmap TDC cho lv từ 120 trở lên ấy, thì ipmap là bao nhiu dzay

Ko có lv map mà chỉ có ID map - bạn chèn ID cao nhất xem - cứ như thế sẽ biết map nào là 120 - 5 ID là 1 map

shppero
27-01-12, 11:57 AM
để hỏi tí việc