PDA

View Full Version : [KT] Lỗi không khởi động được server

namphongbody
26-01-12, 10:37 PM
Tình hình là máy mình ko khởi động được cái gì hết, báo lỗi như hình dưới. Mặc dù đã cài và làm theo đúng như bac trantoai đã hướng dẫn. Ai biết xin chỉ dùm, mình cảm ơn nhiều.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Kunedo
26-01-12, 10:48 PM
Tình hình là máy mình ko khởi động được cái gì hết, báo lỗi như hình dưới. Mặc dù đã cài và làm theo đúng như bac trantoai đã hướng dẫn. Ai biết xin chỉ dùm, mình cảm ơn nhiều.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn đã update 2 file vs 2005 chưa vậy, nếu chưa update thì nó sẽ không khởi động được
link update: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

namphongbody
27-01-12, 12:18 AM
Báo cáo là em đã update đầy đủ rồi đấy chứ ạ, nếu chưa thì làm sao em dám post bài để hỏi. :(
Àh quên, cho em hỏi là cái server này chạy trên win 32 bit, hay 64 bit vậy ạ.