PDA

View Full Version : [KT] Guide Check Account !

kelly
26-01-12, 09:22 PM
Nhiều bạn vẫn chư làm được nên mình viết tut này , đơn giản thôi không phức tap đâu

>>> B1 : Các bạn dow cai KG_BishopD_Cracked này về

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ( link của bác thiencoi55)

Reup by vipbk (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

>>> B2 : Tạo và import database (jxaccount)

>>> B3 : Vào trang này để convert pass sang MD5 ( cmd5.org or md5.net )

>>> B4 : Vào table vừa tạo cột đầu điền tên tài khoản cột tiếp theo paste cái pass MD5 trên vào

>>> B5 : Khởi động tất cả bình thường nhưng Bishop phải khởi động bằng cái Cracker nhé !

>>> B6 : Test ! check pass ok !

duynguyenjx
26-01-12, 10:33 PM
Sao mình cứ chạy tới cái file Bishop Cracked này là dis nhỉ!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lãng Tử Sầu
26-01-12, 10:34 PM
Bận làm Guide CA bảo sao kêu bận :))

Faker
27-01-12, 02:12 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ececute cai Jx account đi la run được thôi :D 2 file SQL trong thư mục SQL đó

duynguyenjx
27-01-12, 03:27 PM

Ok cảm ơn bạn Excecute SQL file cả chục lần vẫn không được, nản quá cài lại mysql, giờ chạy được cái Bishop Cracked và check pass được rồi!

Cảm ơn Tuấn và bác kelly!!

duthli
30-01-12, 07:58 AM
sao mình cứ bật một lúc là nó tự tắt ko hiểu vì ai ai fix dùm

zzmingzz
30-01-12, 08:54 PM
mình cũng bị như trên:(:(...................

zZK3yL0v3Zz
30-01-12, 09:27 PM
Nhiều bạn vẫn chư làm được nên mình viết tut này , đơn giản thôi không phức tap đâu

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ( link của bác thiencoi55)

>>> B2 : Tạo và imro database (jxaccount)

>>> B3 : Vào trang này để conver pass sang MD5 ( cmd5.org or md5.net )

>>> B4 : Vào table vừa tạo cột đầu điền tên tài khoản cột tiếp theo pase cái pass MD5 trên vào

>>> B5 : Khởi động tất cả bình thường nhưng Bishop phải khởi động bằng cái Cracker nhé !

Đọc kĩ chỗ mình bôi đỏ nhé 2 bạn .............................................

thienvinh12312
04-02-12, 02:32 PM
cho mình hỏi,mình làm thế thì vào đc = pass,nhưng mình muốn lập thêm nick thì phải làm sao.Mình thấy trong đó có 2 nick là admin va haha,không bít làm sao để thêm

SaoThaiBinh72
04-02-12, 02:37 PM
cho mình hỏi,mình làm thế thì vào đc = pass,nhưng mình muốn lập thêm nick thì phải làm sao.Mình thấy trong đó có 2 nick là admin va haha,không bít làm sao để thêm
Có thể cài web để reg.
Hoặc lập thủ công = cách tự tạo ID, còn pass thì lên mấy web mã hóa md5 rồi mã hóa pass muốn đăng nhập sang md5, sau đó coppy cái đống md5 đó vô phần pass.

thienvinh12312
04-02-12, 06:29 PM
mình bít chuyển pass sang md5 rồi,nhưng mình vào cái acount,thì nó có sắn 2 dòng ngang,là 2 nick tạo trc,h không bít làm sao để có thêm chỗ để mình add thêm nick vào

quyena4vd
05-02-12, 10:19 PM
t cũng bị tắt cái KG_BishopD_Cracked.exe
nói rõ cho t đi
t ko hiểu

kenobi1102
06-02-12, 12:54 PM
t cũng bị tắt cái KG_BishopD_Cracked.exe
nói rõ cho t đi
t ko hiểu

bạn thử xóa mysql đi và cài lại mysql bản mới nhất xem,mình cũng bị như bạn,vừa thử xong thấy dc rồi nè

SaoThaiBinh72
06-02-12, 01:02 PM
mình bít chuyển pass sang md5 rồi,nhưng mình vào cái acount,thì nó có sắn 2 dòng ngang,là 2 nick tạo trc,h không bít làm sao để có thêm chỗ để mình add thêm nick vào
Bạn ghi thêm đoạn sau vào dưới 2 cái dòng nick tạo trước đó như sau :

INSERT INTO `account` VALUES ('abc', 'xyz');
Trong đó Abc là tên tài khoản, xyz là số người dự đoán giống bạn.
Ý nhầm là pass MD5 mã hóa :D

thanhdongsl
06-02-12, 06:15 PM
Vậy mình muốn nó ko check pass mà cứ đăng nhập tên TK nào cũng được thì phải làm thế nào ?

thienvinh12312
06-02-12, 06:35 PM
thì bạn dùng cái kg_bishop cũ đã crack nhưng nhưng chưa fix của mấy sever cũ là đc à

Kunedo
09-10-12, 03:03 PM

Mình tạo jxaccount: rồi impor jxaccount và coincard mà chạy cả KG_BishopD_Fix hay KG_BishopD_Cracked đều bị như thế này hx :(, không biết có được coi là đào mộ không nhưng mà thấy mỗi topic này HD :|

orion_vista
09-10-12, 03:19 PM
Trước tui cũng bị thế sau làm như hướng dẫn là dc . Import cái jxaccount.

helpme85
09-10-12, 04:49 PM
Mình tạo jxaccount: rồi impor jxaccount và coincard mà chạy cả KG_BishopD_Fix hay KG_BishopD_Cracked đều bị như thế này hx :(, không biết có được coi là đào mộ không nhưng mà thấy mỗi topic này HD :|

config chưa đúng hoặc sql chưa chạy bạn nhé.

Kunedo
09-10-12, 08:47 PM
config chưa đúng hoặc sql chưa chạy bạn nhé.

Bishop cracked thì không được nhưng mình chỉ chạy bishop thường thì vẫn bình thường

omasa
01-12-12, 07:39 PM
Ai Up lại dùm cái links đi:
p/s: sử dụng cái này nếu cho lên Online còn bị hiện tượng sai Tài Khoản và mật khẩu ko nhỉ các bác. Mỗi lần bị phải khởi động lại SV chạy đc 1 lúc lại bị. Nản ghê >:P

vipbk
01-12-12, 07:43 PM
Ai Up lại dùm cái links đi:
p/s: sử dụng cái này nếu cho lên Online còn bị hiện tượng sai Tài Khoản và mật khẩu ko nhỉ các bác. Mỗi lần bị phải khởi động lại SV chạy đc 1 lúc lại bị. Nản ghê >:P

omasa
01-12-12, 08:41 PM
Bác Vip cho hỏi cái này đã hết tình trạng đăng nhập game sau vài phút uot ra lại bị báo sai TK và pass ko nhỉ;;)

produck
25-01-13, 01:03 AM
em xin phép đào lại một chút vì cũng bị như thế này :(

ThienSauMenh
08-04-13, 10:01 AM

>>> B2 : Tạo và imro database (jxaccount)

>>> B3 : Vào trang này để conver pass sang MD5 ( cmd5.org or md5.net )

>>> B4 : Vào table vừa tạo cột đầu điền tên tài khoản cột tiếp theo pase cái pass MD5 trên vào

file bị xóa, bác nào còn up lại dùm em phát!

vipbk
08-04-13, 10:16 AM
file bị xóa, bác nào còn up lại dùm em phát!

đi kèm trong các server đã có sẵn file này rồi

ThienSauMenh
08-04-13, 10:55 AM
đi kèm trong các server đã có sẵn file này rồi

file em không hiểu sao lúc trước check dc, giờ chạy lúc start bishop màn hình nó tự đóng lại nên em xin file mới bỏ vô thử xem sao, bác vip có up cho em xin!

vipbk
08-04-13, 05:01 PM
file em không hiểu sao lúc trước check dc, giờ chạy lúc start bishop màn hình nó tự đóng lại nên em xin file mới bỏ vô thử xem sao, bác vip có up cho em xin!

up lại file của chủ topic : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>