PDA

View Full Version : [KT] Lỗi font chữ khi hiện op của phi phong

khoctham2201
26-01-12, 05:56 PM
Sao khi đã hiện op phi phong theo scrip của pác SaoThaiBinh share thì bị lỗi việt hóa các trang bị. có cách nào khắc phục được không. mình đang xài sever của pác trantoai share

Faker
26-01-12, 06:36 PM
Fifong chưa việt full hóa nên nhin op của fifong là lỗi ngay :D

khoctham2201
26-01-12, 06:41 PM
lỗi phi phong thì không có gì.trang bị cũng bị theo nữa:(

thaihoa91
26-01-12, 06:53 PM
Trong script.zip của SaoThaiBinh share, chỉ cần file \script\item\class\mantle.lua đem vào bên client là hiện dc, ko cần 2 file item.lua và equip.lua đâu ! Do bạn để 3 file vào nên bị lỗi chưa việt hóa đó

SaoThaiBinh72
26-01-12, 06:56 PM
Trong script.zip của SaoThaiBinh share, chỉ cần file \script\item\class\mantle.lua đem vào bên client là hiện dc, ko cần 2 file item.lua và equip.lua đâu ! Do bạn để 3 file vào nên bị lỗi chưa việt hóa đó

2 file kia để hiện ấn mà k hiểu sao lại không hiện khi chép vô patch khác, đang làm cái patch chuẩn ;))
Sẽ fix sau :)

duynguyenjx
26-01-12, 07:29 PM
Sao khi đã hiện op phi phong theo scrip của pác SaoThaiBinh share thì bị lỗi việt hóa các trang bị. có cách nào khắc phục được không. mình đang xài sever của pác trantoai share

Bạn chỉ cần việt hóa file item.lua là mọi chuyện giải quyết xong hết, kể cả mấy trang bị kia luôn!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SaoThaiBinh72
26-01-12, 07:30 PM
Chí tôn mà add phi phong vô xong b-(
Ảo 8-}

duynguyenjx
26-01-12, 07:33 PM
Chí tôn mà add phi phong vô xong b-(
Ảo 8-}

Tớ không chơi KT nên không biết cứ hiện lên là OK rồi :)) , danh hiệu này ở trong Vinh dự, còn danh hiệu phi phong vẫn chưa hiểu :(

SaoThaiBinh72
26-01-12, 07:35 PM
Tớ không chơi KT nên không biết cứ hiện lên là OK rồi :)) , danh hiệu này ở trong Vinh dự, còn danh hiệu phi phong vẫn chưa hiểu :(

Danh hiệu Vinh dự mới ... cấp 9 thôi ;))
Cái Vô Song là cấp 10 lận :)>-
bác việt hóa sai rùi, hehe;)

khoctham2201
26-01-12, 10:00 PM
Đã làm theo cách của pác thaihoa và đã thành công. thanks pác nhìu

zin1007
26-01-12, 10:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hack danh hiệu. vk+ 16 quần áo ko + vs :D

judasy
27-01-12, 01:03 PM
Đã làm theo cách của pác thaihoa và đã thành công. thanks pác nhìu
bạn nói rõ hơn đi, phải làm thế nào mình thấy trong đó có nhiều file

heybaby2707
27-01-12, 03:03 PM

Cái Vô Song đeo được là vì add vào chứ không phải mua. Mua từ Chủ tiền trang thì nó yêu cầu đủ tài phú hoặc uy danh.

Xếp hạng thì nó xếp theo cái cao hơn trong điểm tài phú hoặc uy danh còn hiển thị Chí Tôn hay Vô Song kia cũng vậy đeo phi phong cao hơn mà tài phú thấp thì nó vẫn hiện danh hiệu theo xếp hạng.

judasy
27-01-12, 04:26 PM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.png"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hack danh hiệu. vk+ 16 quần áo ko + vs :D
bạn ơi cho mình hỏi cách chỉnh tang dc skill 110 bạn đang đánh đó