PDA

View Full Version : [KT] Giúp em với về vài chức năng [sv trantoai]

shppero
26-01-12, 04:42 PM
1:sao em add item vào ktc, đã cùng add vào gamesever, và gamecenter cũng đã đồng bộ với client, nhưng vào ko nhìn thấy vật phẩm,(đã thử chĩnh giá của item có sẵng trong ktc, thì vào game thì có thay đổi, )ai giúp với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
làm ơn giúp giùm em với, thanks nhìu nhìu

huylouis1996
26-01-12, 04:58 PM
Chức năng Bang hội thì sever nó đã có sẵn từ nguyên bản rồi bạn :| .

Sesshomaru
26-01-12, 04:58 PM
1:sao em add item vào ktc, đã cùng add vào gamesever, và gamecenter cũng đã đồng bộ với client, nhưng vào ko nhìn thấy vật phẩm,(đã thử chĩnh giá của item có sẵng trong ktc, thì vào game thì có thay đổi, )ai giúp với
làm ơn giúp giùm em với, thanks nhìu nhìu
1:bạn add đủ chưa,đủ tất cả các file chưa
2:mình chưa test

shppero
26-01-12, 05:00 PM
đã làm theo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi đó,