PDA

View Full Version : [KT] Em chạy sever không được, xin hỏi các anh lỗi gì !!

lehoang7710
26-01-12, 10:50 AM
Tình hình là em có cài sever trên máy ảo, đã làm theo như cái Huongdan của bạn trantoai223 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) . Mình xài cái sever "(Lì xì) Bộ server và Client việt hóa (Bonus chức năng admin) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)". Khi chạy nó báo thế này nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em bật thử client nó cũng báo y chang. xin các bạn giúp dùm.

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lehoang7710
26-01-12, 10:53 AM
Thanks bạn, đúng là mình chưa update thật. Tại vì update cái pack 1 dung lượng gần 500 MB chạy rất lâu nhưng mà cài gần xong thì nó báo cái lỗi thiếu file gì đó, cái rồi nó hủy hết luôn :|. làm uổng 1 tiếng ngồi đợi nó up :((

cuocdoisp
26-01-12, 11:00 AM
cái này là theo cuocdoisp biết là do bạn chưa cài update của VS 2005 . bạn phải chạy 2 cái update mới được

llpllu
28-01-12, 08:55 AM
mình cũng bị vậy 30 kí tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Viết có dấu nha bạn