PDA

View Full Version : [JX] Mời bác tungpro102 vào xác nhận giùm mình !

dangletrung
26-01-12, 09:38 AM
Trước hết là gửi lời xin lỗi tungpro102 vì không phải mình không tin mà mình không biết nick yahoo của bác tungpro102 là gì. Chứ bác tungpro102 thì mình biết ở GZ này bác rất có uy tín. Nhưng không biết nick yahoo chat với mình có phải là bác không ?
Bác tungpro102 có vào thì xác nhận giùm mình 1 cái comment. Hay ai đó quen bác tungpro102 thì xác nhận giúp mình xem nick yahoo phải của bác ấy không.

nick là : ddos.http

19:47:42 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nếu bạn không tin
19:47:46 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì lên clbgames hỏi mình
19:47:49 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tungpro102

01676598479
26-01-12, 09:44 AM
Không phải đâu bác,nít của ổng tui biết mà =;

SaoThaiBinh72
26-01-12, 09:52 AM
Nổi tiếng nhất là cái Y!M chuyencaydem của hắn, nói thằng PM bạn log thử xem.

thaihoa91
26-01-12, 10:58 AM
Đó giờ tui chỉ bít nick chuyencaydem, chứ cái nick
ddos.http thì tui chưa nghe + thấy bao h
:))

nhoxpk2707
26-01-12, 11:16 AM
ddos.http << nick này trùm lừa đảo nhé bạn cận thận nhé

dangletrung
26-01-12, 11:34 AM
Hehe vậy là hiểu ùi !

19:41:00 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <ding>
19:41:09 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ban. can mua sv giong thaihoa ha
19:41:45 cash.apathy: uhm bạn
19:42:15 cash.apathy: tương đối thôi bạn ơi
19:42:17 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn có đủ tiền để mua k
19:42:28 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thế sao thấy bạn post bài trên clbgames
19:42:33 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là mua giống sv tháihoaf
19:42:52 cash.apathy: thì mình đang cần
19:43:06 cash.apathy: mà sao cái bài post đó ko biết ai xóa rồi
19:43:28 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trả ai xóa cả
19:43:37 cash.apathy: sao mình tìm ko thấy
19:44:31 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
19:44:38 cash.apathy: mà bạn có hả
19:44:39 cash.apathy:
19:44:51 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tất nhiên rồi
19:44:57 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dev jx k có thì làm gì ^^
19:45:38 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tớ có 1 sv
19:45:40 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hút hít
19:45:43 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> việt hóa
19:45:45 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> full map
19:45:48 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đầy đủ
19:45:51 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> skill fix chuẩn
19:46:36 cash.apathy: rồng, bổng dí ko
19:46:47 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> skill chuẩn mà bạn
19:46:55 cash.apathy: giá sao
19:47:02 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 700k
19:47:19 cash.apathy: mà bạn ở đâu mình sợ scam lắm bữa bị 1 lần
19:47:32 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tớ ở hn
19:47:42 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nếu bạn không tin
19:47:46 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì lên clbgames hỏi mình
19:47:49 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tungpro102
19:47:55 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ngày trc cũng ở box jx ^^
19:48:31 cash.apathy: đợi mình đi vệ sinh xíu nha
19:56:17 cash.apathy: mà server còn chức năng gì ko cậu ?
19:56:26 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nói chung là nhiều
19:56:27 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tk
19:56:29 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> liên đấu
19:57:52 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thế bạn cần những tính năng gì
19:58:31 cash.apathy: có bang hội ( lãnh địa ) + trùng sinh ko bạn ?
19:58:41 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mấy cái đấy
19:58:46 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tất nhiên là phải có rồi
19:59:30 cash.apathy: bữa trước mình có xài server Jxvietnam online mà sao hay bị tắt GS chừng 4,5 tiếng là off
19:59:52 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sever đấy còn cùi
19:59:56 cash.apathy: nếu mình mua mình online thì bạn hổ trợ chứ
20:00:09 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tất nhiền rồi
20:00:24 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cứ hỏi mình
20:00:24 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nếu bạn không biết gì
20:00:27 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình sẽ làm hộ
20:01:23 cash.apathy: vậy được ùi tối nay bạn cho mình vài tấm hình demo được ko ? nếu ok thì nói tài khoản hoặc cách giao dịch thứ 2 mình chuyển khoản ùi cậu giao hàng.
20:02:06 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình để sv ở pc
20:02:13 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình đang dùng laptop
20:04:02 cash.apathy: uhm vậy cậu nói cách giao dịch sáng thứ 2 mình gd dc ko
20:04:26 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sáng thứ 2 là ngày bn nhỉ
20:04:34 cash.apathy: 30-1-2012
20:04:40 cash.apathy: tại mốt mình mới lên thành phố
20:04:40 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
20:16:09 cash.apathy: à mà cái vòng sáng của cậu có quay hok
20:17:10 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tất nhiên là có hết
20:17:17 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có cả danh hiệu trùng sing
20:17:19 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có cả danh hiệu trùng sinh
20:17:37 cash.apathy: ờ vậy ok chắc chắn tối 27 gd nhe cậu . cậu nhớ online đó
20:17:53 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn cho mình xin cái time
20:17:58 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để mình còn chuẩn bị
20:17:59 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
20:18:18 cash.apathy: 20h đi
20:18:26 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tối à
20:18:27 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ok
20:18:29 cash.apathy: ok
20:18:42 ddos.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thôi mình ngâm cái kiếm thế ít đã
20:18:50 cash.apathy: bb cậu

không post bài hỏi lại là tiêu đời em ròi ! hixhix

SaoThaiBinh72
26-01-12, 11:40 AM
Sv skill rổng, bổng có dí k
Tất nhiên rồi.
Vòng sáng quay không ?
Tất nhiên rồi.
Có hỗ trợ không ?
Tất nhiên rồi.
&)^*()^*
Tất nhiên rồi.

:))
Lạy hồn, sv như thế kia mà 700k tớ xúc liên =.="

.........
SSv hút hít việt hóa, skill chuẩn
^
> chả có cái gì cả ngoài cái sv download trên GZ fix lại =))

thaihoa91
26-01-12, 03:05 PM
Bảo với cái ddos.http rằng nói thì ai nói chả dc, có video way cho coi hoặc teamviewer trực tiếp thì mới tin ! Nói thế bảm đảo nó lặn ngay =))

KingMax
26-01-12, 07:46 PM
nghi ngờ bạn quydu89 với kathyngoctien trở lại =]]

SaoThaiBinh72
26-01-12, 07:48 PM
Bảo với cái ddos.http rằng nói thì ai nói chả dc, có video way cho coi hoặc teamviewer trực tiếp thì mới tin ! Nói thế bảm đảo nó lặn ngay =))

Mà cái Y!M này thấy quen quen, hình như đã từng lừa đảo server hay gì đó 1 lần rồi thì phải, cũng lấy danh nghĩa bạn tungpro.