PDA

View Full Version : [KT] [Hỏi đáp] Kiếm tra mật khẩu khi đăng nhập ?

SaoThaiBinh72
26-01-12, 09:20 AM
Tình hình là hỏi 1 số Bro thấy nói làm như video hướng dẫn của "đại ca" trantoai thì OK.
Ngồi xem đi xem lại đến tận ... 2 lần mà làm vẫn k được =.="
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vậy mong mấy Bro về khoản này hướng dẫn em cái, em xin cám ơn mà không hậu ta :)

cuocdoisp
26-01-12, 11:01 AM
mình noob lên cũng chỉ góp ý thôi : bạn xóa hết mấy cái mysql cũ đi rồi mới cài xampp xem được không . vì nếu như bạn nói tức là nó đã có cơ sở dữ liệu sẵn rồi . tức là đã có mysql khác chạy cùng server rồi

SaoThaiBinh72
26-01-12, 12:38 PM
mình noob lên cũng chỉ góp ý thôi : bạn xóa hết mấy cái mysql cũ đi rồi mới cài xampp xem được không . vì nếu như bạn nói tức là nó đã có cơ sở dữ liệu sẵn rồi . tức là đã có mysql khác chạy cùng server rồi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thế nên mới lên đây nhờ giúp, mà cũng lạ lúc thì k bật đc sv, lúc bật đc thì ... lại k cần data :))

phien-nhatrang
26-01-12, 01:32 PM
SV này ko cần tạo 1 data nào hết cứ cài mysql pass 1234 rồi khi chạy sv nó sẽ tự create DB, còn muốn nhận pass + id đúng để vào thì tạo thêm 1data jxaccount rồi import jxaccount.sql vô rồi khi vào game đánh đúng id pass trong data jxaccount mới vào được.

Mr.N2K
26-01-12, 02:38 PM
SV này ko cần tạo 1 data nào hết cứ cài mysql pass 1234 rồi khi chạy sv nó sẽ tự create DB, còn muốn nhận pass + id đúng để vào thì tạo thêm 1data jxaccount rồi import jxaccount.sql vô rồi khi vào game đánh đúng id pass trong data jxaccount mới vào được.

bác ơi em cũng làm thế nhưng không được bác ạ :-<
chỉ thấy goddess check DB coincard chứ k check account

phien-nhatrang
26-01-12, 02:45 PM
jxaccount là 1 database riêng để ngang hàng với goddess chứ đâu phải import jxaccount vào goddess, lúc trước mình làm theo kiểu giết nhầm hơn bỏ sót, import hết vào goddess

SaoThaiBinh72
26-01-12, 03:00 PM

Mình bỏ cái jxaccount vô data của mysql ( ngang mục data sv tự tạo ) được không phiên ?
Nãy trantoai giúp muốn .... mà vẫn chưa fix được.

phien-nhatrang
26-01-12, 03:04 PM
được miễn sao cái table account nó nằm trong jxaccount, đừng nằm trong data nào khác là được vì nó check id pass từ cái table account, và account phải nằm trong database jxaccount

SaoThaiBinh72
26-01-12, 03:05 PM
Vây jcos phải đổi lại tên GatewayName không phiên ?

TALovexm
26-01-12, 04:30 PM
Cái này là hàng free nên có 2 loại
1. sài bishop ko check acc và password
2. sài bishop có check acc và password

Lỗi của bạn gặp phải là sài bishop 1, bạn kiếm cái bishop 2 mà chạy. nhưng sẽ còn nhiều lỗi khác như :

C++, Crash GS, Crash GC .... còn mình ko biết bản này share ra đã sài được Đồng chưa...

SaoThaiBinh72
26-01-12, 05:17 PM
Nhờ sự giúp đỡ nhiệt tình từ trantoai trong 4 tiếng đồng hồ, cuối cùng cũng làm được khoản này.

Sau vụ này .. phát hiện ra : chết toi yêu tên trantoai mất toi rồi 8-}

Sesshomaru
26-01-12, 05:19 PM
Nhờ sự giúp đỡ nhiệt tình từ trantoai trong 4 tiếng đồng hồ, cuối cùng cũng làm được khoản này.

Sau vụ này .. phát hiện ra : chết toi yêu tên trantoai mất toi rồi 8-}
em lạy "chị"
^:)^.............................................. ........

duynguyenjx
26-01-12, 05:24 PM
jxaccount là 1 database riêng để ngang hàng với goddess chứ đâu phải import jxaccount vào goddess, lúc trước mình làm theo kiểu giết nhầm hơn bỏ sót, import hết vào goddess

Mình mới test vẫn không được bác Phiên ah!

SaoThaiBinh72
26-01-12, 05:26 PM
em lạy "chị"
^:)^.............................................. ........

Chị chưa có Chồng đâu em, 40 mà vẫn alone đây nè :))
Có hứng không ;))

Sesshomaru
26-01-12, 05:40 PM
Chị chưa có Chồng đâu em, 40 mà vẫn alone đây nè :))
Có hứng không ;))
cá sấu quá mới ế mà chị.;))......................................... ..................................

kelly
26-01-12, 05:45 PM
trantoai giúp mình cái vụ này voeis mình làm hoài mà nó vẫn nhận pass lung tung . minh không cài xampp mà cài trên mýql lun

SaoThaiBinh72
26-01-12, 05:46 PM
cá sấu quá mới ế mà chị.;))......................................... ..................................

Đẹp quá nên con nào cũng tưởng có vợ rồi ấy mà :))

Sesshomaru
26-01-12, 05:47 PM
trantoai giúp mình cái vụ này voeis mình làm hoài mà nó vẫn nhận pass lung tung . minh không cài xampp mà cài trên mýql lun
mình chỉ biết làm trên xampp thôi.vì xampp tích hợp luôn mysql rồi bạn.bạn gỡ hết toàn bộ trừ cái vs ra rồi làm thử theo video mình xem

phien-nhatrang
26-01-12, 05:57 PM
Của mình đây

kelly
26-01-12, 07:33 PM
KG_BishopD_Cracked sao bác xoa link đi vậy , sử dụng cái này mới check tài khoản ~~

SaoThaiBinh72
26-01-12, 07:37 PM
Của mình đây

Làm gì mà phải cực khổ mã hóa pass sang MD5 rồi coppy vào data thế =.="

duynguyenjx
26-01-12, 07:37 PM
KG_BishopD_Cracked sao bác xoa link đi vậy , sử dụng cái này mới check tài khoản ~~

Cũng không check đâu bác, xài Cracked + hướng dẫn của bác Phiên tạo thêm cái jxaccount ngang hàng với 9 gooddess gì đó rồi import db vào cái jxaccount , nhập user + pas búa xua cũng vào được.

kelly
26-01-12, 08:16 PM
mình làm được rồi trên cái crack đó

namphongbody
26-01-12, 10:31 PM
Xin lỗi các bác cho em spam 5 bài để được post bài có kèm hình ảnh, em xin cảm ơn.