PDA

View Full Version : [KT] Túi Tân Thủ - FULL TRANG BỊ

kenjidraw
25-01-12, 08:33 PM
như tiêu đề

code tự viết có sai sót gì thông cảm

vài shot trước

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190818.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190818.jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190822.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190822.jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190828.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190828.jpg)[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190835.jpg"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190835.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190835.jpg)

linkdown

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai dùng được THANKS LẤY TINH THẦN SHARE TIẾP

table đó bạn có thể thay đổi nhé 1 cột là 1 set
nam (kIm - mộc thủy hỏa thổ) nữ (kim mộc thủy hỏa thổ) (10 cột)
nhớ sửa for i=1 to 23 nữa

ICarus
25-01-12, 08:34 PM
bác có cường hóa cái liên cái tay với cái bội lên 16 chưa có bị lỗi C++ hok??

kenjidraw
25-01-12, 08:37 PM
bác có cường hóa cái liên cái tay với cái bội lên 16 chưa có bị lỗi C++ hok??

mình không biết mình cường hóa bt có bug gì đâu

duynguyenjx
25-01-12, 08:38 PM
Sao topic trước bác lại xóa thế , script có gì chưa chuẩn ah!

Cho mình hỏi thêm nữa bác đang dùng SV của Phiên hay bác trantoai223 vậy!
Thanks!

kenjidraw
25-01-12, 08:44 PM

Thanks!
uh nó add lộn 2 món nam và nữ nên mình fix bỏ đi

server của Phiên share!

huynhnam123
25-01-12, 09:07 PM
bạn cho mình hỏi cái bang hội vh no o đâu vậy

duynguyenjx
25-01-12, 09:19 PM
uh nó add lộn 2 món nam và nữ nên mình fix bỏ đi

server của Phiên share!

Bác kẹnidraw cũng giỏi nhỉ! Mình cũng thích sv của bác Phiên nhìn giao diện nó đơn giản đỡ choáng, nhưng tớ newbie chưa biết nhiều nên không biết SV nào ổn và đủ chức năng nữa! Giờ vẫn đang xài sv bác Phiên!

kjmbialon
25-01-12, 10:31 PM
:)>- cũng hay nhưng thích cái shop full cũ của bạn hơn ;)
thank ủng hộ

heybaby2707
25-01-12, 11:24 PM
Bác kẹnidraw cũng giỏi nhỉ! Mình cũng thích sv của bác Phiên nhìn giao diện nó đơn giản đỡ choáng, nhưng tớ newbie chưa biết nhiều nên không biết SV nào ổn và đủ chức năng nữa! Giờ vẫn đang xài sv bác Phiên!

Server Phien-NhaTrang share chạy ổn định đỡ bị lỗi debug hơn. Của bác Toại thì nhìu chức năng + vh nhưng thỉnh thoảng vẫn bị debug 1 số chỗ :)

Add hàng của Kenji vào chức năng của admin nghịch phát :">

Sesshomaru
26-01-12, 02:26 AM

Thanks!
các bạn hiểu lầm rồi.server của mình cũng là của bác phien share....chẳng qua mình dev trên nền đó thôi

proboylovebx
26-01-12, 08:53 AM
Uhm thanks bạn, mấy bữa nay đang loay hoay với mấy cái túi tân thủ này;))

chauduy
26-01-12, 09:09 AM
hay wa,cam on ban nhiu nhaaaaaaaaaa

duongquyet101
27-01-12, 08:02 PM
chuẩn đấy, đang cần tìm mấy thứ như thế này

copdien1
04-02-12, 03:07 PM
cho mình xin 1 bài viết nha xem mấy cái link ẩn :D

DarkFoxIT
04-02-12, 03:09 PM
Việt hóa tốt thế bạn :D

shppero
04-02-12, 03:37 PM
cái chử [banghoi], trên đầu nhân vật đó, làm sao việt hóa cái đó

typhon
04-02-12, 03:43 PM
thanks bác đã share ............. Chạy good lắm...................

Kunedo
04-02-12, 09:50 PM
như tiêu đề

vài shot trước

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190818.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190818.jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190822.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190822.jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190828.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190828.jpg)[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190835.jpg"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190835.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 190835.jpg)

linkdown

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cho mình hởi add hàm thế nào để có trang bị +16 sẵn :-/

J4cksparrow
05-02-12, 09:54 AM
như tiêu đề

vài shot trước

linkdown

bindz
23-03-12, 11:37 PM
hướng dẫn chi tiết đc k .

cuccut
24-03-12, 05:50 PM

mình nhớ không nhầm cái mặt nạ đó là Thạch Phá Thiên
ném vào túi tân thủ nhé :>

function tbGift:ThachPhaThien()
me.AddItem(1,13,132,1);
end

tungvd5
24-03-12, 06:20 PM
như tiêu đề

vài shot trước

linkdown

[CODE]Ai dùng được THANKS LẤY TINH THẦN SHARE TIẾP

hay đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!

cuccut
03-04-12, 09:58 PM
link die rồi bạn ơi ............