PDA

View Full Version : [JX] Pt sao được có 4 người

mun_kute2510
25-01-12, 04:59 PM
Hiện em đang choi sever hut hit full nhung ma tai sao no it map quá, hix, được có 3 thành thị 1 thôn, cho em hỏi làm thế nào để thêm map vào với, với lại cho em hỏi them khi tổ đội để đi vượt ải thì chỉ có pt được có 4 người chứ không được 6 người nơi.... Mấy anh giúp đỡ em nha....

thaihoa91
25-01-12, 07:42 PM
Đã có hết rùi nhưng do bạn chưa tìm kỹ, toàn bộ hướng dẫn đều nằm ở Kho Lưu Trữ --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxvietnam
25-01-12, 08:30 PM
map chỉ có 3 thành thị 1 thôn ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
25-01-12, 08:33 PM
map chỉ có 3 thành thị 1 thôn ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3 thành TD, PT, BK + 1 thôn BLH là đúng rồi ;))
Còn lại toàn maps train 8-}

jxvietnam
25-01-12, 08:53 PM
3 thành TD, PT, BK + 1 thôn BLH là đúng rồi ;))
Còn lại toàn maps train 8-}

Hiện em đang choi sever hut hit full nhung ma tai sao no it map quá, hix, được có 3 thành thị 1 thôn, cho em hỏi làm thế nào để thêm map vào với, với lại cho em hỏi them khi tổ đội để đi vượt ải thì chỉ có pt được có 4 người chứ không được 6 người nơi.... Mấy anh giúp đỡ em nha....

Đọc kỹ trước khi chém
30charrrrrrrrrrrrrrrr

mun_kute2510
25-01-12, 09:25 PM
dạ thế còn vụ pt tổ đội được có 4 người ni ak... còn hơn 4 ng thi no không gia nhập nhom đc

Learning
25-01-12, 09:30 PM
dạ thế còn vụ pt tổ đội được có 4 người ni ak... còn hơn 4 ng thi no không gia nhập nhom đc
không đủ tài lãnh đạo..... vào chức năng admin lấy tài lãnh đạo là pt đc nhé

mun_kute2510
26-01-12, 12:07 AM
không đủ tài lãnh đạo..... vào chức năng admin lấy tài lãnh đạo là pt đc nhé
mà chức năng admin chỗ nào anh, chỉ giùm em luôn đi

Learning
26-01-12, 04:54 PM
mà chức năng admin chỗ nào anh, chỉ giùm em luôn đi
download và copy vào script của server.....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( server có font )

rồi vào xà phu chọn chức năng admin>>> ho tro admin>>> tài lãnh đạo

mun_kute2510
26-01-12, 09:29 PM
chi cần copy vào thui hả anh, có cần chỉnh sửa j không anh ^:)^:(:(:(:(:(:(