PDA

View Full Version : [KT] Lỗi C++ xảy ra sau khi mình tắt Server

cuocdoisp
24-01-12, 10:08 PM
do mình không biết tắt server lên kick chuột phải vào cái biểu tượng ở góc trái màn hình rồi tắt . sau đó bật lại bi lỗi C++ như thế này . không biết có thể khắc phục không hay phải cài lại
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sesshomaru
24-01-12, 10:17 PM
do mình không biết tắt server lên kick chuột phải vào cái biểu tượng ở góc trái màn hình rồi tắt . sau đó bật lại bi lỗi C++ như thế này . không biết có thể khắc phục không hay phải cài lại
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ignore
không xi nhê gì hết
để mình giải thích nhé
mặc định cái server là bằng tiếng Trung với mã AnSI log bằng gateway 91jx hoặc 11jx
nhưng vì server bạn dùng chuyển qua mã UTF-8 nên nó ko lưu database nhân vật tại database 91jx_.... hoặc 11jx_........
mà nó lưu ở dạng User_..............
bạn kiểm tra bằng NAvicat sẽ thấy

cái lỗi đó xuất hiện vì nó không kết nối với database bằng gateway mặc định của nó được
bạn thử config gateway lại cho server thử xem(mình chưa thử)

Nhưng Ignore không vấn đề gì cả

cuocdoisp
24-01-12, 10:30 PM
cảm ơn trantoai223 , mình đã hiểu

duongst1
25-01-12, 03:16 PM
Mình cũng gặp lỗi này cho dù đã tải bản china về, traitoai có thể giải thích rõ hơn cách khắc phục cho mình hiểu đc ko?

jxvietnam
25-01-12, 03:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>