PDA

View Full Version : [Help] Ai biết fix lỗi load 0% 1k giúp em với

mytday
24-01-12, 09:15 PM
Ai biết fix lỗi 0% giúp em với. làm 2 ngảy rồi mà vẫn chưa vào đc game. Em dùng bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn của A Mr.Phát

zin1007
24-01-12, 09:19 PM
có 2 nguyên nhân 1 là do bạn chua config hết IP.sửa IP 5.10.85.90 thành 127.0.0 ở htdocs\enter\data\upload\serverData.php còn ở sv thì sửa YJJHserver\AccountServer\Account.ini và YJJHserver\RelationServer\Account.ini.
2 là : bản kiểm tra xem 1.PnCp.cmd đã chạy ok chưa ^.^

vudung
24-01-12, 09:36 PM
Cũng k hẳn đâu zin ak. Ở 1 số máy nhà, 127.0.0.1 k đc. tốt nhất các bạn cho thành IP lan của máy bạn VD:192.168.1.2

mytday
25-01-12, 07:55 AM
có 2 nguyên nhân 1 là do bạn chua config hết IP.sửa IP 5.10.85.90 thành 127.0.0 ở htdocs\enter\data\upload\serverData.php còn ở sv thì sửa YJJHserver\AccountServer\Account.ini và YJJHserver\RelationServer\Account.ini.
2 là : bản kiểm tra xem 1.PnCp.cmd đã chạy ok chưa ^.^
ĐÂy:
file serverData.php:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
File AccountServer\Account.ini :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
File RelationServer\Account.ini :

Các bác xem em sai chỗ nào ko để em sửa :(

mytday
25-01-12, 08:01 AM
Cũng k hẳn đâu zin ak. Ở 1 số máy nhà, 127.0.0.1 k đc. tốt nhất các bạn cho thành IP lan của máy bạn VD:192.168.1.2
Bác nói thể cụ thể hơn đc ko ?

vominhtan2008
25-01-12, 09:46 AM
Cái lỗi của bạn có thể do đụng với mấy cái chương trình khác như teamview or card ảo nên ko thể start cái apache trong 0.PnCp.cmd:-w

Cái hình khởi động thành công nè, nếu ko giống thì chắc chắn bị lỗi trên

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn nếu giống thế thì coi cái MsgServer_Release.exe có chạy được hay ko hay chạy rùi nó tắt mất tiêu

mytday
25-01-12, 10:56 AM
Cái lỗi của bạn có thể do đụng với mấy cái chương trình khác như teamview or card ảo nên ko thể start cái apache trong 0.PnCp.cmd:-w

Cái hình khởi động thành công nè, nếu ko giống thì chắc chắn bị lỗi trên

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn nếu giống thế thì coi cái MsgServer_Release.exe có chạy được hay ko hay chạy rùi nó tắt mất tiêu
cái PnCp.cmd của em đây:
MsgServer_Release.exe là cái nào ạ? em có chạy 4 cái mượt hết ko bị tắt cái nào. chạy đúng thứ tự của server của a Phát luôn

zin1007
25-01-12, 11:10 AM

trong0981
25-01-12, 08:16 PM

=_= 4 cái cũng chơi dc mà. mình cũng bị cái này. test ở nhà thì very good đến lúc đưa lên vps thì lại cứ khựng lại ở 0%. Mãi sau đổi cái line1 của vominhtan sang chạy cái Main của Mr.Phát lại ok =))

nhocluka
25-01-12, 08:35 PM
=_= 4 cái cũng chơi dc mà. mình cũng bị cái này. test ở nhà thì very good đến lúc đưa lên vps thì lại cứ khựng lại ở 0%. Mãi sau đổi cái line1 của vominhtan sang chạy cái Main của Mr.Phát lại ok =))

hế hê đảm bảo an toàn thì vào tửng file chạy từng line la dc

tielee2013
19-08-13, 02:20 AM
Mình cũng bị vậy anh em nào có cách fix k :-ss đang chạy bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Toàn O%