PDA

View Full Version : [KT] File item của VNG ở đâu ?

nh0x4m_yeuzk
23-01-12, 01:57 AM
Hjc mấy bác pro cho em hỏi file item của VNG nó bỏ trong pak nào vậy ạ :) Thanks trước ạ
P/s : LDUnpak : dùng dc mà phải không mấy bác ?

TS2GVN
23-01-12, 01:58 AM
Theo mình suy đón là settings.pak đó bạn mình nhớ không nhầm dùng một tool có thể xã được các file này =)) mình sẻ phát triểng và cho anh em một cái tương lai

nh0x4m_yeuzk
23-01-12, 02:06 AM
Mình đã thử xã với đường link

\setting\item\001\equip\general\horse.txt
hoặc

\item\001\equip\general\horse.txt
nhưng vẫn không ra file horse.txt :(

TS2GVN
23-01-12, 02:13 AM
Mà bạn rảnh thỳ send đây mình lấy toàn bộ trong Settings sau đó việt hóa cho Kiếm Thế cuối cùng Update Part New toàn diện cho anh em tham gia ngày càn phát triển bạn nhé vì download client tới 1 GB mà lấy cái pak thì uổn phí TG quá

File Setting.pak

duynguyenjx
23-01-12, 02:16 AM
Hjc mấy bác pro cho em hỏi file item của VNG nó bỏ trong pak nào vậy ạ :) Thanks trước ạ
P/s : LDUnpak : dùng dc mà phải không mấy bác ?

Cái LDunpack dùng cho JX.

Kiếm Thế dùng KTUnpak và KTUnpak Freeware v1.1 (Trong ebook 4.0 của NhoxYeuNhac) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenjidraw
23-01-12, 02:17 AM
KT có tool unpack mà

bạn có thể tải tại đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dùng được thì thanks nhé :)

nh0x4m_yeuzk
23-01-12, 02:22 AM
Cảm ơn tất cả các bác giúp đỡ ! Năm mới vui vẽ :)

TS2GVN
23-01-12, 02:23 AM
Nhưng cái tò tò này có thể lái ra hết máy chổ kia không hay chỉ từng File bác

TS2GVN
23-01-12, 02:27 AM
Cảm ơn tất cả các bác giúp đỡ ! Năm mới vui vẽ :)

Của bạn đây setting\item\001\equip\general\horse.txt

File nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Faker
23-01-12, 02:36 AM
cái tools của tháihoa good lắm tớ unpack ra 1 đống thứ nè :)

duynguyenjx
23-01-12, 02:44 AM
cái tools của tháihoa good lắm tớ unpack ra 1 đống thứ nè :)

2 Tool KT đó thật ra tác giả là Oxonan bên cửa sổ tin học .com, nhưng mà sao tớ xài cái KTUnpak Freeware toàn báo virus, nó diệt xong hết chạy luôn, bác nào có tool đó sạch send tớ với, cảm ơn rất nhiều!!

biwithmoney
07-03-12, 01:39 PM
thanks ciu bác nhiều nhé :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrr

Lãng Tử Sầu
07-03-12, 01:47 PM
Lấy 1 cái máy nào đó Unpack xong rồi lấy file coppy vô máy mình thôi :P . Bây giờ thật giả khó lường, cứ down trên mạng về là y rằng dính mấy chú trojan. Tự bảo vệ mình và cộng đồng thoai :D