PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Debug C++

thiencoi55
22-01-12, 10:39 PM
Này thì lỗi ai fix hoặc nêu cách cái
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn nữa...

hadimx1
22-01-12, 10:45 PM
Thử rs hết sv xem sao cài lại hết :D :D

Sesshomaru
22-01-12, 10:45 PM
lỗi Center chủ yếu là do sai database.cái này mình hiểu là nếu bạn tạo nhân vật bằng tiếng Trung thì nó sẽ load đúng database bằng gateway của nó tạo(ví dụ server bác phiến share là 91jx...... gì đó)
nhưng nếu bạn tạo nhân vật bằng latinh thì nó sẽ tự tạo database mới(ko tin mở Navicat lên coi)
do đó nó báo lỗi
kệ nó .ko sao đâu

satthulauhyh
22-01-12, 10:46 PM
bạn kiểm tra thử có phải update 2 file VS chưa? Hồi sáng mình chạy bị lỗi này là do tràn bộ nhớ Ram, không rành cái VS nên không hiểu lỗi lắm :))

thiencoi55
22-01-12, 10:48 PM
lỗi Center chủ yếu là do sai database.cái này mình hiểu là nếu bạn tạo nhân vật bằng tiếng Trung thì nó sẽ load đúng database bằng gateway của nó tạo(ví dụ server bác phiến share là 91jx...... gì đó)
nhưng nếu bạn tạo nhân vật bằng latinh thì nó sẽ tự tạo database mới(ko tin mở Navicat lên coi)
do đó nó báo lỗi
kệ nó .ko sao đâu
ai bảo bác la ko sao đơ sever một lúc phải bấm vào cai Igron mới chạy tiếp rồi một lúc nó lại hiện ra :((

SaoThaiBinh72
22-01-12, 10:53 PM
ai bảo bác la ko sao đơ sever một lúc phải bấm vào cai Igron mới chạy tiếp rồi một lúc nó lại hiện ra :((

Kéo hết tất cả chương trình ẩn xuống, download auto lick về, căn chỗ nó hiện để tự động click.
Đảm bảo để 1/1000s thì cái bảng bug đó không thể hiện 2 cái 1 lúc ( làm lệch tọa độ click) được .